Event Hot Girls

event này cũng khó khả thi. thường thì trên xã hội ảo ít ai show info. ảnh hưởng đến nhiều cái. ngay đến các cậu còn e dè nói gì các mem nữ. mem nữ còn nhạy cảm lắm. show ảnh lên gặp mấy pro photoshop chỉnh sửa thì ôi thôi...ko biết còn chuyện gì để nói...ảnh thường thì ko sao. ảnh kute một tí thì sẽ phát tán khắp nơi.vô tình người yêu hay chồng nhìn thấy thì....hậu họa
chưa kể có sự cố gì như gét nhau hay scam.... mang cái info đó đi rao vặt tìm người....
mọi sự khó lường

event này cũng khó khả thi. thường thì trên xã hội ảo ít ai show info. ảnh hưởng đến nhiều cái. ngay đến các cậu còn e dè nói gì các mem nữ. mem nữ còn nhạy cảm lắm. show ảnh lên gặp mấy pro photoshop chỉnh sửa thì ôi thôi...ko biết còn chuyện gì để nói...ảnh thường thì ko sao. ảnh kute một tí thì sẽ phát tán khắp nơi.vô tình người yêu hay chồng nhìn thấy thì....hậu họa
chưa kể có sự cố gì như gét nhau hay scam.... mang cái info đó đi rao vặt tìm người....
mọi sự khó lường
bác này nói chuẩn không cần chỉnh, thanks phát
và nếu có tổ chức thật thì cũng nên xác thực bằng webcam hoặc đi off để tránh mấy ông bđ lĩnh giải

giờ còn nhỏ bồ cũ kêu nó tham gia rồi $ mình lấy thì ngon nhờ =)) ủng hộ event em sẽ theo dõi xem 4rum mình nhiều girl xynh ko :))

Up lên cho mí girl dzô báo danh hehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,156
173,250
Latest member
thicongPgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week