HYIP Eternal Welfare - Eternal-welfare.net

chomchom

Newbie
Reactions
24
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site hourly mới ra lò tức thì, có Licensed chiến nhanh cho nó nóng nào

Eternal Welfare

Plan
1% mỗi giờ cho 15 ngày

Referral Program: 5%
Payments: instant
Payment systems: Perfect Money
The minimum deposit 1 $
Maximum Deposit 500 $
Commission administrator: 5%

Check GoldCoders' HYIP Manager License
eternal-welfare.net - Licensed

Deposit:

Join here

site theo h mà mấy tiếng đồng hồ rồi vẫn không có cái proof nhỉ

k vào site dc, đi nhanh vậy à

Vào được mà cậu. Site Nga chắc không die sớm đâu. Mà plan 15 ngày thì cũng hơi ớn, đợi suy nghĩ thêm tí.

Vào được mà cậu. Site Nga chắc không die sớm đâu. Mà plan 15 ngày thì cũng hơi ớn, đợi suy nghĩ thêm tí.

tớ vào khoddupocwj, cứ bảo chuyển hướng đến nhiều địa chỉ khác nhau

Tình đẹp mùa chôm chôm, site vào được bình thường rồi các bạn à, thớt cũng lên rút chút tiền để mọi người còn thấy mà theo chứ, cũng được 3 giờ từ khi tạo topic rồi còn gì!!!!!!!!!!!!!

Tình đẹp mùa chôm chôm, site vào được bình thường rồi các bạn à, thớt cũng lên rút chút tiền để mọi người còn thấy mà theo chứ, cũng được 3 giờ từ khi tạo topic rồi còn gì!!!!!!!!!!!!!
0.1 là rút dc rồi, chả thấy chủ thớt lên tiếng,post lên cho anh em hồi hộp hehe

Xin lỗi các bác nhé, giờ mới rút, về trong 1s:

The amount of 0.2 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U2074503->U3200910. Memo: API Payment. Withdraw to chomchom from [FONT=arial, sans-serif]eternal-welfare.net[/FONT].. Date: 06:36 27.06.13. Batch: 25844287

27.06.13 08:01ReceiveReceived Payment 0.3 USD from account U2074503 to account U5581953. Batch: 25848422. Memo: API Payment. Withdraw to HYIPBLOG from eternal-welfare.net.

15 ngày hơi lâu, nhưng chỉ trong 5 ngày đã lấy lại được vốn, hy vọng site chạy tốt. em ngồi ngâm cứu.

Đang nghỉ giải lao sau 2 vụ Liquirity và RealBigProfit. Giờ tựa sơn quan hổ đấu đã. Nghiên cứu lại cách đánh.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week