Event [Event] 1 năm tham gia MMO, những nốt thăng, nốt trầm !

Status
Not open for further replies.
câu 1:chắc là tên trong game nào đó từng chơi.
câu 2:có thể là tên or bí danh của người thân của bạn.
chúc cậu gặp nhiều may mắn trong Cuộc sống đầy rẫy thăng trầm nhé.hãy tự tin và đứng vững đôi skate đẹp quá.chắc khoảng 3-4tr phải k max trước mình cũng 1 thời.nhưng giờ nghỉ rùi:D chuyển qua skate board xong cũng nghỉ luôn.giờ chả chơi gì cả:D

Sorry mọi người vì tổng kết trễ. Lý do lễ 2.9 này nhiều việc phải làm quá , Max ít onl đc.

Sau 1 hồi nắn óc nặn não , cuối cùng Max cũng tìm ra được 5 con số ngẫu nhiên may mắn :D.

7 21 67 43 10

Các bạn được giải 0.5 LR để lại LR qua inbox mình hoặc comment tai topic này:
bread159
dlnh
Huyle
lyhajpro
catbui

Còn câu trả lời cho câu hỏi hóc búa thì đợi max chiêm nghiệm thêm chút nữa rùi thông báo nhé :D.

Sorry mọi người vì tổng kết trễ. Lý do lễ 2.9 này nhiều việc phải làm quá , Max ít onl đc.

Sau 1 hồi nắn óc nặn não , cuối cùng Max cũng tìm ra được 5 con số ngẫu nhiên may mắn :D.

7 21 67 43 10

bread159
dlnh
Huyle
lyhajpro
catbui

Còn câu trả lời cho câu hỏi hóc búa thì đợi max chiêm nghiệm thêm chút nữa rùi thông báo nhé :D.
Seo ko thấy có đờ men nhỉ@@@@:binhsua23:

Snapshot_2012-09-04_210332.pngGiá như bên ug ta có đc thế này nhĩ :((

chu choa có cái event hay vãi ra mà mấy nay ko thấy , tiếc ghê , dù hết hạn cũng thử đoán 1 phát
animax thì nhiều bác đoán rồi
tino thì theo si nghĩ mông lung của em là => ti = tình iu , no = không , => tino ám chỉ bác vẫn đang alone vì iu nhầm les , đúng ko hé

Cám ơn mọi người đã tham gia event và để lại lời chút tốt đẹp cho Max, năm sau Max sẽ làm 1 event to hơn , bựa hơn cho mọi người :D

Sau 1 hồi nắn óc nặn não , cuối cùng Max cũng tìm ra được 5 con số ngẫu nhiên may mắn .

7 21 67 43 10

bread159
dlnh
Huyle
lyhajpro
catbui

Về đáp án của câu hỏi hóc búa thì thực sự phải nói là đơn giản mà không cầu kỳ. Tai vì Max cũng chưa biết rõ nguồn gốc của mấy tên này, nên lập event nhờ mấy bạn tìm thử nguồn của nó xem sao, không ngờ có mấy nguồn gốc cũng thú vị thật =)) kèm theo những ý nghĩa đẹp.
Câu 1:
Max không thích thích manga hay hoạt hình Nhật. Animax chính xác nguồn gốctừ kênh phim hoạt hình Animax Nhật Bản, cách đây khoảng 7 năm lúc nhà Max gắn truyền hình cáp được 1 thời gian thì có thêm kênh này ( lúc đầu chỉ có kênh hoạt hình Cartoon network ). Max chọn tên này thì chuẩn như 1 bạn đã comment "Bắt nguồn từ não". Nhớ thời đó Internet mới về làng, Max cũng tập tành và animax là 1 trong những tên đầu tiên Max đặt cho các account điện tử ( Acc game, acc diễn đàn , ... ).
Câu 2:
Chỉ là cách đây 7 năm Max từng đi ăn ốc ở quán Tino gần nhà, tới giờ quán vẫn còn tồn tại. Thấy khá độc và trội nên lúc suy nghĩ tên acc yahoo thì lấy làm lun, đây có lẽ là nick yahoo đầu tiên của Max từ lúc Max làm wen với internet :D.

Giải 1: Comment chính xác nhất và cũng la người đoạt giải 1 LR, tuy nhìn câu trả lời có vẻ đơn giản :D.

Lâu nay bận học ko vào 4rum mấy,giờ vào hóng tý topic này tý.
C1: animax bắt nguồn từ não bạn, chọn cái tên này vì bạn kết nó nhất trong các khác mà bạn nghĩ ra.
C2: tino chung nguồn gốc với animax, nó là hệ quả sau cái tên animax, chọn nó vì bạn thấy nó khá là "độc và trội" chỉ sau cái tên animax.
Mình trả lời ko sai chứ :D
God bless you !!!

Giải 2 : Max thấy comment nào cũng hay và thú vị , đọc mấy dòng comment mà ặc lên ọc xuống liên tục vì shock :|, nhưng comment làm Max ân tượng nhất , mắc cười nhất là comment của bạn này

Câu hỏi 1: Chữ Animax bắt nguồn từ đâu, tại sao Max lại chọn tên này ?
=> animax bắt nguồn từ nhật bản max chọn tên miền này là do
-thix thể xem animax
- không dc bình thường hơi max max nên gọi là anh nì max= > animax
Cẩu hỏi 2: Chữ Tino bắt nguồn từ đâu, tại sao Max lại chọn tên này?
=> tino bắt nguồn từ đâu thì chả bjk chỉ bjk max chọn tên này là do
- chữ tino là chữ nô tì viết ngược mà max lại thix làm no tì người khác mà k mún ng khác bjk nên chọn tên này =))

ktonline: giải 1 > 0.5 LR
binh6699: giải 2 > 1 LR
2 bạn để lại LR qua inbox mình hoặc comment tai topic này nhe :D

Lời cuối Max cám ơn các bạn lần nữa đã tham gia event cùng Max :D

Last edited by a moderator:
LR chữ ký mình nhé :D
Thank chủ thread nhá :D

ố mài gót mình ko có giải buồn thui thủi :binhsua27::binhsua27::binhsua27::binhsua27::binhsua27:

trúng rồi thank animax LR mình chữ kí nhé :D

đã thanh toán cho mấy bạn post tk thanh toán, bạn nào chưa có thì pm yahoo trực tiếp Max!

Cám ơn mọi người đã tham gia!

Mod close giúp nhé :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member
dangky4g