Event Event 2 card đt 100k tùy mạng nào :)

Status
Not open for further replies.

sup3rspy9x

Hero
Reactions
525
MR
0.056
Sắp tới ngày 8-3 mà đang ở xa nhà quá ko gặp gấu đc , chả biết tặng gì hết , thôi thì làm cái event nhờ ae chút vậy , giải thưởng như title nhé
Thể lệ : like video và comment 1 câu chúc ngày 8-3 ( ví dụ : chúc bạn 1 ngày 8-3 vui vẻ và hạnh phúc.....vv) vào video trên youtube sau ( video của bgái mình :v )
LINK :
, sau đó comment 1 số bất kì từ 00-99 ở topic này
Kết quả dựa theo 2 số cuối giải đặc biệt của kết quả xổ số miền bắc ngày 7/3 , 2 bạn đoán trúng hoặc thấp hơn gần nhất với 2 số cuối giải đặc biêt đó sẽ trúng
Mấy bác đừng report video của e nhé , ko kiếm tiền hay có bản quyền j đâu :D
PS : các bác ghi thêm cái tên tk mà các bác dùng để comment trên youtube nhé , có j e sẽ check , và nói thêm là event kết thúc lúc 5h chiều ngày 7/3 nhé , ngày 8/3 sẽ trao giải

KẾT QUẢ ; Vì ko ai đoán trúng kết quả là 85 nên mình trao giải cho 2 bạn comment 2 số thấp hơn gần nhất là 83 nhé , nhưng vì cả 2 bạn đều ko làm đúng những j mình nói là comment thêm tên tài khoản dùng cmt trên video của mình , để công bằng mình Private video đó lại và quote 2 bạn vào xác nhận tên tài khoản đã cmt trên youtube , nếu trả lời đúng mình sẽ trao giải ngay lập tưc , nếu sai thì nhường 2 bạn tiếp theo :)

Last edited:
người ta là vui vẻ hạnh phúc
ở đây chơi ngay hạnh phúc vui vẻ
46

Sắp tới ngày 8-3 mà đang ở xa nhà quá ko gặp gấu đc , chả biết tặng gì hết , thôi thì làm cái event nhờ ae chút vậy , giải thưởng như title nhé
Thể lệ : like video và comment 1 câu chúc ngày 8-3 ( ví dụ : chúc bạn 1 ngày 8-3 vui vẻ và hạnh phúc.....vv) vào video trên youtube sau ( video của bgái mình :v )
LINK :
, sau đó comment 1 số bất kì từ 00-99 ở topic này
Kết quả dựa theo 2 số cuối giải đặc biệt của kết quả xổ số miền bắc ngày 7/3 , 2 bạn đoán trúng hoặc thấp hơn gần nhất với 2 số cuối giải đặc biêt đó sẽ trúng
Mấy bác đừng report video của e nhé , ko kiếm tiền hay có bản quyền j đâu :D
PS : các bác ghi thêm cái tên tk mà các bác dùng để comment trên youtube nhé , có j e sẽ check , và nói thêm là event kết thúc lúc 5h chiều ngày 7/3 nhé , ngày 8/3 sẽ trao giải

Lần sau chọn Profix là event nha thớt.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week