Event Event mừng 4 năm tham gia mmo

Status
Not open for further replies.
90 hy vọng mình sẽ là người may mắn

1 giải duy nhất: sẽ được mình hướng dẫn, share dự án, kinh nghiệm cũng như cấp tool để đảm bảo thu nhập không bao giờ dưới 30$/1 ngày (nếu muốn hơn còn tùy vào sự nỗ lực và thêm tí IQ) trong vòng 1 năm, thời gian học là 1 tuần, thời gian bỏ ra hàng ngày chỉ khoảng 2 > 3 tiếng đồng hồ (không liên quan ug, ko vi phạm pháp luật, không lừa đảo, không phụ thuộc vào ai, vốn bỏ ra chỉ tầm 1 triệu mua đồ nghề, ko có xác xuất thất bại, ko offer, ko captcha, ko ptu cũng chả phải là invest hay forex). Và các bạn cũng yên tâm là mình sẽ chỉ dạy những thứ chỉ duy nhất có mình làm được chứ không phải những thứ đại trà có trên mmo4 này. Lớp học chỉ duy nhất mình và người trúng giải, mình sẽ bắt đầu dạy vào mùng 10 tết âm lịch (tức hơn 1 tháng nữa), học tại nhà hoặc quán cafe. Sau khi có kết quả event, mình sẽ chủ động liên lạc với người trúng giải.
Làm Supporter cho Tunvit, Reg VPS mỗi ngày hàng cào cào do Tunvit cung cấp thì người reg không thể gọi là UG :D

Ngoài ra còn tiếp khách mua VPS, bảo hành này nọ

Dạo này anh tunvit nhiều khách Reg không kịp nên tuyển Đệ tử chăng?

Mình chọn số -01 không thể trúng giải chỉ là tham gia event, không phạm luật

Last edited:
Trước hết cho em chọn số 09 nha anh.
Đôi lời muốn nói với thớt: (Thực ra chỉ là sự ngụy biện cho việc "không đủ điều kiện" them gia thôi ạ, nếu đươc thì anh chiếu cố cho em them gia với còn không thì koi như cho em thử vận may đầu năm vậy :D). Thực tình thì em cũng biết và tham gia diễn đàn từ hồi còn học phổ thông cơ, nhưg hồi đó còn bồng bột nhất thời nên lượn vào được vài ba bữa lại chán rồi bỏ, lâu lâu cần tiền tiêu ko biết kiếm đâu ra lại lượn vào, hăng hái vài ba ngày lại bỏ =.=". Sau này mới ngộ ra tập dần tính kiên nhẫn thì giờ em đã sv năm 3 rồi (Hiện đang chơi PTC được gần 3 tháng rồi ạ, mà acc cũ lâu ko nhớ nên đành lập acc mới), hay lượn vào tìm hiểu học hỏi nhứng vốn kiến thức còn hạn chế nên ko có viết bài gì nhiều chứ không thì em chả biết viết gì ngoài spam, hic thế là ko đủ điều kiện ạ. Hy vọng thớt chiếu cố cho em tham gia event với nha :)
Đôi lời muốn nói với các bạn tham gia event: Haiz, ngồi suy nghĩ 4-5 số mà trùng hớt trơn, rãnh ngồi tổng hợp dùm thớt lun, tiện để chọn số mà mình chắn chắn có cơ hội luôn :D (Mình xếp theo người chọn sớm nhất nhé)

Link: https://docs.google.com/spreadsheet/ccc?key=0AubYQpfZ9zIHdF9iNlR1ZXhxVExBeEowX1lNV2ZPcVE&usp=sharing

Last edited:
Cái này hay,muốn học hỏi bác này quá mà không share chút gì cả :( mong được chiếu cố ,hí hí

Event thật ý nghĩa
Hy vọng mình rinh cái cần câu về

Number : 87

Thử vận may coi sao
Em chọn số 25 tủi vợ em :D
lương ngày 100k nuôi miệng, vợ và con 2 tháng còn nghèo hơn SV :oops:

Đã từ 4 năm kể từ ngày mình bước chân vào mmo từ 1 cậu sinh viên năm 2 nghèo nàn với chiếc xe đạp. Hành trang mang theo trong 4 năm mmo4me không gì nhiều chỉ có 1 bao kiến thức và 1 đống proof :D. Nếu mở event là tiền thì nó bình thường quá, nay mình làm event đặc biệt này với mong muốn trợ giúp những em sinh viên muốn bước vào con đường mmo chuyên nghiệp, ngoài khoản tiền ăn uống hàng ngày, nó sẽ đủ cho các em chi tiêu trong khoảng đời sinh viên, nếu biết tích góp cũng còn dư để làm vốn khi ra trường. Thay vì đưa cho người ta con cá, mình sẽ đưa cái cần câu :rolleyes:.

Thể lệ event: comment 1 con số ngẫu nhiên có 2 chữ số. Trao giải sẽ dựa vào những bạn có số đúng hoặc gần nhất với 2 số cuối giải đặc biết của kết quả xổ số đài Thành Phố Hồ Chí Minh ngày 04/01. Nếu đoán trùng sẽ trao giải cho người comment sớm hơn. Event sẽ kết thúc sau khi có kết quả xổ số.

1 giải duy nhất: sẽ được mình hướng dẫn, share dự án, kinh nghiệm cũng như cấp tool để đảm bảo thu nhập không bao giờ dưới 30$/1 ngày (nếu muốn hơn còn tùy vào sự nỗ lực và thêm tí IQ) trong vòng 1 năm, thời gian học là 1 tuần, thời gian bỏ ra hàng ngày chỉ khoảng 2 > 3 tiếng đồng hồ (không liên quan ug, ko vi phạm pháp luật, không lừa đảo, không phụ thuộc vào ai, vốn bỏ ra chỉ tầm 1 triệu mua đồ nghề, ko có xác xuất thất bại, ko offer, ko captcha, ko ptu cũng chả phải là invest hay forex). Và các bạn cũng yên tâm là mình sẽ chỉ dạy những thứ chỉ duy nhất có mình làm được chứ không phải những thứ đại trà có trên mmo4 này. Lớp học chỉ duy nhất mình và người trúng giải, mình sẽ bắt đầu dạy vào mùng 10 tết âm lịch (tức hơn 1 tháng nữa), học tại nhà hoặc quán cafe. Sau khi có kết quả event, mình sẽ chủ động liên lạc với người trúng giải.

**Note:
- event chỉ áp dụng đối với những thành viên mmo4me có số post trên 50 và ở Sài Gòn, các tỉnh khác mình bó tay nhé vì mình chỉ dạy trực tiếp chứ không teamview hay skype vì như thế rất mất thời gian, nếu có thể thì các bạn đến Sài Gòn gặp mình, nếu không các bạn hãy nhường slot cho người khác vì mình chỉ có 1 xuất duy nhất.

Em 1 vé nha anh @tunvit đẹp trai. Em chỉ cần 1 ngày vài trăm $ đủ tiền ăn sáng là được.

Số may mắn của em là 68 :D :D

Riêng e, sẽ ko cần tham gia, qua tết tới học anh chỉ free, đủ để e dư tiền đi từ thiện ;)
ok vậy thì còn gì bằng, em cám ơn anh trước + nhiều nhé. hì. qua tết em sẽ qua theo anh học. hì. Vui quá hì.

Đã từ 4 năm kể từ ngày mình bước chân vào mmo từ 1 cậu sinh viên năm 2 nghèo nàn với chiếc xe đạp. Hành trang mang theo trong 4 năm mmo4me không gì nhiều chỉ có 1 bao kiến thức và 1 đống proof :D. Nếu mở event là tiền thì nó bình thường quá, nay mình làm event đặc biệt này với mong muốn trợ giúp những em sinh viên muốn bước vào con đường mmo chuyên nghiệp, ngoài khoản tiền ăn uống hàng ngày, nó sẽ đủ cho các em chi tiêu trong khoảng đời sinh viên, nếu biết tích góp cũng còn dư để làm vốn khi ra trường. Thay vì đưa cho người ta con cá, mình sẽ đưa cái cần câu :rolleyes:.

Thể lệ event: comment 1 con số ngẫu nhiên có 2 chữ số. Trao giải sẽ dựa vào những bạn có số đúng hoặc gần nhất với 2 số cuối giải đặc biết của kết quả xổ số đài Thành Phố Hồ Chí Minh ngày 04/01. Nếu đoán trùng sẽ trao giải cho người comment sớm hơn. Event sẽ kết thúc sau khi có kết quả xổ số.

**Note:
- event chỉ áp dụng đối với những thành viên mmo4me có số post trên 50 và ở Sài Gòn, các tỉnh khác mình bó tay nhé vì mình chỉ dạy trực tiếp chứ không teamview hay skype vì như thế rất mất thời gian, nếu có thể thì các bạn đến Sài Gòn gặp mình, nếu không các bạn hãy nhường slot cho người khác vì mình chỉ có 1 xuất duy nhất.
17 nhe hihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week