Event Nhỏ Góp Vui Cung anh em Offer MMO

Status
Not open for further replies.
Nhìn và cười nào...

Thôi bác,bác post như vậy bị band đó,chỉ cm thôi

Thôi bác,bác post như vậy bị band đó,chỉ cm thôi

Hehe, lâu lâu cho nó giảm stress ý mà,... :)) ... chứ có làm gì hoài mô :)) thấy mấy em căn thẳng quá toàn đấu đá nhau nên làm vài hình xem như vài ly cafe vậy nhé :">

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 11:07 AM ----------

gần đến 1000 sao mà thấy lầu thế nhỉ... mỗi người cứ gõ 1 chữ mà "chiến" nhé :">

Hehe, lâu lâu cho nó giảm stress ý mà,... :)) ... chứ có làm gì hoài mô :)) thấy mấy em căn thẳng quá toàn đấu đá nhau nên làm vài hình xem như vài ly cafe vậy nhé :">

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 11:07 AM ----------

gần đến 1000 sao mà thấy lầu thế nhỉ... mỗi người cứ gõ 1 chữ mà "chiến" nhé :">

CM thôi,post ảnh làm nặng 4rum,mod chém hết đó

sao bác này đưa link nhạc vào hay vậy.em làm như bác được không .chỉ em làm với.

spammmmmmm à :m040: hồi trước mình cũng làm event như vậy nhưng mà đến #100 thôi chứ thế này thì ..

Các bác đừng có spam nữa, cứ vào spam rùi kêu event có vấn đề nọ kia :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,526
173,699
Latest member
okvipchurch1

Most viewed of week

Most discussed of week