Event Event nhân dịp ra mắt Hội [MMO24h.Info] cho NewBie

Status
Not open for further replies.

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Event lần 1 - NHÂN DỊP RA MẮT

Hội PTC [MMO24h.Info] cho NewBie ★ Hổ trợ All1Tool★ List PTC Site ★ Site NGA ★ Update daily ★ Affiliate MMO24h.Info
Sau 1 thời gian 6 tháng tham giam PTC mình thấy chơi PTC với 1 newbie sẽ có nhiều điểm bất lợi:

- Rất chán, dễ gây ra triệu chứng CDSHT. *điều quan trọng nhất là đây*
- Gặp Scam sẽ mất tất tần tật tiền bạc và thời gian (nếu không kịp rút đồng nào).
- Click mỏi cả tay, login hư cả bàn phím nếu chiến nhiều site (vì ai cũng muốn kiếm thêm được đồng nào hay đồng đó).
..........nhiều nhiều nữa mà mình không nghĩ ra....

Sau khi rút kết được tý kinh nghiệm bản thân là newbie PTC mình đã lập nên HỘI [MMO24h.Info] cho NewBie

LINK TOPIC HỘI: http://mmo4me.com/showthread.php?11...te-Site-NGA-Update-daily-Affiliate-MMO24hInfo

Đối tượng tham gia: nick reg trước ngày 5-5-2013 và có 20 post.

Cách tham gia: các bạn Comment 1 câu chúc có ý nghĩa tại TOPIC NÀY (comment tại topic của hội phạm quy không được nhận thưởng) và thanks bài viêt của hội tại http://mmo4me.com/showthread.php?11...te-Site-NGA-Update-daily-Affiliate-MMO24hInfo

Event kết thúc vào CHỦ NHẬT ngày 23 giờ 59 phút ngày 19/5/2013.
Căn cứ vào số COMMENT của các bạn mình sẽ random.org và thông báo kế quả vào sáng ngày 20/5/2013.

PHẦN THƯỞNG: $1 PAYPAL acc VERI nguồn CashnHits.

KẾT QUẢ RANDOM.ORG LÀ SỐ 16 ĐÃ MAY MẮN TRÚNG GIẢI :D BẠN VUI LÒNG ĐỂ LẠI THÔNG TIN PAYPAL CHO MÌNH NHA. TKS

binhhhk BẠN VUI LÒNG ĐỂ LẠI THÔNG TIN PAYPAL CHO MÌNH NHA.

Last edited by a moderator:
mở hàng kiếm cái thanks, chúc hội ngày càng trở nên bự, to và có chổ đứng trong giới MMO VN :)

KẾT THÚC CHƯƠNG TRÌNH TẠI ĐÂY :)))))) cÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ QUAN TÂM VÀ ỦNG HỘ.

KẾT QUẢ RANDOM.ORG LÀ SỐ 16 ĐÃ MAY MẮN TRÚNG GIẢI :D BẠN VUI LÒNG ĐỂ LẠI THÔNG TIN PAYPAL CHO MÌNH NHA. TKS

Last edited by a moderator:
KẾT THÚC CHƯƠNG TRÌNH TẠI ĐÂY :)))))) cÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ QUAN TÂM VÀ ỦNG HỘ.

Đã inbox acc paypal
Thank bác nhé
Lâu ngày mới trúng cái even

..................................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member