Event Event nhỏ niềm vui lớn !!!!

Status
Not open for further replies.
bác ấy tự đoán tự trả lời luôn rồi kìa...còn thi tốt nghiệp và làm đồ án thì tất nhiên là ở tuổi 22 ( trừ TH nợ môn học chể ) :binhsua146:

mình 20 tuổi hehe :binhsua25:

bác ấy tự đoán tự trả lời luôn rồi kìa...còn thi tốt nghiệp và làm đồ án thì tất nhiên là ở tuổi 22 ( trừ TH nợ môn học chể ) :binhsua146:
=)) đồ án tùy năm nha cậu :))

=)) đồ án tùy năm nha cậu :))
à nhầm đọc lại thì mới thấy là thi cuối kỳ chứ không phải tốt nghiệp hehehe...học đại học hay cao đẳng bác...thu thâp thông tin thôi :binhsua26: mình củng đang muốn chiến thử để lại cmt bên top kia nha...

à nhầm đọc lại thì mới thấy là thi cuối kỳ chứ không phải tốt nghiệp hehehe...học đại học hay cao đẳng bác...thu thâp thông tin thôi :binhsua26: mình củng đang muốn chiến thử để lại cmt bên top kia nha...
ok cậu :)...............................................

…Số tuổi của tớ…...22t( sn 91).cơ mà nhiều người đoán quá rồi, đề nghị thớt loại bỏ các coment ko theo mẫu. hehe

các cậu manh động quá tiếp tục cho event thêm xôm nào ref đâu bơi vào mà nhận event nhé :)

…Số tuổi của tớ…...24 tuổi. Đoán vui thôi chứ có payza đâu mà lấy :binhsua20:. Tính đoán 50 tuổi mà thấy hơi quá đát.

…Số tuổi của tớ…...24 tuổi. Đoán vui thôi chứ có payza đâu mà lấy :binhsua20:. Tính đoán 50 tuổi mà thấy hơi quá đát.
cậu đoán hơi quá đó 50 à ko phải đâu 51 đấy :)

PZ ko send đc dưới 1 $ nha !!!

lên nào mau chìm dữ...mọi người và ref đâu hết rồi ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week