Event [Event] Kết thúc 16 năm học...

Status
Not open for further replies.
Vãi thế mọi ngừoi lên 240 rồi ảh ;))

Chúc bạn bảo vệ thành công !!! mình cũng vừa kết thúc 5 năm học đại học :binhsua37:

Chả biết nói j,thôi thì chúc bạn thành công,mùa này năm sau mình lại có tâm trang giống bạn bây jo,hic,ko biết tâm trạng của bạn bây jo ra sao?

1 chú Nai nữa sắp bước vào rừng :binhsua50:
Hy vọng chú Nai này không như mình : Tốt nghiệp -> đi làm -> thất nghiệp -> đi làm -> đau ốm -> nghỉ việc - kiếm việc -> thất nghiệp....
1 vòng lẩn quẩn cứ bám lấy cuộc đời. Nhiều lúc thấy chán nản, muốn bỏ về quê nhưng suy nghĩ : chẳng lẽ hơn 16 năm đi học giờ mò về nhà đi cuốc đất cafê ? Thế là lại cố gắng bám trụ thoi thót qua từng ngày. :binhsua37::binhsua43:
Mình ko chúc Cậu sẽ thành công, hãy nhớ Muốn làm việc, muốn thành công thì sức khỏe là trên hết. Thành công còn xa lắm, muốn tới nó thì phải nhấc bước chân mình lên trước đã.:binhsua36:
Đừng chê bất cứ công việc gì, dù lương thấp, thời gian không ổn định...miễn là nó ko làm trái đạo lý thì cứ làm. Hồi đó mình mới ra trường cũng chê nhiều công việc lắm, giờ mới thấy nó mang lại cho mình nhiều kinh nghiệm hơn cho hiện tại.
Good luck. Try your best:binhsua85::binhsua162:

Chúc bạn sắp thành kỹ sư, thành công sẽ luôn đến với bạn.Nhưng cũng chia buồn với bạn là bạn đã kết thúc thời sinh viên ở đây :D

Chúc bác may mắn và thành công nhé :binhsua50:

Chúc cậu sớm kiếm được việc làm tốt - ổn định - lương cao - dễ thăng tiến nhé.
Nhớ lại mình cách đây 1 năm quá! :(
Nếu có ước muốn cho cuộc đời này. Hãy nhớ ước muốn cho thời gian trở lại!!

Chúc chủ thớt sẽ gặp nhiều may mắn và nhanh tìm được công việc tốt nha

Không hiểu sao mọi ngày gặp gỡ mọi người, đi làm kinh doanh, nói chuyện cùng đối tác thấy bình thường thật mà chiều nay lên nói thử thấy run run :D

Cái gì lần đầu cũng run mà, phản xạ tự nhiên ấy mà

Nhìn chù thớt cũng phong độ nhĩ..
Chúc cậu tìm đc việc làm tốt. :binhsua95:

đại học lương thế vinh lần đầu tiên mình nghe, vn nhiều đại học thật , đúng là lắm thầy thiếu thợ :binhsua96:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,147
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week