Event Event nối tiếp event giải thưởng 2$

Status
Not open for further replies.

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Ko sao! Đừng thêm luật ảnh hưởng topic này là được!
topic cậu câu like sẽ bị xóa tất nhiên là sẽ ảnh hưởng đến event này của cậu. Giờ mục đích kiếm like của cậu đã mất, chắc là 1 event random thường cho mem thôi :)

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
Ko sao! Đừng thêm luật ảnh hưởng topic này là được!
chút nữa thêm luật 12 cấm quay random làm thể lệ trao giải mà chủ topic phải đứng ra quay như xổ số kiến thiết vậy rồi post video lên cho mọi người xem :D
không dính đến câu like mua like này nọ là được vì like bây giờ dính đến verified member mà 1 số người lại lợi dụng verified member để thành scammer nên mới phải chặt chẽ cái vụ like này vì quyền lợi của các thành viên trong forum :D

topic cậu câu like sẽ bị xóa tất nhiên là sẽ ảnh hưởng đến event này của cậu. Giờ mục đích kiếm like của cậu đã mất, chắc là 1 event random thường cho mem thôi :)
người ta đổi rule topic rồi ,vụ này coi như kết thúc ,event random thôi,còn chủ topic bên kia mình cũng đã pm nói mở topic mới với thể lệ random thôi ,topic cũ mình sẽ xóa thì mấy cái like trong topic đó cũng xong luôn :D

Thánh soi là đây! Captcha cũng soi, event cũng soi! Cái nào ra cái nấy nhé! Nếu ko thì mắc gì tui biểu ông kia mở lại!

các bạn tham gia event chú ý chỉ cần comment và để lại số Z là được nhé ,không like chủ topic ,cũng như không like nick chủ topic bên topic kia nhé,nếu các bạn cứ bấm like như vậy hoài thành ra vi phạm rule mình phải xóa topic này và chủ topic phải mớ topic khác lại thì các bạn thiệt thòi đó

người ta đổi rule topic rồi ,vụ này coi như kết thúc ,event random thôi,còn chủ topic bên kia mình cũng đã pm nói mở topic mới với thể lệ random thôi ,topic cũ mình sẽ xóa thì mấy cái like trong topic đó cũng xong luôn :D
uk :D vậy chủ topic cũng xóa luôn cái nội dung này đi vì nó cũng có phải topic của chủ topic làm event đợt trước đâu, và nó cũng sắp bị xóa rồi :D

các bạn tham gia event chú ý chỉ cần comment và để lại số Z là được nhé ,không like chủ topic ,cũng như không like nick chủ topic bên topic kia nhé,nếu các bạn cứ bấm like như vậy hoài thành ra vi phạm rule mình phải xóa topic này và chủ topic phải mớ topic khác lại thì các bạn thiệt thòi đó
xóa topic bên kia là xong, pm bảo chủ topic bên đó tạo topic khác với nội dung ko liên quan đến câu like là đc mà :D

topic bên kia bạn nên xóa và để chủ topic đó tạo topic khác vì dù gì nó cũng là event ăn mừng và chưa đến ngày quay thưởng mà , còn nhiều người chưa đc tham gia chúc mừng nên là closed topic tại đó cũng ko đc đúng cho lắm :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week