SCAM emyeusss7 scam 3tr đồng tiền ngu của mình.

Status
Not open for further replies.
đã đọc =)) không có ý kiến gì cho lắm, mời các bác đọc nhé, hy vọng sẽ sáng tỏ :D

Edit: ngắn gọn chút:
Bạn A pm B bảo: ông crack hộ tui cái phần mềm này với.
Bạn B bảo: ok nếu t crack cho nó chạy lên được là bạn trả tiền nhé
Bạn A: ok
....
....
Bạn A: xong rồi à, cho mình teamview xem nó hoạt động chưa nhé
B: teamview nhỡ ông copy mất thì sao
A: vậy thôi chụp full màn hình xem có chạy được không
B: ok
A: ok
....
...
....
A: sao cái tool không chạy được vậy, ông crack kiểu gì thế
B: thì ông bảo chỉ cần chạy lên là được mà, t đã crack by pass xong đoạn login rồi. Mà từ đầu ông đã giấu, không nói đây là tool auto lead android, không đưa full cho t làm sao t crack được
A: nhưng mà nó có chạy được đâu? t sợ bị public sẽ nát nên k dám nói
B: t có biết nó chạy được hay không đâu? t chỉ biết là t đã crack by pass đoạn đầu rồi ..
,......
.....
Kết quả: lên forum. tạm như vậy, có lẽ chưa chuẩn hết lắm, mời các thánh đọc =))

căng đét, chia buồn cùng thớt :(

đã đọc =)) không có ý kiến gì cho lắm, mời các bác đọc nhé, hy vọng sẽ sáng tỏ :D

Edit: ngắn gọn chút:
Bạn A pm B bảo: ông crack hộ tui cái phần mềm này với.
Bạn B bảo: ok nếu t crack cho nó chạy lên được là bạn trả tiền nhé
Bạn A: ok
....
....
Bạn A: xong rồi à, cho mình teamview xem nó hoạt động chưa nhé
B: teamview nhỡ ông copy mất thì sao
A: vậy thôi chụp full màn hình xem có chạy được không
B: ok
A: ok
....
...
....
A: sao cái tool không chạy được vậy, ông crack kiểu gì thế
B: thì ông bảo chỉ cần chạy lên là được mà, t đã crack by pass xong đoạn login rồi. Mà từ đầu ông đã giấu, không nói đây là tool auto lead android, không đưa full cho t làm sao t crack được
A: nhưng mà nó có chạy được đâu? t sợ bị public sẽ nát nên k dám nói
B: t có biết nó chạy được hay không đâu? t chỉ biết là t đã crack by pass đoạn đầu rồi ..
,......
.....
Kết quả: lên forum. tạm như vậy, có lẽ chưa chuẩn hết lắm, mời các thánh đọc =))
Có chạy máy ảo hay vps đóng băng các kiểu con đà điểu ko đấy. Mai lại có topic than bị hack mất acc các loại thì đừng hỏi tại sao nước bọt lại nhiều :D

ko crack đc thì trả tiền. chứ crack đoạn đàu còn đoạn sau thì t lấy về làm gì. đoạn đầu auto đoạn sau làm tay ah :)

Có chạy máy ảo hay vps đóng băng các kiểu con đà điểu ko đấy. Mai lại có topic than bị hack mất acc các loại thì đừng hỏi tại sao nước bọt lại nhiều :D
không sợ mấy :D file txt đã được quét kỹ càng trước khi open @@ hy vọng sẽ không sao @@

không sợ mấy :D file txt đã được quét kỹ càng trước khi open @@ hy vọng sẽ không sao @@
ngày xưa thì đúng mình làm HK thật, nhưng chuyên game thui mà, làm auto là chủ yếu, có chơi virus đâu mà @_@

Đã đọc xong log chát, chủ thớt cũng không phải dạng vừa đâu, chuyên mua tool về rồi thuê người crack :D
vãi cả chuyên mua tools. lúc bán ko giao rules là ko đc crack thì mình làm gì là chuyện của mình. giờ nó đã là sở hữu của mình. nhưng ở đây ko bàn chuyện này.

dính đòn " hồi mã thương " " gậy ông đập lưng ông " \
/

2 ông đều hok phải dạng vừa .. vừa vừa đâu

dính đòn " hồi mã thương " " gậy ông đập lưng ông " \
/

2 ông đều hok phải dạng vừa .. vừa vừa đâu
chuẩn, không ai là dạng vừa cả , hình như 4room không xử lý hack hay crack thì phải, có đúng không @binh6699 , @danhmay24h , @hungtai1900 . Đúng thì close topic và đi ngủ thôi :cool::cool::cool::cool:

chờ sửa cái laptop xong đã, ông nào thích auto từ a-z thì hộp mình, chém ko đẹp ko lấy tiền :D

Tiền nào của đó thôi 3 triệu thì open dc bỏ thêm tam 15 triệu nữa là chạy oke. nó đặt cái tên emyeuass là có lý do mà làm gì thì củng phải cần chất bôi trơn :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week