Event Event mừng 4 năm tham gia mmo

Status
Not open for further replies.
55 nhé. Cảm ơn bác
chúc may mắn nhé

Do 1 sự cố nho nhỏ, do mình ko chơi vé số nên không biết Sổ Xố từng đài có ngày có có ngày không, nên mình sẽ thay thể lệ event từ XS HCM sang XS đài chính miền Nam 04/01 để trao giải, đây là sự có không mong muốn nên các bạn thông cảm.

:oops:sao lai hat hui em.huhu.E ngheo lam a oi. Dung doi xu voi e nhu the mà. Đừng bo em mà anh!!!!I love You.

Thằng nồi này có sở thích lạ nhỉ? Xài e gái ko? Xuống vĩnh long tao bắt xê cho vài em!
Bệnh nặng lắm rùi.Dắt no đi Bác sĩ thì dc.:rolleyes:.Chim én goi đai bàng..... Hu Hu Hu .Bị bo roi rùi.So Khanh,đê tiện... Vắt chanh bo vo.Hot e xong quat ngua truy phong!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

chúc mừng bác mình cũng tham gia lâu rồi nhưng nghèo đói chưa mở được event lần nào.

k ở sài gòn mong các bạn trúng giải sẽ học hành tốt. chúc thớt làm ăn phát đạt. :D

Bệnh nặng lắm rùi.Dắt no đi Bác sĩ thì dc.:rolleyes:.Chim én goi đai bàng..... Hu Hu Hu .Bị bo roi rùi.So Khanh,đê tiện... Vắt chanh bo vo.Hot e xong quat ngua truy phong!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11
Đệt! Thế thằng nồi Tú ml nó chơi Gay thiệt ah? :eek::eek::eek::eek::eek:

93 .bác nào ko lấy slot thì ex cho mình nhé

Khả năng em với bác bằng tuổi. Cũng từ 1 cậu sinh viên nghèo năm 2 cách đây 4 năm ^_^

Do 1 sự cố nho nhỏ, do mình ko chơi vé số nên không biết Sổ Xố từng đài có ngày có có ngày không, nên mình sẽ thay thể lệ event từ XS HCM sang XS đài chính miền Nam 04/01 để trao giải, đây là sự có không mong muốn nên các bạn thông cảm.
Đại ka thông báo đài nào luôn đê, để em còn đốt giấy thỉnh thầy trúng con đó :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week