HYIP EpicFunds - epicfunds.net

đừng tưởng e ko biết nha bác, ngay từ lúc site mới ra, bác đã có 2 ref Active , chắc con cô, con chú, con cậu...gì ở đây "kiếm trước".....:m131::m131::m131:

còn 1 minh chứng hùng hồn nữa cm site này là của VN, nhưng e ko tiện nói ở đây, nói ra tội admin VN quá, lần sau có ra site nào nữa cần bàn bạc với nhau kĩ nha mấy bác, kẻo dấu đầu hở đuôi...:m131::m131:

p/s: nói ngắn gọn vậy thôi, ai thông minh đủ hiểu rồi......
edit: nói thêm là e còn biết admin là ai nữa nha mấy bác..:))

À ! thế thì cậu nhầm ròi , mình thấy site ngon , mà có máy người hỏi RCB , lên mình gửi link cho họ lấy RCB ấy mà , 1 là để cho admin thấy mình có nhiều ref , 2 là để PR luôn monitor của mình , cậu cứ để ý mà xem , hỏi bị nhiều trang tớ có ref mà . listing không có :D ! biết ngay mà @@@@ . Vậy admin người VN hả ?? Việt mà sông dai đến ngày hun nay thì quá Ưu Việt rồi :)

chả wan tâm admin là thằng éo nào, nước nào làm j. wan trọng là Pay là ok. ko fast quýt là ngon :binhsua79:

Chuẩn cmnr, admin nào chả được, mình kiếm được lời là được rồi, quan tâm chi cho mệt

:binhsua79:Admin nước nào chả được . Miễn k ăn non và mình thu được lợi nhuận là đc rồi :)

e là admin đây, các a chém cái gì vậy :binhsua10:

- - - Updated - - -

VN dạo này ra site liên tục mà :m131:

Nếu site này là Admin VN thì phải nói là thành công cho VN mới đúng! cơ bản người Việt chúng ta là tham lam và khôn quá trong mắt người nước ngoài, mà bản chất của hyip là scam! vấn đề là không fast quýt và chúng ta bằng kinh nghiệm hãy tự tạo cho mình chiến thuật chơi hợp lý! chúc các bác admin VN ngày càng thành công và đừng để nước ngoài nó đánh giá thấp!

chả ai bảo , nhưng ngay từ hôm thứ 2 ta đã nghi vn cmnr , nhưng vẫn chơi , éo sao đâu , kiếm được $ là được :binhsua79: . thanks mấy bác acmin cho kiếm mấy $ giải khát mùa hè :binhsua07:

chà, lâu quá ko vào mmo4me có tin hot ta :binhsua76:

bác admin ráng sống vài ngày nữa cho em kiếm chút nhé :binhsua07:

PAYING
Date: 5/24/2013 8:44 AM
Batch: 145135840
From Account: U3558727 (epicfunds)
Amount: $1.50
Memo: Withdraw to KING4S from epicfunds.net

Next Payment received on time!
Date : 2013-05-24 08:45:01
From/To Account : U3558727 (epicfunds)
Amount : 4.05
Currency : usd
Batch : 145135882
Memo : Withdraw to richinvestmonitor from epicfunds.net
----------------
Date : 05/24/2013 10:58
From/To Account : U4085312
Amount : 2.50
Currency : USD
Batch : 22879137
Memo : API Payment. Withdraw to richinvestmonitor from epicfunds.net.
Payment ID :

Announcements

Forum statistics

Threads
422,655
174,946
Latest member
Transon37

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom