Announce Event Poker T12/2013 20$+

Status
Not open for further replies.
Vì club cũ bạn manager off PS rồi mà mình tưởng đc set admin thì sẽ có thể thêm thành viên tuy nhiên ko đc nên vì lâu dài các bạn đk chuyển sang club mới do mình tạo nhé:
Club ID number: 883006
Invitation Code: 691234569
Acept e vào club nhá mod!

Mình đăng kí 1 slot luôn nhé !!
nick : vipkidatm
thời gian : lúc nào cũng được !!

T2 sẽ thông báo chính thức lần cuối thời gian nha mọi người, gần tết rồi ae tham gia giao lưu với nhau cho vui :D

Nick PS: chauyeuba
Ngày tham gia được: buổi tối các ngày
Giờ tham gia: 19h-2h
Buy-in: 1$
Thời gian tăng blind: 5'
cứ vào giờ đó là vào chơi sao bác mtrung, mình chưa bao giờ được chơi thể loại này cả.

bác mtrung và ae vào cho hỏi tý ngoài lề nhé.
E có rút trên 1k$ về MB mà từ 4h40 sáng tới giờ vẫn chưa nhận được tiền, mọi lần rút mấy chục hay mấy trăm thì nó về trong 20p là cùng. có bác nào gặp rồi xin giúp e với. hồi hóng rất là khó chịu. :(

Last edited:
chúc mừng nhé mới đầu năm làm đc quả sướng ^^

vào club như thế nào vậy bác, e thấy hình như có 6 người thì phải. lần trước thấy 10 người cơ mà. :(

Sau khi đk xong thì vào club và tham gia vào tour đã hẹn trước trong đó là 22h ngày 7/1/2014. Nếu có thay đổi giờ thì cmt trên này còn nếu không thì tour đó sẽ xem như là chính thức luôn nha ae

Sau khi đk xong thì vào club và tham gia vào tour đã hẹn trước trong đó là 22h ngày 7/1/2014. Nếu có thay đổi giờ thì cmt trên này còn nếu không thì tour đó sẽ xem như là chính thức luôn nha ae
Yêu cầu trong tk có $ ko cậu?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week