Event Envent nho nhỏ buổi sáng

Status
Not open for further replies.

gmailservice

Banned
Reactions
1,677
MR
0.001
Thức đêm qua tới giờ cảm thấy mệt mỏi nên làm cái event nhỏ cho thêm vui, 2 tool check trùng ssh thuộc về 2 bạn nào có comment kèm lời động viên dễ thương nhất :D
Mong mọi người đừng gạch đá về món quà nhỏ này nhé
Envent kết thúc đến 9h tối nay nhé, ai trúng thì mình sẽ pm để giao hàng :D

Cũng được đấy bạn, cố gắng dần dần nhé
Kết nhất câu của bác rùi đấy :D, bác cần em tặng riêng bác 1 em thử nhé, không tính trong event :D

Kết nhất câu của bác rùi đấy :D, bác cần em tặng riêng bác 1 em thử nhé, không tính trong event :D

Hehe :D Cảm ơn cậu , đợt này mình lại ko dùng ssh nên chưa cần :D Nếu muốn cậu cứ inbox , tớ quảng cáo cho 1 số người thường dùng SSH làm việc, họ xài thử ngon lành sau mà có bản full tool có khả năng họ sẽ mua :D

Hehe :D Cảm ơn cậu , đợt này mình lại ko dùng ssh nên chưa cần :D Nếu muốn cậu cứ inbox , tớ quảng cáo cho 1 số người thường dùng SSH làm việc, họ xài thử ngon lành sau mà có bản full tool có khả năng họ sẽ mua :D
em yh link qua cho bác rùi :)

Thức đêm qua tới giờ cảm thấy mệt mỏi nên làm cái event nhỏ cho thêm vui, 2 tool check trùng ssh thuộc về 2 bạn nào có comment kèm lời động viên dễ thương nhất :D
Mong mọi người đừng gạch đá về món quà nhỏ này nhé
Envent kết thúc đến 9h tối nay nhé, ai trúng thì mình sẽ pm để giao hàng :D

Bạn vui lòng điền từ hoặc câu còn thiếu vào dấu 3 chấm : " Chúc ... ! " (gợi ý trong dấu 3 chấm là lời động viên mà bạn cho là dễ thuơng nhất) Ok!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week