Event Event nho nhỏ cho giáng sinh!

Status
Not open for further replies.
Chúc mọi người giáng sinh an lành
luôn có bạn bè người yêu ở bên cạnh :)
Một giây một phút ta sống trong hạnh phúc
vang hòa lời ca cùng bao lời cầu chúc

--------------------------------------
Đêm Noel, đêm Noel, ta hãy cùng vui lên!
Đêm Noel, đêm đêm ta xin đức Chúa ban hòa bình cho trần thế
Đêm Noel, chuông vang lên, chuông giáo đường vang lên
Đêm Noel, vui đêm Noel, ta hãy chúc nhau câu cười!

Xuân đến , hạ về , thu tàn , đông sang
Cùng nhau trang hoàng nhà cửa và cùng lắng nghe tiếng chuông vang
Tuyết vẫn chưa tan , Christmas đang mang
Những điều tốt đẹp vào lúc chúa giáng trần gian

------------------------------------------
Reng reng reng..ông già noel tới
Phát quà cho mấy cháu chúc niềm vui được phơi phới
Càng ngày.. càng học hành tiến bộ tấn tới
Chúc ông bà cha mẹ được mạnh khoẻ sang năm mới
Sinh thêm thằng cu tí cho zui cữa zui nhà há
Noel ún dr.thanh chứ ko còn ún cái trà đá
Làm ăn càng phát đạt thì sắp thêm cái cà rá
Chị em phụ nữ được tươi trẻ ko còn giống bà già.

Chúng ta sẽ làm chủ đêm noel chứ ko ai
Merry christmast . hãy cùng vui lên nào
Chúa đã sống dậy hãy chào đón đi nào
noel thật là vui và hạnh phúc với ng yêu
Những món quà gửi đầy tình cảm là nhũng gì ko thể thiếu
4 3 2 1 và mọi người hãy cùng nhau đếm ngược nhé!

[MUSIC]http://vn2rap.com/m/asx.php?type=1&id=22160&VN2RAP.COM&?=.mp3[/MUSIC]

[MUSIC]http://vn2rap.com/m/asx.php?type=1&id=22166&VN2RAP.COM&?=.mp3[/MUSIC]

1 số bài hat cho giáng sinh mọi người thưởng thức :)

-----------------------------------------------------

Những lời chúc :

1. Tình Yêu, An Bình và Niềm Vui đã đến trên địa cầu trong lễ Giáng Sinh để làm cho bạn hạnh phúc và hân hoan. Chúc cho niềm hạnh phúc tràn ngập cuộc đời bạn.

2. Niềm tin làm mọi thứ trở nên khả thi; Hi vọng làm mọi thứ hoạt động và Tình yêu làm mọi thứ đẹp đẽ. Chúc bạn có cả 3 điều ấy trong mùa Giáng Sinh này.

3. Mùa đông lạnh nhưng rất lãng mạn, nắng của mùa đông yếu nhưng đủ làm ấm trái tim một ai đó. Noel là dịp bạn và những người xung quanh tận hưởng những giây phút ngọt ngào của tình yêu thương. Đừng đóng chặt trái tim mình, hãy mở cửa trái tim để biết rằng giữa mùa đông mình vẫn thấy ấm áp. Chúc các bạn của tôi một mùa giáng sinh vui vẻ.

4. Khi bạn nhận được tin nhắn này thì hãy cười đi nhé, vì ít nhất đâu đó quanh đây có một người mong bạn hạnh phúc, vui vẻ và luôn yêu đời. Khi đọc xong thì đừng ngại ngần mà gửi nó đi, nếu không gửi thì chẳng có điều gì tồi tệ xảy đến với bạn cả nhưng nếu bạn gửi thì sẽ có ai đó ở một đâu đó mỉm cười với bạn. Và đó mới là điều quan trọng...

Và bây giờ, bạn cười trông đáng yêu hơn đấy, đừng chọn vẻ bề ngoài, vì nó là giả dối; đừng chọn vật chất vì nó có thể mất đi; hãy chọn nụ cười nhé bạn của tôi. Mùa đông ấm áp hơn khi có một nụ cười. Merry Xmas!

:D

Noel vui vẻ nhé . tui thì tui hạh phúc quá với ng iu rồi :x

1>>>>Google lại bày trò ;))

1. Vào google.
2. Gõ Let it snow.
3. Enter
4. Enjoy :">

:m190: test trên mọi dịa hình :m190:

2>>>[Noel] Các bạn down cái này về, sau đấy mở cái ảnh ra, set thành hình nền, chạy tiếp file "Cao Canh Cao.exe" và thưởng thức ^^

Merry Christmas :p

http://www.mediafire.com/download.php?753jj6ldhby64sc

Đẹp miễn chê ^^

3>>>>> Nhìn xuống chữ kí :m146:

Giáng sinh , mùa an lành đang đến , chúc cho anh em diễn đàn có 1 đêm Noel thật ấm áp và ý nghĩa . Với những ai đang cô đơn , mong rằng sẽ có 1 nửa đến với bạn , sưởi ấm tâm hồn bạn ; với những ai đang xa nhà , mong rằng bạn sẽ được sum họp bên gia đình trong ánh nến và âm nhạc reo vang...

Với tôi sẽ ko còn là Last Christmas , giáng sinh năm nay sẽ thật hạnh phúc bên người mà mình yêu thương :

[video=youtube;PhVn54bB8Lg]http://www.youtube.com/watch?v=PhVn54bB8Lg&feature=related[/video]

MERRY CHRISTMAS 2011 ;)

Mỗi lần noel về, mình lại thấy thật cô đơn...
Thèm lắm cái nắm tay...
Thèm lắm một cái ôm ấm áp...
Thèm lắm một ai đó để yêu và được yêu, để được áp má trong đêm giáng sinh...
Thèm lắm cái cảm giác không còn cô đơn...

Có ai đấy nói rằng :"Cô đơn là thứ ta chỉ có thể nhận ra khi ở bên mọi người, đó là khi ta cảm thấy bạn bè đang vui cười, nhưng lại chẳng có ai hiểu ta"

Vì thế, mình muốn gửi lời chúc tới các bạn vẫn đang đi tìm một nửa của mình và những bạn cô đơn giống mình một giáng sinh an lành, vui vẻ và sớm gặp được định mệnh của mình. Đừng nôn nóng nhé, vạn sự tùy duyên ~ Tình yêu đến khi nó cần phải đến ~

Chúc mọi người giáng sinh an lành
luôn có bạn bè người yêu ở bên cạnh :)
Một giây một phút ta sống trong hạnh phúc
vang hòa lời ca cùng bao lời cầu chúc

--------------------------------------
Đêm Noel, đêm Noel, ta hãy cùng vui lên!
Đêm Noel, đêm đêm ta xin đức Chúa ban hòa bình cho trần thế
Đêm Noel, chuông vang lên, chuông giáo đường vang lên
Đêm Noel, vui đêm Noel, ta hãy chúc nhau câu cười!

Xuân đến , hạ về , thu tàn , đông sang
Cùng nhau trang hoàng nhà cửa và cùng lắng nghe tiếng chuông vang
Tuyết vẫn chưa tan , Christmas đang mang
Những điều tốt đẹp vào lúc chúa giáng trần gian

------------------------------------------
Reng reng reng..ông già noel tới
Phát quà cho mấy cháu chúc niềm vui được phơi phới
Càng ngày.. càng học hành tiến bộ tấn tới
Chúc ông bà cha mẹ được mạnh khoẻ sang năm mới
Sinh thêm thằng cu tí cho zui cữa zui nhà há
Noel ún dr.thanh chứ ko còn ún cái trà đá
Làm ăn càng phát đạt thì sắp thêm cái cà rá
Chị em phụ nữ được tươi trẻ ko còn giống bà già.

Chúng ta sẽ làm chủ đêm noel chứ ko ai
Merry christmast . hãy cùng vui lên nào
Chúa đã sống dậy hãy chào đón đi nào
noel thật là vui và hạnh phúc với ng yêu
Những món quà gửi đầy tình cảm là nhũng gì ko thể thiếu
4 3 2 1 và mọi người hãy cùng nhau đếm ngược nhé!

[MUSIC]http://vn2rap.com/m/asx.php?type=1&id=22160&VN2RAP.COM&?=.mp3[/MUSIC]

[MUSIC]http://vn2rap.com/m/asx.php?type=1&id=22166&VN2RAP.COM&?=.mp3[/MUSIC]

1 số bài hat cho giáng sinh mọi người thưởng thức :)

-----------------------------------------------------

Những lời chúc :

1. Tình Yêu, An Bình và Niềm Vui đã đến trên địa cầu trong lễ Giáng Sinh để làm cho bạn hạnh phúc và hân hoan. Chúc cho niềm hạnh phúc tràn ngập cuộc đời bạn.

2. Niềm tin làm mọi thứ trở nên khả thi; Hi vọng làm mọi thứ hoạt động và Tình yêu làm mọi thứ đẹp đẽ. Chúc bạn có cả 3 điều ấy trong mùa Giáng Sinh này.

3. Mùa đông lạnh nhưng rất lãng mạn, nắng của mùa đông yếu nhưng đủ làm ấm trái tim một ai đó. Noel là dịp bạn và những người xung quanh tận hưởng những giây phút ngọt ngào của tình yêu thương. Đừng đóng chặt trái tim mình, hãy mở cửa trái tim để biết rằng giữa mùa đông mình vẫn thấy ấm áp. Chúc các bạn của tôi một mùa giáng sinh vui vẻ.

4. Khi bạn nhận được tin nhắn này thì hãy cười đi nhé, vì ít nhất đâu đó quanh đây có một người mong bạn hạnh phúc, vui vẻ và luôn yêu đời. Khi đọc xong thì đừng ngại ngần mà gửi nó đi, nếu không gửi thì chẳng có điều gì tồi tệ xảy đến với bạn cả nhưng nếu bạn gửi thì sẽ có ai đó ở một đâu đó mỉm cười với bạn. Và đó mới là điều quan trọng...

Và bây giờ, bạn cười trông đáng yêu hơn đấy, đừng chọn vẻ bề ngoài, vì nó là giả dối; đừng chọn vật chất vì nó có thể mất đi; hãy chọn nụ cười nhé bạn của tôi. Mùa đông ấm áp hơn khi có một nụ cười. Merry Xmas!

:D

Noel vui vẻ nhé . tui thì tui hạh phúc quá với ng iu rồi :x

#63 page 7 =)) Tui mún nạp tiền điện thoại :(( gần hết tiền rồi :(( giúp với nào =)) thanks đi

---------- Post added at 10:59 AM ---------- Previous post was at 10:58 AM ----------

Noel vui vẻ nhé . tui thì tui hạh phúc quá với ng iu rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week