Epay - Chỉ cần hoàn thành đăng kí được ngay 4$ + 0.25 RCB

nick năm nào củng vậy hết :confused: bạn gửi tiền trung gian hlod , minh giao code cho mà add, add xong mình lấy tiền trung gian:p

bán 60$ voucher Epay - rate 21 , bạn nào buy thì pm yahoo mình, giao dịch trung gian, TV add code xong lấy tiền :)

bán 60$ voucher Epay - rate 21 , bạn nào buy thì pm yahoo mình, giao dịch trung gian, TV add code xong lấy tiền :)
anh em cẩn thận bác này nhé vừa có topic dính phôt đề phòng củi lửa, khá nghi ngờ sao ko tự bán mà cứ gạ mua code

anh em cẩn thận bác này nhé vừa có topic dính phôt đề phòng củi lửa, khá nghi ngờ sao ko tự bán mà cứ gạ mua code
ko hiểu sao hôm qua mình cmt bán 10$ trong thread này thì bị mod delete + cảnh cáo lần 1 mà hắn cmt mấy lần k bị delete hay cảnh cáo gì

bán 60$ voucher Epay - rate 21 , bạn nào buy thì pm yahoo mình, giao dịch trung gian,trung gian hlod tiền , TV add code xong mới lấy tiền , vậy có cách nào lừa được không bạn :confused:

bán buôn thì qua box mua bán tạo topic nhé bác, trong này ko gd mua bán j nhé, coi chừng mods ban.

có thể làm gian thương chứ đừng lừa đảo nhé bác , nếu vậy vào topic bị bác kia warning tag mod vào chứng minh đi
nói 1 câu công bằng thì thế này, lúc trưa mình có giao dịch với bạn ấy, mình sent tiền cho a Dương hold. Sau đó bạn ấy sent cho mình 2 file kêu add voucher vào. Nhưng mình add mãi không được, mình hỏi pass là gì ? bạn ấy ghi 251186, cũng ko vào. sau đó mình nói bạn ấy kiểm tra lại. Bạn ấy chửi mình 1 trận xối xả

Sau đó bạn ấy kiểm tra lại, thì là do chính bạn ấy sai....Bảo mình chờ để bạn ấy gởi lại voucher.
Mình lúc đó hủy giao dịch luôn...Vì mình ko thích cái tính xớn xác chưa gì đã nói người ta xối xả vào mặt, trong khi mình thì sai rành ra đó.

Tóm lại, có trung gian, có thể bạn ấy không SCAM được. Nhưng mình ko thích làm việc cùng nữa thui...do mình có tính đàn bà mà...hehehhe

Tóm lại, có trung gian, có thể bạn ấy không SCAM được. Nhưng mình ko thích làm việc cùng nữa thui...do mình có tính đàn bà mà...hehehhe
Tham gì giao dịch với người đã có report mà chưa giải quyết ổn thoả, tốt nhất nên đề phòng vẫn hơn

nói 1 câu công bằng thì thế này, lúc trưa mình có giao dịch với bạn ấy, mình sent tiền cho a Dương hold. Sau đó bạn ấy sent cho mình 2 file kêu add voucher vào. Nhưng mình add mãi không được, mình hỏi pass là gì ? bạn ấy ghi 251186, cũng ko vào. sau đó mình nói bạn ấy kiểm tra lại. Bạn ấy chửi mình 1 trận xối xả
View attachment 68860 View attachment 68861

Sau đó bạn ấy kiểm tra lại, thì là do chính bạn ấy sai....Bảo mình chờ để bạn ấy gởi lại voucher.
Mình lúc đó hủy giao dịch luôn...Vì mình ko thích cái tính xớn xác chưa gì đã nói người ta xối xả vào mặt, trong khi mình thì sai rành ra đó.

lần sau mua nói send từ e-wallet qua mail cho nhanh đi tieuthulama , đọc đoạn chat thấy bác kia có vẻ tưng tửng cứ đòi tv, chắc là sờ... à mà thôi, vài $ ai lại làm thế bao h. :D

lần sau mua nói send từ e-wallet qua mail cho nhanh đi tieuthulama , đọc đoạn chat thấy bác kia có vẻ tưng tửng cứ đòi tv, chắc là sờ... à mà thôi, vài $ ai lại làm thế bao h. :D
bác ơi, không ver bằng cmnd mà ver bằng hoá đơn điện nc đc ko vậy :)

GỬI 2 THỨ RỒI MÀ CHỜ GẦN 20 TIẾNG VẪN CHƯA ĐC VER

GỬI EMAIL GẦN 20 TIẾNG NHỜ SUPPORT 1 VẤN ĐỀ CŨNG KO REPLY

:oops:

K còn ex thì làm sao giờ ae? Từ hqua cứ báo sai pass payment @@

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week