Event Even có tổng giá trị $26PP (AP/LR)

Status
Not open for further replies.
bOOm Bây bì thích lì xì hay cười khì khì , thích ăn mì, chẳng muốn làm gì, nhìn thật lì (= cool) :))

Đây là hình tự sướng của em :

Vốt cho mình nào :))

Trai lơ mốt cũng hóng hớt :binhsua25:

Mình tên "ăn chơi ra tiền" chứ không phải "ăn chổi ra tiền" như 1 số thím gọi :binhsua144:

Tên các cụ đặt là Kiên, bạn bè gọi là Kiên úc :binhsua144:

Hiện đang học năm 4 đại học thủy lợi nhưng về thủy lợi chả biết gì :binhsua163: trong khi MMO đã lần mò gần 3 năm rồi :binhsua146:

Tham gia event với mục đích vui là chính, nhưng không có phần thưởng là không vui :binhsua146:

mọi người ủng hộ mình nào :binhsua79:

đặt gạch từ đầu hnay mới giới thiệu

Tớ là em gái nhỏ, năm nay 20 tuổi, Hà Nội, tớ thích các đồ vật nhỏ nhỏ, hiiiii, tên ở ngoài là My nhưng các bạn gọi là Trang tớ cũng trả lời, tính tình hiếu động :D, ham học hỏi nhưng lười ^^, là người thật thà, ghét sự giả đối nhưng thích chém gió :">, yêu thể thao, đặc biệt là môn bóng đá và bóng chày, mục tiêu nghề nghiệp: phấn đấu làm sao cho thiên hạ gọi mình là Trang euro (để to hơn anh Cường đô la trong gia lai) Mình thấy trong diễn đàn toàn các bạn trẻ, xì tin. Rất vui khi làm quen với các bạn. Mình giới thiệu thôi chứ không mong có giải thưởng từ ban tổ chức, nếu chẳng may mà trúng giải thì mình xin dùng số tiền đó để... mang về, khao các bạn Hà Nội 1 bữa. Tớ xin cảm ơn và hậu tạ bạn nào vote cho tớ. Số bình chọn của tớ là 46 $$$@@.

Tớ là em gái nhỏ, năm nay 20 tuổi, Hà Nội, tớ thích các đồ vật nhỏ nhỏ, hiiiii, tên ở ngoài là My nhưng các bạn gọi là Trang tớ cũng trả lời, tính tình hiếu động :D, ham học hỏi nhưng lười ^^, là người thật thà, ghét sự giả đối nhưng thích chém gió :">, yêu thể thao, đặc biệt là môn bóng đá và bóng chày, mục tiêu nghề nghiệp: phấn đấu làm sao cho thiên hạ gọi mình là Trang euro (để to hơn anh Cường đô la trong gia lai) Mình thấy trong diễn đàn toàn các bạn trẻ, xì tin. Rất vui khi làm quen với các bạn. Mình giới thiệu thôi chứ không mong có giải thưởng từ ban tổ chức, nếu chẳng may mà trúng giải thì mình xin dùng số tiền đó để... mang về, khao các bạn Hà Nội 1 bữa. Tớ xin cảm ơn và hậu tạ bạn nào vote cho tớ. Số bình chọn của tớ là 46 $$$@@.

uhm! vote cho emgainho của ta nè! con gái mà thích thể thao là bóng đá và bóng chày ah! ( tội nghiệp anh nào sau này sẽ trở thành trái banh .....) :binhsua03:

update info : ) Mục đích giải trí, thấy hay thì thanks nhé ;))

Name : Sóc. Đến từ Sú famjly
"Đặc tính" : Ngoan, hiền, xinh xắn, dễ xương, học giỏi, nấu ăn ngon, con nhà giàu, đi tay ga xài Nokia... mỗi tội "mắc bịnh hoang tưởng" :binhsua112:
Quan niệm sống : " Làm kon gái phải ngang tàng ngạo nghễ
Sống trên đời phải hống hách kiêu sa"

Nếu kiếp sau được làm Đàn ông ♥
* Là phải biết điềm tĩnh trước gái xinh và không giật mình trước gái xấu :")
* Là không được đầu gấu với gái ngoan và ko cần nhẹ nhàng với gái dữ :")...
* Là không được tự tử nếu mất gái ngon và ko ngậm bồ hòn ôm gái nát :")
* Là không được bộc phát thích gái teen và ko được ném mình vào gái ế :")

Những câu nói bất hủ mới kết :
1. Trời cho ta nhan sắc sơ sài,để che giấu cái thiên tài bên trong,bên ngoài nhìn thấy như ko,bên trong thủ đoạn mênh mông ngất trời
2. Ế trong tư thế ngẩng cao đầu
3. Gặp công an thì bảo cháu chú Nhanh

Gặp thằng lưu manh thì kêu em..anh Luyện ^^
Sở thích : du lịch, ngắm sao, đi cùng Anh dưới mưa, nghe blog radio, đọc Conan...
Chữ kí : @...: Thấy hay post cho anh chị em đọc : )
Anh là bài thơ không chép được
Mà đành lòng em phải thuộc từng câu
Thuộc bằng ngày nghe và đêm âm thầm hát
Thuộc bằng hè mưa và thu mơ màng nắng

Anh là màu xanh trái đất này
Ngày từng ngày nên biển mặn gừng cay
Là mắt, là tay, là giọng buồn em hát
Là mưa, là nắng, là khoảng vắng em chờ ...

...Và nụ cười sẽ hong khô tất cả... the end!!!

it's so shock! hihi. dù sao bạn cũng được xem là ấn tượng nhất trong phái nữ. Kết quả sẽ phải chờ anh locvinhsu quyết định.
Thanks for jointing the event.

---------- Post added at 01:37 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

oh chung trường zới chủ thớt,DH Kinh Tế TPHCM,mình năm 2,năm 1 mới zô bị ai chặt chém chưa =))

rất vui khi biết bạn chung trường. Cũng may là mọi người thương nên chưa bị gì cả.
Cảm ơn đã tham gia event.
Bạn nên trổ tài giới thiệu đi chứ.
Chúc bạn được giải.

---------- Post added at 01:41 PM ---------- Previous post was at 01:37 PM ----------

uhm! vote cho emgainho của ta nè! con gái mà thích thể thao là bóng đá và bóng chày ah! ( tội nghiệp anh nào sau này sẽ trở thành trái banh .....) :binhsua03:

emgainho là người cá tính mạnh mẽ, những người như vậy thường sẽ rất hạnh phúc và thanh công trên đường đời.
Cố lên bạn nhé.
Chúc bạn đoạt giải vì người chấm sẽ là các bạn chứ không phải mình. hihi

vote cho emgainho nè ^^

"xin chào các thầy các cô, các chú các bác!
mình tên là Tèo, năm nay mình 21 tuổi, tuổi của con là con nghé con (hay 'con chuột con' nếu sinh vào năm Tí)..."
mình là là chú chuột ngoan ngoãn chứ không quậy phá đâu nha ! ^^

Vui: khi được giúp đỡ người khác .
Mong ước của mình:
-thứ 1: dc ăn kem mỗi ngày :">

-thứ 2: Tất cả mọi người trong vũ trụ này hạnh phúc !

-thứ 3: dc bay vào vũ trụ

vote cho boy xink :))

Tớ là em gái nhỏ, năm nay 20 tuổi, Hà Nội, tớ thích các đồ vật nhỏ nhỏ, hiiiii, tên ở ngoài là My nhưng các bạn gọi là Trang tớ cũng trả lời, tính tình hiếu động , ham học hỏi nhưng lười ^^, là người thật thà, ghét sự giả đối nhưng thích chém gió , yêu thể thao, đặc biệt là môn bóng đá và bóng chày, mục tiêu nghề nghiệp: phấn đấu làm sao cho thiên hạ gọi mình là Trang euro (để to hơn anh Cường đô la trong gia lai) Mình thấy trong diễn đàn toàn các bạn trẻ, xì tin. Rất vui khi làm quen với các bạn. Mình giới thiệu thôi chứ không mong có giải thưởng từ ban tổ chức, nếu chẳng may mà trúng giải thì mình xin dùng số tiền đó để... mang về, khao các bạn Hà Nội 1 bữa. Tớ xin cảm ơn và hậu tạ bạn nào vote cho tớ. Số bình chọn của tớ là 46 $$$@@.
vote cho emgainho1991, số bình chọn 46, trúng giải đãi ăn nha, hihi...

Lời đầu tiên xin chào tất cả mọi người trên Forum MMO4VN.

Mình là người mới của forum này. Mình đã đọc tất cả các even trên diễn đàn và nảy sinh ra ý tưởng làm even nho nhỏ để mọi người có thể tham gia và làm quen với nhau.

Rule: Even sẽ được mở bắt đầu từ ngày 22/09/11 và kết thúc vào ngày 30/09/11, giải thưởng sẽ do nhà tài trợ chính: Anh locvinhsu (forum HYIP), 2 nhà tài trợ ăn theo:Caoky và thotrang0218 :binhsua112:. Mọi người sẽ tự giới thiệu ngắn gọn về bản thân mình bằng những từ dí dỏm và hài hước (note: vui lòng không dùng những lời lẽ thiếu tế nhị nhé), có thể kèm theo hình ảnh minh họa (không bắt buộc là hình của người giới thiệu). Đây cũng là cơ hội để các mod có thể biết đôi chút về các thành viên tham gia forum.
Ví dụ: Xin giới thiệu về mình
Thỏ trắng - nhỏ nhắn - xinh xắn - vừa tròn 19, sinh viên năm 1 ĐHKT. Rất vui được tham gia ở forum MMO4VN.

Những lời giới thiệu hay nhất và dí dỏm, hài hước nhất sẽ được bình chọn nhận giải. Ngoài ra mọi người sẽ vote cho những lời giới thiệu nào mà các anh chị và các bạn thích nhất.

Awards: Cơ cấu giải thưởng có tổng trị giá $26PP/AP (hoặc LR) bao gồm:
1 Giải nhất: $4PP/AP (hoặc LR)
2 Giải nhì: $3PP/AP (hoặc LR) cho mỗi giải
4 giải ba: $2PP (hoặc LR) cho mỗi giải
8 giải khuyến khích: $1PP/AP (hoặc LR) cho mỗi giải.

Ngày tổng kết: 01/10/11. Mình sẽ tổng kết và công bố danh sách trúng thưởng dựa vào kết quả bầu chọn của mọi người. Trường hợp có nhiều người có cùng số bầu chọn như nhau thì sẽ dựa vào thời gian tham gia diễn đàn để xét trao giải.
Ngày trao giải: 03/10/11.
Giải thưởng tuy không lớn, nhưng mình muốn tạo một sân chơi cho mọi người vừa MMO vừa giải trí
Rất mong nhận được sự ủng hộ của mọi người.
Note: Please don't heasite to give me your idea about the even. Thanks for all.

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 03:49 PM ----------

Event có vẻ rất là náo nhiệt mà em,hi

BEN 2.jpg

Già rùi ngại giới thiệu , mượn đỡ tấm hình thằng cu con , nó đẹp trai y như ba nó vậy :binhsua16:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week