Event Event 2 card đt 100k tùy mạng nào :)

Status
Not open for further replies.
mọi người cứ nhầm vậy nhỉ , comment câu chúc và like bên video ấy mọi người nhé ~~!
Đâu có nhầm...chẳng qua chưa kịp comment bên YTB thôi...chẳng lẻ vào đây chi ghi mỗi con số để tham gia Event thì kỳ nên các bạn mới comment bonus cho bạn 1 câu chúc đó thôi...:D

Sắp tới ngày 8-3 mà đang ở xa nhà quá ko gặp gấu đc , chả biết tặng gì hết , thôi thì làm cái event nhờ ae chút vậy , giải thưởng như title nhé
Thể lệ : like video và comment 1 câu chúc ngày 8-3 ( ví dụ : chúc bạn 1 ngày 8-3 vui vẻ và hạnh phúc.....vv) vào video trên youtube sau ( video của bgái mình :v )
LINK :
, sau đó comment 1 số bất kì từ 00-99 ở topic này
Kết quả dựa theo 2 số cuối giải đặc biệt của kết quả xổ số miền bắc ngày 7/3 , 2 bạn đoán trúng hoặc thấp hơn gần nhất với 2 số cuối giải đặc biêt đó sẽ trúng
Mấy bác đừng report video của e nhé , ko kiếm tiền hay có bản quyền j đâu :D
PS : các bác ghi thêm cái tên tk mà các bác dùng để comment trên youtube nhé , có j e sẽ check , và nói thêm là event kết thúc lúc 5h chiều ngày 7/3 nhé , ngày 8/3 sẽ trao giải

KẾT QUẢ ; Vì ko ai đoán trúng kết quả là 85 nên mình trao giải cho 2 bạn comment 2 số thấp hơn gần nhất là 83 nhé , nhưng vì cả 2 bạn đều ko làm đúng những j mình nói là comment thêm tên tài khoản dùng cmt trên video của mình , để công bằng mình Private video đó lại và quote 2 bạn vào xác nhận tên tài khoản đã cmt trên youtube , nếu trả lời đúng mình sẽ trao giải ngay lập tưc , nếu sai thì nhường 2 bạn tiếp theo :)
ối trúng à. hìhì
lissandra jaxky đây nhé thread. cậu xóa mất nên view đại 1 cái video rồi coment xem tên là gì. chả khi nào tớ tên khi reg gmail :D
tks cậu viêtl cho mình xin cả số seri nha :D

ối trúng à. hìhì
lissandra jaxky đây nhé thread. cậu xóa mất nên view đại 1 cái video rồi coment xem tên là gì. chả khi nào tớ tên khi reg gmail :D
ok , đã check và đúng , đợi tẹo mình inbox nhé :D

ối trúng à. hìhì
mai đc ko c , mới ngó cái quán bán thẻ nó nghỉ cmnr :(

Thanks chủ thớt open event cho a/e.
Bạn @airlymoney@sup3rspy9x làm việc nốt phần giải nhé.
Có gì open PM mình hỗ trợ trực tiếp.
Close topic nha.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,246
Latest member
caheotvbongda