Event Even có tổng giá trị $26PP (AP/LR)

Status
Not open for further replies.

Thongoc92

Banned
Reactions
110
MR
0.000
Lời đầu tiên xin chào tất cả mọi người trên Forum MMO4VN.

Mình là người mới của forum này. Mình đã đọc tất cả các even trên diễn đàn và nảy sinh ra ý tưởng làm even nho nhỏ để mọi người có thể tham gia và làm quen với nhau.

Rule: Even sẽ được mở bắt đầu từ ngày 22/09/11 và kết thúc vào ngày 30/09/11, giải thưởng sẽ do nhà tài trợ chính: Anh locvinhsu (forum HYIP), 2 nhà tài trợ ăn theo:Caoky và thotrang0218 :binhsua112:. Mọi người sẽ tự giới thiệu ngắn gọn về bản thân mình bằng những từ dí dỏm và hài hước (note: vui lòng không dùng những lời lẽ thiếu tế nhị nhé), có thể kèm theo hình ảnh minh họa (không bắt buộc là hình của người giới thiệu). Đây cũng là cơ hội để các mod có thể biết đôi chút về các thành viên tham gia forum.
Ví dụ: Xin giới thiệu về mình
Thỏ trắng - nhỏ nhắn - xinh xắn - vừa tròn 19, sinh viên năm 1 ĐHKT. Rất vui được tham gia ở forum MMO4VN.

Những lời giới thiệu hay nhất và dí dỏm, hài hước nhất sẽ được bình chọn nhận giải. Ngoài ra mọi người sẽ vote cho những lời giới thiệu nào mà các anh chị và các bạn thích nhất.

Awards: Cơ cấu giải thưởng có tổng trị giá $26PP/AP (hoặc LR) bao gồm:
1 Giải nhất: $4PP/AP (hoặc LR)
2 Giải nhì: $3PP/AP (hoặc LR) cho mỗi giải
4 giải ba: $2PP (hoặc LR) cho mỗi giải
8 giải khuyến khích: $1PP/AP (hoặc LR) cho mỗi giải.

Ngày tổng kết: 01/10/11. Mình sẽ tổng kết và công bố danh sách trúng thưởng dựa vào kết quả bầu chọn của mọi người. Trường hợp có nhiều người có cùng số bầu chọn như nhau thì sẽ dựa vào thời gian tham gia diễn đàn để xét trao giải.
Ngày trao giải: 03/10/11.
Giải thưởng tuy không lớn, nhưng mình muốn tạo một sân chơi cho mọi người vừa MMO vừa giải trí
Rất mong nhận được sự ủng hộ của mọi người.
Note: Please don't heasite to give me your idea about the even. Thanks for all.

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 03:49 PM ----------

Vì lý do cá nhân nên id thotrang0218 sẽ đổi thành id thongoc92 dưới sự trợ giúp của Admin và Mod locvinhsu. Tks so much.

Last edited by a moderator:
Xin chào các bạn gái mình là Will đang feel feel theo điệu nhạc
Ủng hộ Will thank nhiều vào , ai thank nhận giải chia đều nha :m131:

"xin chào các thầy các cô, các chú các bác!
mình tên là Tèo, năm nay mình 21 tuổi, tuổi của con là con nghé con (hay 'con chuột con' nếu sinh vào năm Tí)..."
mình là là chú chuột ngoan ngoãn chứ không quậy phá đâu nha ! ^^

Vui: khi được giúp đỡ người khác .
Mong ước của mình:
-thứ 1: dc ăn kem mỗi ngày :">

-thứ 2: Tất cả mọi người trong vũ trụ này hạnh phúc !

-thứ 3: dc bay vào vũ trụ

"xin chào các thầy các cô, các chú các bác!
mình tên là Tèo, năm nay mình 21 tuổi, tuổi của con là con nghé con (hay 'con chuột con' nếu sinh vào năm Tí)..."
mình là là chú chuột ngoan ngoãn chứ không quậy phá đâu nha ! ^^

Vui: khi được giúp đỡ người khác .
Mong ước của mình:
-thứ 1: dc ăn kem mỗi ngày :">

-thứ 2: Tất cả mọi người trong vũ trụ này hạnh phúc !

-thứ 3: dc bay vào vũ trụ

bạn nói chuyện nai quá, mắc cười, hehe

E tên A1. Năm nay suýt 20t. Trông nhỏ nhắn, xinh xắn, khỏe khoắn và ...... trông rất mắn. ;;) Hãy bình chọn cho e, số báo danh của e là A1. E xin chân thành cảm ơn. ;;)

chào mọi người
em cũng muốn tham gia
em tên là Cao Kỳ, em đang học bác sĩ, em thì thích ăn mì, nên body em như cọng mì..hix:binhsua112:

các chú, các bác ủng hộ em 1 vé nhé

em có 1 tấm hình do em tự sướng, các bác chém em nhẹ thôi nha

:binhsua115:

ủa j ngộ zi : even trong 1 tuần từ 22/9/2011 đến 27/9/2011 mà ngày tổng kết là 23/9/2011 và ngày trao giải là 24/9/2011 .k hỉu ...

Mình là money
Năm nay hai mốt
Cái gì cũng thích
Chát chít online
Kiếm tiền tiêu xài
Bằng pai tu lích
Bạn nhìn tên níck
Biết hết ời nha
Tham tiền vô đối
Hết rồi hay hok,hehe
Bầu chọn mình nhé mã số là 00

nh nhé mã số là 00

Vài dòng về bản thân: Trời cho ta cái vẻ ngoài sơ sài để che dấu cái thiên tài bên trong, nhìn ngoài đơn sơ nhưng nội thất hiện đại bất ngờ ( ai không tin có thể thử :m027:)
Tính tình: Bản chất nông thôn, tâm hồn bông lúa.
Sở thích: Rất thích trẻ con và thích nhất là cách tạo ra chúng :m066:
Ước mơ: Có khi nào trên đường đời tấp nập, ta vô tình vấp phải xấp Dollar :m186:

Giới thiệu về bản thân: 1 tay có thể lấp biển,1 tay có thể che trời hắt hơi ra bão, nghiến răng ra sấm, hô mưa gọi gió thần thông quảng đại không ngại 1 ai,.... Ta chính là Thần "Điêu" đại hiệp :m131:
Và quan trọng nhất tất cả những đều trên chỉ là: Chém gió :m122:

Last edited by a moderator:
tớ là trymse :m009:
và mọi người gọi tớ là chim lợn :m122:
event này có vẻ khuyến khích mọi người búp- lịch inh- pho nhẩy :m056:

chào mọi người
em cũng muốn tham gia
em tên là Cao Kỳ, em đang học bác sĩ, em thì thích ăn mì, nên body em như cọng mì..hix:binhsua112:

các chú, các bác ủng hộ em 1 vé nhé

em có 1 tấm hình do em tự sướng, các bác chém em nhẹ thôi nha

:binhsua115:
ủa bạn cùng ngành mình, bạn học năm thứ mấy vậy?

mình là alexanderdai - nghe là biết đẹp trai - không phải hifi - hay đi đánh bài - kiếm tiền lai rai - rồi lại ăn khoai - rồi cũng có ngày - lên cõi thiên thai (die :binhsua16:)

up cho envent lên cao nào. ko thích giới thiệu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week