Suggest Enter2SwitchApp.exe - Tool giúp chuyển đổi giữa các cửa sổ Firefox khi nhấn Enter

trangthu16

Junior
Reactions
9
MR
0.000
Cách dùng:
1. Nhập tên application cần chuyển đổi và click "Get List". Ở đây ví dụ: Firefox
2. Tick vào các cửa sổ nào cần chuyển, không tick thì không chuyển cho cửa sổ đó.
3. Click Start.
4. Mô tả các HotKey:
=> Nhấn HotKey {Enter} là: Thực hiện phím {Enter} và chuyển cửa sổ theo vòng tròn.
=> Nhấn HotKey {Tab} là: Chuyển cửa sổ theo vòng tròn.
=> Nhấn HotKey {F1} đến {F12} là: Chuyển tới dúng cửa sổ đã chỉ định theo cột "Hot Key".

Download => http://www.mediafire.com/download/650ujqaxm56ttg1/Enter2SwitchApp.rar
Anh ơi, cái này chỉ chuyển được cửa sổ cho 1 loại chương trình thôi ạ? mà firefox nếu mở nhiều cửa sổ thì tool cũng không nhận biết được anh ạ. Anh sửa giúp em được không ạ? :)

Tuananh1111

Senior
Reactions
187
MR
0.001
tool dùng bt thì load mượt nhưng khi e dùng với cái auto capsLock thì bị xung đột thì phải @@, anh có rảnh tích hợp cái auto capslock vào tool đc thì tốt ạ :D thanks a

Reactions
2,454
MR
0.009
Chat with me via Skype
Anh ơi, cái này chỉ chuyển được cửa sổ cho 1 loại chương trình thôi ạ? mà firefox nếu mở nhiều cửa sổ thì tool cũng không nhận biết được anh ạ. Anh sửa giúp em được không ạ? :)
Uhm, hiện tại chỉ dùng để chuyển qua lại giữa một loại app, ví dụ firefox thì toàn thể firefox đang chạy, chrome thì toàn thể chrome đang chạy, ie cũng vậy. Tool chủ yếu phục vụ cho gỏ captcha với website firefox profile, trường hợp newbie hok có tool gỏ captcha để làm thì dùng cái này làm trên web.
tool dùng bt thì load mượt nhưng khi e dùng với cái auto capsLock thì bị xung đột thì phải @@, anh có rảnh tích hợp cái auto capslock vào tool đc thì tốt ạ :D thanks a
Uhm, rãnh add thêm auto off capslock nữa cho nó đủ bộ.

Uhm, hiện tại chỉ dùng để chuyển qua lại giữa một loại app, ví dụ firefox thì toàn thể firefox đang chạy, chrome thì toàn thể chrome đang chạy, ie cũng vậy. Tool chủ yếu phục vụ cho gỏ captcha với website firefox profile, trường hợp newbie hok có tool gỏ captcha để làm thì dùng cái này làm trên web.

E cũng làm Pix trên web mà. Nhưng mà em thấy em dùng 1 profile firefox, 1 cửa sổ bình thường, 1 cửa sổ ẩn thì làm được 2 id, nhưng tool chỉ hiện mỗi 1 cái nên em chẳng biết làm thế nào. Dùng chrome hiện theo từng cửa sổ một nhưng lại không làm được như firefox. Tại em chẳng dùng sock, host j cả, dùng mấy cái free add vào profile firefox toàn không chạy được, add kiểu j cũng không chạy được.

E cũng làm Pix trên web mà. Nhưng mà em thấy em dùng 1 profile firefox, 1 cửa sổ bình thường, 1 cửa sổ ẩn thì làm được 2 id, nhưng tool chỉ hiện mỗi 1 cái nên em chẳng biết làm thế nào. Dùng chrome hiện theo từng cửa sổ một nhưng lại không làm được như firefox. Tại em chẳng dùng sock, host j cả, dùng mấy cái free add vào profile firefox toàn không chạy được, add kiểu j cũng không chạy được.
Em qua nhờ @Tuananh1111 chỉ giúp cho cách chạy được nhiều profile firefox để làm captcha nhé.

lamkent

Senior
Reactions
204
MR
0.000
có cách nào sắp xếp các cửa sổ, mình muốn chuyển theo ý muốn ko hả bác, em loay hoay mãi tắt đi bật lại các cửa sổ mới xếp theo ý muốn đc

mấy bữa mình vẫn hay nhấn F5 xong enter khi pix load ra màn hình toàn chữ với khi không hiện code đây vẫn được như thường . lâu lâu mới bị trắng trang thôy . o_O

Last edited:
Reactions
980
MR
0.000
Share cái tool giúp chuyển đổi giữa các cửa sổ Firefox khi nhấn Enter hoặc khi nhấn các hotkey F1,F2,...
Không chỉ Firefox mà các Application nào cần chuyển đổi cũng dùng được.

Cách dùng:
1. Nhập tên application cần chuyển đổi và click "Get List". Ở đây ví dụ: Firefox
2. Tick vào các cửa sổ nào cần chuyển, không tick thì không chuyển cho cửa sổ đó.
3. Click Start.
4. Mô tả các HotKey:
=> Nhấn HotKey {Enter} là: Thực hiện phím {Enter} và chuyển cửa sổ theo vòng tròn.
=> Nhấn HotKey {Tab} là: Chuyển cửa sổ theo vòng tròn.
=> Nhấn HotKey {F1} đến {F12} là: Chuyển tới dúng cửa sổ đã chỉ định theo cột "Hot Key".

Download Version 1.0.0.2 => http://www.mediafire.com/download/650ujqaxm56ttg1/Enter2SwitchApp.rar

Cái này dành cho mấy pác gỏ Captcha là đúng bài rồi. Thấy hay thì Like mạnh cho em nó :)

bên cậu chưa có bảng SSV của Firefox nhĩ

kamiya

Senior
Verified
Reactions
366
MR
0.000
Chat with me via Skype
Tool chuyển cửa sổ rất mượt, bạn @VinaCaptcha thêm chức năng đếm số lần enter được không ^^ Mấy tool khác có chức năng đó nhưng mấy tool khác chuyển tab hơi giựt, còn tool này chuyển mượt. Mong ver sau của bạn ;) like mạnh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week