Event-Cờ tướng by vic and lee

ax. bác thông báo là ngày mai tất cả các bảng đầu vòng loại lun đi bác à. rồi vào vòng 1/16 hãy chia. mỗi trận có gần 10p thui à , nhanh lắm. ko cần trọng tài. ai win báo kết quả cậu tổng hợp là đc mà :D

Chủ topic làm lằng nhằng quá .

---------- Post added at 10:33 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

Hèn chi bảng A không ai chơi là phải rồi :(

ax. bác thông báo là ngày mai tất cả các bảng đầu vòng loại lun đi bác à. rồi vào vòng 1/16 hãy chia. mỗi trận có gần 10p thui à , nhanh lắm. ko cần trọng tài. ai win báo kết quả cậu tổng hợp là đc mà :D
um, nhung ngày mai vân có 2 Bảng thôi@@để cho mình kiểm soát ý mà:D

---------- Post added at 10:35 PM ---------- Previous post was at 10:34 PM ----------

Chủ topic làm lằng nhằng quá .

---------- Post added at 10:33 PM ---------- Previous post was at 10:32 PM ----------

Hèn chi bảng A không ai chơi là phải rồi :(
hic,cậu thông cảm, mấy người kia thì sao...thắc mắc tớ biết nói sao:(

um, nhung ngày mai vân có 2 Bảng thôi@@để cho mình kiểm soát ý mà:D

Ngày mai đúng 8h tối đánh nha ai muộn xử thua nha chủ topic, không chờ đến giờ này đâu :D

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:36 PM ----------

Với lại chủ topic xếp ai đánh với ai trước đi 4 đứa thì mình đánh 1 trong 3 vấy biết đứa nào muộn , thời gian lằng nhằng.

Ngày mai đúng 8h tối đánh nha ai muộn xử thua nha chủ topic, không chờ đến giờ này đâu :D
ok, ngày mai 22h30 mà ai chưa đâu là thua, hom nay khai mạc chắc mọi người còn bỡ ngỡ:D

---------- Post added at 10:43 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:36 PM ----------

Với lại chủ topic xếp ai đánh với ai trước đi 4 đứa thì mình đánh 1 trong 3 vấy biết đứa nào muộn , thời gian lằng nhằng.
ok bạn, ngày mai mình sẽ úp từng tran như hom nay vậy...bạn vào xem nhé:D

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:43 PM ----------

Ác thiệt vậy ván mình không tính hả :((
có bản lĩnh thì k sợ đấu lại bạn à...chủ yếu vui là chính:D

đánh thua là chuyện bt. nhưng thua kiểu này thật chẳng bõ. :(, lần sau mà bạn có lag tớ vẫn chấp nhận đánh lại bt mà :(.

piper win animax, animax win lyanhduy, lyanhduy win piper . Bảng này kết quả sẽ phụ thuộc người thứ 4 là clickdicung :))

Thì bảng A 3 người đó mỗi người 3 điểm còn clickdicung chưa đấu chứ gì mà xin bảng điểm :binhsua104:

đợi tới ngày mai đi :|, hix hix

H nay vãn chưa xong hả....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week