Event Event đoán tên chuột nhận thẻ ĐT :D .. Just for fun ..

Status
Not open for further replies.
Edit cũng được tính à bác @DoctorXuan
Vậy ai cmt trước người đó có lợi rồi còn gì :rolleyes:
Sáng qua lần đầu trả lời thấy bạn ấy trả lời đúng rồi, ko hiểu bạn ấy edit thêm cái gì nữa :v ...
Để công tâm hơn mình triệu hồi Mod @ctrung111 check hộ history edit của bạn ấy xong rồi trao giải sau :p
@ctrung111 bạn giúp mình lấy nội dung đầu tiên mà bạn @acevnvn comment ở #2 nhé, thank you :D

Sáng qua lần đầu trả lời thấy bạn ấy trả lời đúng rồi, ko hiểu bạn ấy edit thêm cái gì nữa :v ...
Để công tâm hơn mình triệu hồi Mod @ctrung111 check hộ history edit của bạn ấy xong rồi trao giải sau :p
@ctrung111 bạn giúp mình lấy nội dung đầu tiên mà bạn @acevnvn comment ở #2 nhé, thank you :D
Con màu xanh bên phải là Razer Naga 2014, ra mắt lần đầu vào quý IV 2013 nội dung đầu tiên đây bác. E nhớ như in :D

Làm vậy chuẩn rồi ;)

Dòng thứ 2 " Em màu đỏ là razer naga molten, ra mắt 2010" là mình edit vào sau bạn @kutekhong123 đó. Nhưng do để ý bạn ấy viết sai chính tả "Molten" thành "Molton" nên mới dám xem, sửa và edit thêm dẫu sao bạn ấy cũng đoán nhanh hơn mình :p

Bên trái là Razer Naga Molton ra mắt vào tháng 11/2010

đã lấy lại comm đầu tiên của @acevnvn

Giải của mình ( tính hợp lệ) inbox cho mình nha @DoctorXuan , mình chọn Viettel :p

Giải của mình ( tính hợp lệ) inbox cho mình nha @DoctorXuan , mình chọn Viettel :p
Bạn đc 1 giải hợp lệ nhé, đoán cái Mouse màu xanh chuẩn rồi, cái màu đỏ chưa ai đoán chuẩn, bạn nào chưa đoán mời tham gia tiếp. Xong mình trao giải luôn thể. Đã xem lại link okay rồi các bạn khác cứ đoán tiếp :d .. Đã chuyển qua chế độ ko cần login tk google vào trình duyệt sẵn cũng xem đc hình :"D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week