Event-Cờ tướng by vic and lee

vic cập nhật lại nhé, hôm nay còn trận đấu bù giữa pipersting và hieuchau nhé. chưa j cập nhật pipersting vào vòng 1/8 lun. chết chết :))

Nga mi chết queo rồi lấy gì push máu :binhsua104:
Chết cái gì . Chỉ là bất ngờ bị ngã ngựa, nhưng đc ox đỡ rùi....:binhsua95:

Chết cái gì . Chỉ là bất ngờ bị ngã ngựa, nhưng đc ox đỡ rùi....:binhsua95:

chuẩn bị đỡ nhanav cũng đc. ổng cũng ngã ngay bh` đó :">.

các bác trong forum này vui nhỉ, tiếc quá, bây giờ em mới biết cái forum này, không thì em phải tham gia giải này kiếm ít tiền nạp cho dế. :binhsua104:
mà các bác có tổ chức giải cờ vua không vậy? em khoái cái này hơn, có thì thể nào cũng tham gia!!!! :D

vic cập nhật lại nhé, hôm nay còn trận đấu bù giữa pipersting và hieuchau nhé. chưa j cập nhật pipersting vào vòng 1/8 lun. chết chết :))
Nhầm...cậu này vắng mà k có lý do, đáng nhẽ phạt mới đúng :d

ủa, vẫn đấu chéo vậy mà :|

sao ko đấu nhất H với nhất G. sau đó mới nhất H đấu với nhì G ? tuy lâu nhưng công bằng :(

sao ko đấu nhất H với nhất G. sau đó mới nhất H đấu với nhì G ? tuy lâu nhưng công bằng :(
ủa...WC ngta cũng chơi vậy mà...cố lên cậu :|

---------- Post added at 03:09 PM ---------- Previous post was at 02:28 PM ----------

các bác trong forum này vui nhỉ, tiếc quá, bây giờ em mới biết cái forum này, không thì em phải tham gia giải này kiếm ít tiền nạp cho dế. :binhsua104:
mà các bác có tổ chức giải cờ vua không vậy? em khoái cái này hơn, có thì thể nào cũng tham gia!!!! :D
NB à, xong event này, sẽ có event cờ vua cho bạn và mọi người :d

Nhầm...cậu này vắng mà k có lý do, đáng nhẽ phạt mới đúng :d
- Hôm đó nhà là pipersting có em bé bệnh. nên ko đấu đc. cậu ấy đã post lên diễn đàn xin hoãn đấu rùi mà vic. cho hôm nay đấu lun đi. hnay 3 trận lun nhé. :)

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 03:10 PM ----------

Đỡ xong rồi ôm nhau chết chung luôn đi ha :binhsua104:
Mới đưa em Hà lên núi chữa trị vết thuơng, May sao gặp đc ngay 1 sư phụ cờ tướng. mới dạy cho vài chiêu, trong đó có chiêu nhất duơng chỉ, nhị chỉ đàn và lục mạch thần kiếm..... mấy bác cẩn thận nhé..... kekee...

- Hôm đó nhà là pipersting có em bé bệnh. nên ko đấu đc. cậu ấy đã post lên diễn đàn xin hoãn đấu rùi mà vic. cho hôm nay đấu lun đi. hnay 3 trận lun nhé. :)

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 03:10 PM ----------

Mới đưa em Hà lên núi chữa trị vết thuơng, May sao gặp đc ngay 1 sư phụ cờ tướng. mới dạy cho vài chiêu, trong đó có chiêu nhất duơng chỉ, nhị chỉ đàn và lục mạch thần kiếm..... mấy bác cẩn thận nhé..... kekee...

ko có chiêu âm dương hợp thể hả bác ? :binhsua121:
ko thì chiêu la hán đẩy xe cũng đc =))

ko có chiêu âm dương hợp thể hả bác ? :binhsua121:
ko thì chiêu la hán đẩy xe cũng đc =))
:binhsua122:
Mún chít hả tên mr_nom kia . vk ck ta chỉ luyện song kiếm hợp bích. để học đc chiêu ngày vk ck ta phải chèo thuyền qua 9 con sông đấy :binhsua95:. và :"> vk ck ta có 1 tuyệt chiêu, đó là cưỡi ngựa bắn cung :D
vk ơi. lên tiêu diệt tên này nào ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back