[Event] Khóa Đào Tạo Youtube 1 Ngày Duy Nhất

Status
Not open for further replies.
biết ngay mà,lúc trước mình mở toppic nhận học viên chơi yt giá 2tr thì him nhảy vào châm chọt @@
cơ mà toppic bị khóa vì mình chưa có bảo hiểm :p
Ý bạn là sao ? mình nghĩ đây là quảng cáo chứ không phải dạy , đó là ý kiến của mình , mình không có ý châm chọt ai hết

Ý bạn là sao ? mình nghĩ đây là quảng cáo chứ không phải dạy , đó là ý kiến của mình , mình không có ý châm chọt ai hết
vừa quảng cáo vừa nhận học viên cậu à,him cũng có 1 toppic đào tạo newbie,nhưng mà mình toàn thấy vào báo danh chứ chả thấy phản hồi từ ng được học

vừa quảng cáo vừa nhận học viên cậu à,him cũng có 1 toppic đào tạo newbie,nhưng mà mình toàn thấy vào báo danh chứ chả thấy phản hồi từ ng được học
ah , mình hiểu rồi :D

Rất nhiều lần mình có PM và Quote mà kêu 20/7 comeback.Đợi hoài cũng không thấy đâu,mà đã để lại yahoo,gmail liên lạc,thậm chí có nc qua yahoo rồi kêu 20/7.
Mình là mình rất nghi ngờ.
Có chăng trá hình kêu gọi học viên mở lớp dạy online hoặc offline ở ngoài.
Ace cẩn thận nhé.

sau khi xem qua proof hình ảnh của @thethaipro và nhận thấy sự nghiêm trọng của sự việc và nhằm chấm dứt triệt để việc này ,topic này mang tính chất scam event nhiều hơn nên mình quyết định ban nick @vnshare 3 tháng ,nick chủ top đăng ký năm 2011 ,đã 3 năm rồi mà vẫn mở topic event để scam event kiểu này thật khó mà chấp nhận nên mình quyết định ban 3 tháng và từ nay cấm triệt để các topic dạy học miễn phí trong box event ,các bạn muốn kinh doanh ,dạy học thu phí hoặc quảng cáo thì có nhiều cách ,không nên lập lờ đánh lận con đen ,để mang tiếng kiểu này cho dù bạn thành công đạt được mục đích bây giờ thì trong tương lai kết quả cũng không sáng sủa vì làm gì cũng phải bằng cái tâm và uy tín danh dự của 1 con người thì nó mới dài lâu được ,chứ ăn xổi ở thì theo kiểu mì ăn liền thì trong 1 thời gian ngắn là sập tiệm thôi ,mình close topic tại đây

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week