Warning emselanguoiradi88, VPS-RDP

Status
Not open for further replies.
Mới có hơn 1 ngày thôi mà, các pé trang điểm đạ mất nửa ngày rồi, thông cảm chút đi.

:D:D Ít cũng hơn 1 xíu thời gian và có vetifi đàng hoàng !:cool::cool:
Nhìn số tiền bảo hiểm đi. Nick đuọc xác nhận cũng chả bằng bảo hiểm 100$ đâu.

cả Mod còn scam thì verified có ý nghĩa gì gửi shin ít ít info thì ok thôi
Câu gửi thử info mà đc vetifi thử xem ! Mình tặng ngay cậu cái card 100k:D .Dễ mà không dễ ;) Ít ra vetifi cũng không nghèo đến nỗi đi scamer vài trăm ngàn ! Mà đã scamer thì phải vài triệu đổ lên :D:D haha
Nhìn số tiền bảo hiểm đi. Nick đuọc xác nhận cũng chả bằng bảo hiểm 100$ đâu.
Thì ít ra nick có ver cũng uy tín hơn là cái nick không ver nhé cậu - đã thế còn mới vào ít like ít post :p

Last edited:
Câu gửi thử info mà đc vetifi thử xem ! Mình tặng ngay cậu cái card 100k:D .Dễ mà không dễ ;) Ít ra vetifi cũng không nghèo đến nỗi đi scamer vài trăm ngàn ! Mà đã scamer thì phải vài triệu đổ lên :D:D haha

Thì ít ra nick có ver cũng uy tín hơn là cái nick không ver nhé cậu - đã thế còn mới vào ít like ít post :p
Thế cái nick này thì sao thím, nói như thím mình ko scam thì thôi chứ nếu scam thì scam bao nhiêu ??? Đừng đánh giá 1 con người (trên đây) qua cái joined day + messages + cái màu, suy nghĩ nông cạn quá
. Btw, wdf vetifi ????

Thế cái nick này thì sao thím, nói như thím mình ko scam thì thôi chứ nếu scam thì scam bao nhiêu ??? Đừng đánh giá 1 con người (trên đây) qua cái joined day + messages + cái màu, suy nghĩ nông cạn quá
. Btw, wdf vetifi ????
Cắt ! Giờ đến màn pr nick của thím :D Diễn tốt lắm :p:p

. Btw, wdf vetifi ????
chuẩn quá bác ơi cái nivereverrified củng không tin bằng 2t bảo hiểm nửa là:D

Ông ChuChung nói chuyện như kiểu cắn thuốc ý nhỉ không biết mod nào chống lưng. Tự nhiên vào chê người bán có đóng 10m bảo hiểm là mới tham gia 2014 rồi tự PR nick Ver.

Ông ChuChung nói chuyện như kiểu cắn thuốc ý nhỉ không biết mod nào chống lưng. Tự nhiên vào chê người bán có đóng 10m bảo hiểm là mới tham gia 2014 rồi tự PR nick Ver.
ý bác ấy nick bác ấy cũ với veri nên có giá gd ko cần BH an toàn hơn là nick có BH 10tr kia :D
P/S : bạn bị reporf thì k scam nhưng chỉ là dịch vụ của bạn ấy chưa tốt thôi .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,483
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week