Event Event bóng đá cho AE!

Status
Not open for further replies.
Các bạn đọc kĩ event nhé! Chỉ có 1-1 và 2-3 thôi. Ở đâu mà 1-2 với 2-1 trời. :binhsua75:

Các bạn đọc kĩ event nhé! Chỉ có 1-1 và 2-3 thôi. Ở đâu mà 1-2 với 2-1 trời. :binhsua75:

Mình chọn 1-1 trong 2 cái tỷ số bạn đưa ra.(còn cái 2-1 với 1-2 là đấy là ý kiến cá nhân thôi)

Mình chọn 1-1 trong 2 cái tỷ số bạn đưa ra.(còn cái 2-1 với 1-2 là đấy là ý kiến cá nhân thôi)

Ý của bạn mình hiểu mà, mình nói 2 bạn valentino184huylonely kìa. :)

tỉ số 1-1 mạng vietlel . nhưng nếu tỉ số khác thì sao chủ thớt . ko có ai được giải à

Nếu tỉ số khác thì mình tiêu tùng, ko chia pùn với mình thì thôi chứ giải gì. :( nên mình mới lấy 2 tỉ số này. Cả nhà thanks cho mình cái nhé. :binhsua03:

Dự đoán: 2-3
Mạng mobi
Chưa bao giơ trúng 1 cái event nào cả haizz nhưng cái nào cung tham gia

Tối nay mình sẽ đánh tỉ số 1-1 và 2-3 giữa đội Anh và Ý. Nên muốn chia sẻ niềm vui với AE nếu trúng.
Yêu cầu: Các bạn chỉ được dự đoán kết quả là 1-1 và 2-3 giống mình. Mình sẽ chọn ngẫu nhiên 3 thành viên đoán trúng dựa vào số #post.
Phần thưởng: 3 thẻ điện thoại 10k nhé! Mạng do các bạn lựa chọn, mình sẽ gửi mã vào inbox của bạn.

Lưu ý: những bạn tham gia forum có số post hơn 100 mới được tham gia nhé! Các bài edit sẽ không tính, mỗi người chỉ dự đoán 1 lần! phải bấm thanks nữa nhá! :binhsua166:
mẫu tham gia:

Kết quả sẽ được công bố vào ngày mai!
Lại sa đọa vì bóng nữa roài
1 1 nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,540
174,822