Event-Cờ tướng by vic and lee

Reactions
351
MR
0.001
Thớt đưa ra 1 số luật luôn (có được chiếu đít không ? có được chiếu 3 nước hoàn toàn giống nhau không ?)
Chơi cờ tướng trong ongame nhiều lần bị 2 trường hợp này tức ói máu.

vicgiap

Hero
Reactions
2,322
MR
3.379
Chat with me via Yahoo Messenger
Thớt đưa ra 1 số luật luôn (có được chiếu đít không ? có được chiếu 3 nước hoàn toàn giống nhau không ?)
Chơi cờ tướng trong ongame nhiều lần bị 2 trường hợp này tức ói máu.
tớ cũng thấy vậy, nhưng mình chơi zingplay game, nó cho chiếu đít...nên mình cũng theo zingplay luôn, vậy mong mọi người để ý kẻo đối phương chiếu đít nhé:D
còn chiếu 3 nước giống nhau thì zing không cho bạn à:D

nhanav

Hero
Reactions
558
MR
0.001
theo luật zing bạn à. đc phép chiếu đít. bạn chiều quá 3 lần là nó cấm bạn rùi. k như ongame đâu. có thêm luật chắc là luật 2 bên ko có khả năng thắng là hòa thui. ko 2 bên ngồi nhây mãi tới lúc bên nào hết time trước rùi thua thì bó tay :D ^!^ ko đưa lên trang 1 thì chắc cũng chụp hình gửi cho chủ thớt làm bằng chứng win chứ nhỉ

uh, chắc 2 bạn thi đấu thì up cái img lên để mọi người tin, còn kết quả mình đưa lên #1 vậy
chắc hết hôm nay mới đủ người tham gia quá:D

thieucuong

Newbie
Reactions
782
MR
0.000
Yahoo: langtustc
Nick mmo : thieucuong
Nick Zing : thieucuongst

p/s: Tài trợ thêm card đt 50k cho người đoạt giải nhất và card 30k cho người đạt giải nhỉ, card 50k cho nữ kỳ thủ có thứ hạng cao nhất :>, card đt 20k cho bất kỳ nữ kỳ thủ nào vào vòng 1/8 :)

À quên, theo mình thì nên tổ chức đấu vòng tròn tính điểm ở vòng loại, vì giải quá lớn mà :))

Last edited by a moderator:

tuan2407tn

Newbie
Reactions
81
MR
0.000

p/s: Tài trợ thêm card đt 50k cho người đoạt giải nhất và card 30k cho người đạt giải nhỉ, card 50k cho nữ kỳ thủ có thứ hạng cao nhất :>, card đt 20k cho bất kỳ nữ kỳ thủ nào vào vòng 1/8 :)

À quên, theo mình thì nên tổ chức đấu vòng tròn tính điểm ở vòng loại, vì giải quá lớn mà :))
tiếc là cả ev chỉ có 1 bạn nữ :D

ok bạn...event gì mà edit lại mấy lần vì những nhà tài trợ...hoan hô nào :D

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:28 PM ----------

tiếc là cả ev chỉ có 1 bạn nữ :D
hình như có 2 bạn à:D

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
thi đấu buổi sáng hay chiều hay tối thế?
bác chủ nói trước để em thu xếp dc ko ạ hehe

mong là hôm nay đủ :D. mình là gà. toàn cao thủ thoai. sợ quá :).. có mấy bạn nữ hay sao ý. ^^! lên nào , mọi người vào đăng ký nhanh nào :). giải thưởng chủ thớt cầm sẵn sau trận chung kết là chỉ việc trao giải. good =))=)) ước j mình vào đc vòng 1/8,,keke.
p/s mà bác chủ nhà có nằm vòng bảng ko thế

có vào vòng bảng, mình sẽ ở bảng cuồi:D hơi mệt, nhưng vui là đc
tat nhien sẽ báo cho các bạn, chậm nhất là tối thứ 5 sẽ đấu những trận đầu tiên của ev:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week