Event Event chúc mừng sinh nhật ^^!

slimbrice

Newbie
Reactions
20
MR
0.000
Bạn cũng giống mình, đang học 12 còn mấy tháng nữa là kết thúc thời học sinh bước sang đời sinh viên
Đạt được 18t rồi, chúc bạn điều đâu tiên là có một bài làm tốt trong những kì thi sắp tới, đây là thời gian đánh dâu bước ngoặc của cuộc đời
Sau đó thì tất nhiên kiếm được thật nhiều tiền trong công việc nói chung là MMO
và............sẽ được nhiều cô gái theo :))
Tuy đã quá thời gian nhận quà từ bạn, nhưng đồng cảnh ngộ thì chúc thôi :)

vicgiap

Hero
Reactions
2,322
MR
3.381
Chat with me via Yahoo Messenger
Năm nay do đang học 12 là năm cuối cấp ........ còn đúng một năm cuối nên tổ chức sinh nhật ^^!
Vào chính ngày truyền thuyết 15/04 đã có người nào đó sinh ra mình ........... ^^! ( tks mother đã sinh ra con trong cõi đời này ^^! ) :m016::m016::m016:

Các bạn comment chúc mừng sinh nhật tớ nhé ..............
Đến tầm 23h59' ngày 14/04 mình sẽ chọn ra những câu chúc mừng hay nhất ...............

Có mười giải mỗi giải trị giá 0.2$ LR ( newbie nên ít ít thế thôi chủ yếu vui là chính )

Nhớ tks ủng hộ mình thì giải thưởng mới có giá trị nhé ^^! hj....................

Để lại LR + không được spam nhé anh em
P/s : Những ai có lòng tốt thì mừng tuổi nhóc nhỏ này thì gửi vào LR U0331616 nhé hjhjhj :m131::m131:
Comment thêm :
Mình có tổ chức một buổi party nho nhỏ vào lúc 5h30 ngày 15/04 tại cổng trường ĐH Bách Khoa ......... Những ai có nhã ý muốn chung vui cùng tớ thì tham gia nhé :m009::m009:
chúc em sn vui vẻ, thành công trong hoc tập, và đậu đh năm nay nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,021
176,512
Latest member
thong94

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week