[Event] Lời chia tay khiến nàng phải suy nghĩ.

Status
Not open for further replies.

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
kiếm sống đợi ngày ra trường, cuộc đời này đâu chỉ có riêng mình em, gia đình ta là động lực, $ là động lực, đếch nói gì với em nữa. Rồi em sẽ thấy với đôi tay..... anh gây ra 1 đống nợ.... hahaha/ Mịa, cuộc đời.

ngon. Có lẽ ta cần học cách chấp nhận há binbin. !! tớ cũng như cậu. giờ thấy chán, bạn bè thì toàn đâu không, người yêu cũng vậy. Chỉ có gia đình và tiền là động lực của ta thôi.

binbin28

Banned
Reactions
691
MR
0.000
ngon. Có lẽ ta cần học cách chấp nhận há binbin. !! tớ cũng như cậu. giờ thấy chán, bạn bè thì toàn đâu không, người yêu cũng vậy. Chỉ có gia đình và tiền là động lực của ta thôi.

Chấp nhận chứ đừng kêu than những gì ko thể thay đổi đc, tập trung MMO, đợi ngày ra trường. rồi mọi thứ sẽ về lại vị trí của nó thôi

King_Of_Bet

Newbie
Reactions
107
MR
0.000
Tiền có thể mua được tất cả, cái gì không mua được bằng tiền sẽ mua được bằng thật nhiều tiền, tình yêu cũng vậy thôi, thằng nào nhiều tiền hơn thì gái theo thằng đó. ít tiền + đẹp trai không bằng nhiều tiền + chai mặt mà.:m131::m131:

chia buồn cùng chủ thớt nha, một thời đồng cảnh ngộ :binhsua32:

haid3953

Banned
Reactions
89
MR
0.000
anh sẽ để em đi nhưng...không có nghĩa là anh sẵn sang từ bỏ em.

anh đã đi xét nghiệm và biết mình bị AIDS giai đoạn cuối...nếu em vẫn muốn đến với anh thì...

longbahe

Junior
Reactions
156
MR
0.015
Chat with me via Skype
em à anh biết mình chia tay vì cái gì . đừng chúc anh hạnh phúc vì nó quá giống với mọi câu chuyện tình yêu khi kết thúc rồi. Có chúc thì chúc anh đừng gặp và phải yêu người con gái giống như em . cười rồi bỏ đi

Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype
Chia buồn chủ thớt :D

Còn đau còn hận là còn yêu, chừng nào nguôi ngoai, mà nghĩ về người ta ko còn đau khổ vương vấn kia nữa thì chẳng cần bận tâm chứ đừng bàn tới nói gì để nàng suy nghĩ. Còn bây giờ thì cứ nói thật lòng đi, đừng cố tỏ ra mạnh mẽ :

Tình ơi, dù sao đi nữa tôi cũng... yêu em :D

p/s: cái này nói chỉ để nói thui, vì chả chắc được ở một thời điểm khác sau này nghĩ lại còn thấy nó đúng ko nữa=))

Last edited by a moderator:

talegas

Hero
Kindness
Reactions
940
MR
0.007
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Không yêu đừng nói lời cay đắng ....
>>> ý tớ ko phải nói câu đấy đâu nhé :) chia tay đơn giản chỉ là ko nghĩ về nhau nữa thôi :) và nếu ng ta chủ động cứ im lặng thế thôi :D Đôi khi im lặng là nói lên tất cả tâm tư của mình rồi. Nghĩ coi tớ nói phải ko :D

TKLGroup

Junior
Reactions
2,052
MR
0.010
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Em yêu anh làm gì? em kòn nhớ là em đã hứa vs anh những gì k? tổn thương à! anh kủng thế! thậm chí là nhiều hơn em đấy.anh đả nói vs em bao nhiêu lần rồi !?anh xin lổi ! mình chia tay nhé! chắc có lẽ 1 thời gian nữa anh mới quên dc em.a xin lỗi !...đứng dậy về (gần như nguyên văn cách đây 2 tuần mình nói vs ny mình.pạn ấy khóc rất nhiều , p/s giờ pạn ấy quay lại vs mình rồi.hjhj)

tamoivui

Junior
Reactions
55
MR
0.113
Hãy luôn cười Em nhé ! Anh cũng sẽ như vậy, mong rằng chúng mình sẽ nhìn thấy hạnh phúc sau ngày hôm nay. Ôm 1 cái Hôn 1 cái rồi bibi.

paxtonp

Junior
Reactions
518
MR
0.035
Cụ thể ý em nó là : dạo này mình hết yêu thương và quan tâm rồi. Hix, mới có 3 ngày ko gặp mà hết sao đc nhỉ ? Nghe pùn cười nhưng chẳng biết nói gì hết. Vì hết yêu thương và quan tâm họ thì họ bỏ đi là chuẩn rồi. Nhưng mới có 3 ngày mà.
trường hợp của mình bi đát hơn, chỉ có 1 ngày. :binhsua32:
chuyện của mình là thế này, tối hôm trước lúc chở e đi dạo chơi lòng vòng, tạm biệt e về còn cừoi nói vui vẻ, sáng hôm sau ông già ở quê lên chơi, bận bịu cả ngày ko nhắn tin gọi điện gì hết. Lúc 11h rữoi tối đang nằm coi đá banh thì ẻm gọi điện, nói ý đại khái giống như trên và đòi chia tay. Mình bảo ko chấp nhận cái lý do vớ vĩn ấy thì em ấy nói anh ko có tiền để cứoi em.:binhsua46: hai ngày sau lên facebook dạo lòng vòng thì biết ẽm vừa quen bạn trai mới (bạn củ học chung phổ thông):binhsua38:. hỏi e có đau lòng ko các bác...mà bọn em làm chung cty đã 3 năm, có ý thích nhau từ lâu, quen nhau chính thức còn 15 ngày nữa là dc 1 năm rồi..mà vẫn lên đường chỉ vì 1 ngày ko nhắn tin gọi điện @_@. (ps: tối bữa trước ẻm có hỏi mai a có qua e ko, mình nói mai ông già lên cũng chưa biết, để mai có gì liên lạc. Sự việc chỉ có thế thôi các bác). Chuyện xảy ra đã 1 tháng, vẫn nhớ như in câu nói của ẽm :binhsua46:

Reactions
578
MR
0.742
Tình đôi ta xin khép lại từ đây
Chuyện xưa cũ gửi cho mây ngàn trắng
Thôi em ạ, tất cả dù cay đắng
Hãy mỉm cười cho chút nắng sau mưa
Sẽ đừng hỏi anh đã quên em chưa
Nếu một mai gặp nhau trên đường cũ
Một lần thôi chúng ta hãy tụ nhủ, "mình mất nhau"
Nỗi đau nào rồi cũng sẽ qua mau
Em đừng khóc cho anh khổ đau mãi
Một lần thôi mà nói lời oan trái," mình chia tay"

[video=youtube;NQgfsePzPH8]http://www.youtube.com/watch?v=NQgfsePzPH8[/video]
Chủ thớt ạ, chia tay chẳng có gì vui cả. Người ta phụ mình thì người ta thiệt, bác chẳng cần thiết phải nói lời gì to tát để xoáy vào tâm can họ làm gì, thêm mệt :m020:

lamvanhieu

Hero
Reactions
430
MR
1.175
Chat with me via Skype
theo mình thì nói thế này và nói nhỏ thôi
"MAY QUÁ" em nó hỏi sao chia tay anh lại bảo may quá>>> ban nói:
MAY VÌ CÓ THẰNG ĐỔ VỎ HỘ ^^:binhsua35:

khanhpham

Junior
Reactions
12
MR
0.003
chẳng lẽ em hết yêu anh chỉ vì tiền hay sao?
tình cảm anh giành cho em bấy lâu nay ko bằng tiền sao em ?
:binhsua45::binhsua45::binhsua45:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,979
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week