Event Event Sinh Nhật Buồn Của Tôi

Status
Not open for further replies.
suong thẹt, ca doi chua nhin thay cai banh kem sinhnhat co ten minh

Một Sinh Nhật Lại Đến
Để Lại Nỗi Buồn Xa
Mong Sao Ngày Nắng Ấm
Cùng Em Ngày Chúng Ta
Ôi Sao Tình Yêu Đến
Cho Ta Hạnh Phúc Mãi ..........
Bộc bạch thôi ^^! buồn thì buồn chứ Sinh nhật thì phải vui n/y bạn cũng vui thôi ............
Nếu có 1 điều tớ muốn cậu được n/y cũ tặng quà vào ngày SN bạn ........
Cảm giác sẽ h/p lắm đấy tin tớ đi .......... thật đấy không đùa đâu !!!

Tình qua đi rồi thì hãy để nó là kỷ niệm đẹp, hãy bước đi con đường mới. Đến khi nào bạn tìm được tình yêu đích thực bạn sẽ nghĩ lại ngày hôm nay và than lên 1 câu: ôi mình đã có 1 kỷ niệm đẹp và nhờ có nó mà mình mới có em ngày hôm nay :) hi...chúc mừng sinh nhât!
Tuổi mới nhìu thành công
cái gì cũng mới : người yêu mới, nhà mới , xe mới.... nói chung cái gì ucngx tốt đẹp hết! hi2 thich thì gửi vào :) U1411204

mà bác lên CB làm gì vậy?

:binhsua24::binhsua24: nhìn còn trẻ hơn cả mềnh............. ấm ức thế......... chúc anh thêm tuổi mới nhìn già đi tý cho con gái bọn em đỡ tỵ :m065::m065:

Cái ảnh chụp cầu Bãi Cháy sao lại đúng hôm âm u thế...... cái chỗ anh đứng chụp là chỗ họ hay vớt xác người nhảy cầu lên đấy ;))........... tối ở đấy mát lắm mà em k dám ra 1 mềnh :m131::m131:

Last edited by a moderator:
bạn không buồn, ko cô đơn đâu, vì không phải vẫn còn ~ người bạn trên 4rum mmo đó sao, & ~ lời bạn viết rất hay đó, chúc mừng sinh nhật nhé, giành thời gian cho gia đình, người thân bạn nhé:D

Happy Birthday ZzhoanghungzZ

Happy Birthday ZzhoanghungzZ

[video=youtube;Vo_KgXwHxkE]http://www.youtube.com/watch?v=Vo_KgXwHxkE&feature=fvwrel[/video]

Chúc bạn ZzhoanghungzZ có 1 sinh nhật tràn ngập niềm vui , ấm cúng bên gia đình và những người thân yêu nhất ! 1 năm mới, thêm 1 tuổi mới, thành công hơn trên con đường mmo cũng như những công việc thường ngày trong cuộc sống và quan trọng nhất là kiếm được người tâm đầu ý hợp sống với nhau đến đầu bạc răng long nhé ! :binhsua06:

Happy birtday to ZzhoanghungzZ !!! :m135:

Chúc sinh nhật bạn thật vui vẻ, ấm áp và hạnh phúc với những người bạn, người thân ở ngoài và ở thế giới MMO nhé!
:binhsua78:
Điều quan trọng nhất là mỗi năm dù thêm 1 tuổi bạn vẫn luôn vui, khỏe, và đẹp trai hơn nha ^^!
:m046:
Chúc cả nhà chúng ta đều vui vẻ và hạnh phúc khi MMO. Thân!
:binhsua31:

Sinh nhật vui nha bác!!!
"Sóng gió` giang hồ nuôi ta lớn
Lòng người thay đổi dạy ta khôn"
HÉP PI BỚT ĐỀ TU DZU!!!

giờ còn đâu, nhưng ngày xưa cũ
sinh nhật buồn, nến cũng buồn theo
tơ duyên đã lỡ chuyến đò
anh còn trông ngóng âu lo người về

tình đi trước, duyên ta còn ngỡ
nến hiu buồn, địu hát buồn theo
từ nay cho đến ngàn sau
ân tình còn đó trông theo người về

hic, thơ em chỉ có thế, có thể làm bác buồn 1 tý, nhưng cố gắng cho năm sau nhá, sn năm nay buồn cho nó buồn luôn đi

HẠp bì bớt đây tú riu
HẠp bì bớt đây tú riu

Hạp bì Bớt đây...Háp bi bớt đây....
HÁp bi Bớt đây TÚ riu...........

CHÚC MỪNG SINH NHỰT VUI VẺ!

chúc bác gặp nhiều may mắn trên đường đời.KHÚC HÁT MỪNG SINH NHẬT -Phan đình tùng tặng bác đấy.
U3026639(opla)

chia buồn cùng bác
chia tay cuộc tình cũ để bước sang cuộc tình mới nhé
happy brith day to you

Người yêu dễ thương thế mà ko biết giữ,cũng cao ráo nữa,tiếc quá,dù sao bạn cũng đừng buồn quá,1 nửa của bạn đang chờ bạn đó,hãy tự tin lên

sinh nhật vui vẻ và ngày càng phát huy thêm những bài viết hay về tình yêu & tình d ục hay cho 4rum nha anh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week