Event-Cờ tướng by vic and lee

la solf hay la ng vậy. Hình như sofl nó choi kém hơn ng

cau co choi,thi pm inbox cho nhanav nhá, rảnh là Nhân tiếp cậu liền à

---------- Post added at 10:53 AM ---------- Previous post was at 10:51 AM ----------

hom nay ko có hứng lắm, 8 năm chưa chơi cờ, nhưng chieu theo bác giao lưu 3 ván thử xem.
Nick yahoo bác là gì

to thì gà k nói rồi, nhưng cậu hổ báo quá, lúc trước nói mằ nghe chẳng lọt cái lỗ nhĩ đc.

biet nhanav o dau mà pm, cho cái nick của ong solf chơi thử.
Lúc có hứng lên, thì trí thông mình nó tăng lên.
Thì lúc dó pro hơn bình thưởng.

8 năm chưa chơi à ? :binhsua76:
thế thì ăn đứt nhanav rồi =)). hắn ngày nào cũng chơi :binhsua01:

mình ko biet gì ve IT, các bác thích quay thì quay có sao dau, kém hơn thì chịu, liều thì ăn nhiều.
Các bác cứ dùng solf hay sock gì thoải mái, cờ tướng là do tính toán, ko phải ăn may.

mình ko biet gì ve IT, các bác thích quay thì quay có sao dau, kém hơn thì chịu, liều thì ăn nhiều.
Các bác cứ dùng solf hay sock gì thoải mái, cờ tướng là do tính toán, ko phải ăn may.

* chơi cờ là để tìm niềm vui, giải trí và làm cho con người chín chắn biết xuy nghĩ. hay xuy nghĩ nhanh hơn thôi. Còn chơi cờ để mà ăn thua, cay cú, gian lận hay gì thì đừng nên chơi. Tất nhiên ở đây ko có ai là pro nhất. Núi cao còn có núi cao hơn. thắng cũng vui mà thua cũng vui, đâu có sao, cái chính là giai lưu. học hỏi và kết bạn./ đó mới là điều quan trọng.
* chơi cờ còn 1 cái nữa chắc ở đây ai chơi cờ lâu năm cũng biết.chơi cờ còn có thêm 1 cái quan trọng nữa đó chính là nhận biết đánh giá 1 con người. nếu ở ngoài đời thì chỉ cần nhìn vào cách đánh. cách ngồi chơi là đoán đc 1 phần tích cách con người đó. còn chơi online thì chỉ nhìn vào thế cờ để biết đc tâm trạng . nhưng sẽ k bằng tỉ lệ ngoài đời.
* ở đây ko ai là giỏi nhất. bạn dùng soft. OK. tớ đánh thua OK. ko có sao. đâu ai thắng mãi đc đâu. và thắng thua là chuyện bình thường của nhà binh mà. đâu nhất thiết phải vỗ ngực xưng tên ta là đệ nhất đâu.
* Còn nếu bạn thích chơi thì cứ pm tớ yahoo tớ là: [email protected] nếu rãnh thì tớ tiếp cậu vài chiêu kể cả ngoài đời lẫn online.
* soft là con người tạo ra. đã là con người tạo ra thì nó sẽ k thông minh hơn con người đc.

* chơi cờ là để tìm niềm vui, giải trí và làm cho con người chín chắn biết xuy nghĩ. hay xuy nghĩ nhanh hơn thôi. Còn chơi cờ để mà ăn thua, cay cú, gian lận hay gì thì đừng nên chơi. Tất nhiên ở đây ko có ai là pro nhất. Núi cao còn có núi cao hơn. thắng cũng vui mà thua cũng vui, đâu có sao, cái chính là giai lưu. học hỏi và kết bạn./ đó mới là điều quan trọng.
* chơi cờ còn 1 cái nữa chắc ở đây ai chơi cờ lâu năm cũng biết.chơi cờ còn có thêm 1 cái quan trọng nữa đó chính là nhận biết đánh giá 1 con người. nếu ở ngoài đời thì chỉ cần nhìn vào cách đánh. cách ngồi chơi là đoán đc 1 phần tích cách con người đó. còn chơi online thì chỉ nhìn vào thế cờ để biết đc tâm trạng . nhưng sẽ k bằng tỉ lệ ngoài đời.
* ở đây ko ai là giỏi nhất. bạn dùng soft. OK. tớ đánh thua OK. ko có sao. đâu ai thắng mãi đc đâu. và thắng thua là chuyện bình thường của nhà binh mà. đâu nhất thiết phải vỗ ngực xưng tên ta là đệ nhất đâu.
* Còn nếu bạn thích chơi thì cứ pm tớ yahoo tớ là: [email protected] nếu rãnh thì tớ tiếp cậu vài chiêu kể cả ngoài đời lẫn online.
* soft là con người tạo ra. đã là con người tạo ra thì nó sẽ k thông minh hơn con người đc.
hay...cái đầu không phải đê mọc tóc cho ngta khỏi trêu là bị hói, cây ngay chẳng sợ chết đứng đc!
"dù ai nói ngả nói nghiêng, lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân"

Mới giao lưu với bác hoangdouis12 ván. đang hay bác ấy hết h. bùn qá.
có cái hình tặng ace

Mới giao lưu với bác hoangdouis12 ván. đang hay bác ấy hết h. bùn qá.
có cái hình tặng ace
View attachment 8353

Cái này, nếu vàng đi trước thì thắng.
Nhưng tớ nghĩ là trắng đi trước, vì pro thì không ai để thua theo cái thế cờ vớ vẩn này được.
Mà trắng đi trước thì khỏe rồi, chưa có gì nguy hiểm!

---------- Post added at 03:07 PM ---------- Previous post was at 03:05 PM ----------

Cái này, nếu vàng đi trước thì thắng.
Nhưng tớ nghĩ là trắng đi trước, vì pro thì không ai để thua theo cái thế cờ vớ vẩn này được.
Mà trắng đi trước thì khỏe rồi, chưa có gì nguy hiểm!

Ý nhầm con tốt trắng bên phải thành con xe =)) =))
Uh, trắng thua!
Tốt qua sông cứ như quân Nguyên nhỉ! =))

hôm nay có chuyện vui ^^. bác nào rảnh solo cái coi :D. mai bắt đầu làm việc rồi.

rốt cuộc có được giải ko vic ?????????? hazzz. đc hay k nói ace còn bik chứ. bik vậy mình lấy giải 2LR ,. h có khi *** lại lên 20lr. nhanh gọn lẹ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,517
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week