Event Event sinh nhật

Status
Not open for further replies.

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
@lastmonitor : chanhchua tự động edit kết quả nha cậu? vậy là ko hợp lệ.

Mình thì chọn 34 gần nhất với 33 và sớm nhất rồi còn gì?

Sao nhìn giải thưởng có vẻ lung tung và ko chuẩn nhỉ?

chủ event cho xin 5$ vào đây nhé PM: U4970782

Mình chọn #58 số 34 và là gần nhất và sớm nhất.

chanhchua chọn 33 nhưng đó là đã edit kết quả -> gian lận -> ko tính

Soixam

Hero
Reactions
1,513
MR
0.718
Chat with me via Yahoo Messenger
@lastmonitor : chanhchua tự động edit kết quả nha cậu? vậy là ko hợp lệ.

Mình thì chọn 34 gần nhất với 33 và sớm nhất rồi còn gì?

Sao nhìn giải thưởng có vẻ lung tung và ko chuẩn nhỉ?

nguyên tắc là chọn số nhỏ hơn và gần nhất cậu ạ ;)

nguyên tắc là chọn số nhỏ hơn và gần nhất cậu ạ ;)
Lấy kết quả xổ số kiến thiết miền Bắc ( xổ số truyền thống ) ngày 7/11/2013 làm kết quả. Bác nào dự đoán đúng hoặc gần đúng giải đặc biệt , giải nhất lĩnh giải 5$, giải nhì nhận 3$, giải ba nhận 2$.

Đúng theo cậu nói: GẦN ĐÚNG NHẤT. Gần ở đây là cả lớn hơn và nhỏ hơn. Chỉ có hãy chọn giá đúng (khách hàng) thì họ mới ra luật là nhỏ hơn vì ko ai bỏ nhiều tiền hơn để mua món hàng lớn hơn giá trị của nó.

Còn đây là event , GẦN NHẤT. Và gần nhất có nghĩ là CẢ LỚN NHẤT VÀ NHỎ NHẤT

@lastmonitor : mình và cậu có xích mích lâu rồi, cũng ko tính vào event của cậu đâu. Nhưng nghĩ là sinh nhật thì 1 câu chúc mừng cũng tốt và là event theo kết quả xổ số (chứ còn random thì mình cũng chỉ chúc mừng chứ chẳng để lại dự đoán làm gì - lí do thì cậu và mình đều hiểu) .

Nếu là người khác mình sẽ coi như là nhầm lẫn và bỏ qua nhưng nếu là cậu mình cảm thấy có sự ko minh bạch từ phía cậu :)

Đợi 1 câu kết luận rõ ràng từ cậu

Lấy kết quả xổ số kiến thiết miền Bắc ( xổ số truyền thống ) ngày 7/11/2013 làm kết quả. Bác nào dự đoán đúng hoặc gần đúng giải đặc biệt , giải nhất lĩnh giải 5$, giải nhì nhận 3$, giải ba nhận 2$.

Đúng theo cậu nói: GẦN ĐÚNG NHẤT. Gần ở đây là cả lớn hơn và nhỏ hơn. Chỉ có hãy chọn giá đúng (khách hàng) thì họ mới ra luật là nhỏ hơn vì ko ai bỏ nhiều tiền hơn để mua món hàng lớn hơn giá trị của nó.

Còn đây là event , GẦN NHẤT. Và gần nhất có nghĩ là CẢ LỚN NHẤT VÀ NHỎ NHẤT

từ event trước của , tớ trao giải cũng dựa trên sự nguyên tắc là đúng hoặc gần hơn nhỏ nhất, cậu có thể tìm lại event và xem.

Đã check lại, chanhchua ăn gian và đã edit. và thông báo là chanhchua sẽ không được tham gia event nào của tớ nữa vì gian lận. Và vì rules tớ viết thiếu nên chọn bạn @captchater nhé. bạn để lại số pm.

Event tiếp theo sẽ diễn ra vào 20/11

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
công bằng mà nói những phát biểu gần đây của captchater mình chả thích tí nào nhưng mà cái vụ này thì thật sự chanhchua đã ăn gian rồi lastmonitor ạ
cậu ấy edit bài sau khi biết được kết quả xố số
Last edited: Thursday at 11:26 PM

nên tốt nhất hủy kết quả của cậu ấy không trao giải ,vì không thành thật ,gian lận trong event ,cậu nên trao giải cho người kế tiếp hay gần đúng gì ấy :D

công bằng mà nói những phát biểu gần đây của captchater mình chả thích tí nào nhưng mà cái vụ này thì thật sự chanhchua đã ăn gian rồi lastmonitor ạ
cậu ấy edit bài sau khi biết được kết quả xố số
Last edited: Thursday at 11:26 PM

nên tốt nhất hủy kết quả của cậu ấy không trao giải ,vì không thành thật ,gian lận trong event ,cậu nên trao giải cho người kế tiếp hay gần đúng gì ấy :D
mình phát biểu toàn vấn đề đúng, ai ko sai thì ko phải xoắn mình. Cậu nói ko thích phát biểu này thì vui lòng lập topic để mình vào trả lời luôn nhé :)
Vì mình nghĩ không phát biểu nào của mình (ít nhất là đối với cậu) là sai cả :) .

mình phát biểu toàn vấn đề đúng, ai ko sai thì ko phải xoắn mình. Cậu nói ko thích phát biểu này thì vui lòng lập topic để mình vào trả lời luôn nhé :)
Vì mình nghĩ không phát biểu nào của mình (ít nhất là đối với cậu) là sai cả :) .
1 ngày nào đó cậu sẽ nhận ra,con người khi nói điều gì thì đều nghĩ mình nói đúng nếu họ nghĩ họ nói sai thì họ đâu có nói ra,nhưng có những phát biểu của cậu thật sự hơi khó nghe ,mình thì chả có gì sai vì những gì mình làm đều xuất phát từ cái tâm nên không có gì thẹn với lòng, mình chỉ nói là 1 lúc nào đó cậu sẽ hiểu ra ,ngay từ khi cậu còn là mem chứ ko phải đến bây giờ mới vậy ,có lẽ đó là tính của cậu rồi ,hy vọng một ngày nào đó cậu sẽ nhận ra và hiểu những gì mình nói ,chỉ khi con người trải qua những sự việc nào đó với bản thân họ thì họ mới cảm nhận và hiểu được cảm giác của 1 người đã từng trải qua việc đó ,giống như kim đâm vào chân cậu thì cậu mới biết đau và hiểu cảm giác của những người từng bị kim đâm như vậy ,chứ người khác bị kim đâm rồi nói đau thì cậu đâu hiểu được cảm giác của người ta đau thế nào :D

1 ngày nào đó cậu sẽ nhận ra,con người khi nói điều gì thì đều nghĩ mình nói đúng nếu họ nghĩ họ nói sai thì họ đâu có nói ra,nhưng có những phát biểu của cậu thật sự hơi khó nghe ,mình thì chả có gì sai vì những gì mình làm đều xuất phát từ cái tâm nên không có gì thẹn với lòng, mình chỉ nói là 1 lúc nào đó cậu sẽ hiểu ra ,ngay từ khi cậu còn là mem chứ ko phải đến bây giờ mới vậy ,có lẽ đó là tính của cậu rồi ,hy vọng một ngày nào đó cậu sẽ nhận ra và hiểu những gì mình nói ,chỉ khi con người trải qua những sự việc nào đó với bản thân họ thì họ mới cảm nhận và hiểu được cảm giác của 1 người đã từng trải qua việc đó ,giống như kim đâm vào chân cậu thì cậu mới biết đau và hiểu cảm giác của những người từng bị kim đâm như vậy ,chứ người khác bị kim đâm rồi nói đau thì cậu đâu hiểu được cảm giác của người ta đau thế nào :D

Nói thật là mới đầu mình có thiện cảm với cậu, còn giờ mình thấy cậu có vẻ là 1 kẻ cuồng tín đang đi truyền đạo hơn là 1 nhà hảo tâm bình thường.
Mọi vấn đề mình góp ý muốn box từ thiện rõ ràng minh bạch thì cậu có vẻ khó chịu (ko chỉ mình mình mà nhiều người khác cũng nghi ngờ về box từ thiện ) rồi lôi mấy câu chuyện (mà đối với bản thân mình là vô nghĩa vì mình là người vô đạo và chẳng tin vào cái gì) .

Vấn đề mình và cậu mình sẽ nói sau (nếu cậu muốn có thể inbox nói chuyện), còn vấn đề box từ thiện mình sẽ tiếp tục đưa lên cho Shin để tham khảo về sự minh bạch của nó .

Nói thật là mới đầu mình có thiện cảm với cậu, còn giờ mình thấy cậu có vẻ là 1 kẻ cuồng tín đang đi truyền đạo hơn là 1 nhà hảo tâm bình thường.
Mọi vấn đề mình góp ý muốn box từ thiện rõ ràng minh bạch thì cậu có vẻ khó chịu (ko chỉ mình mình mà nhiều người khác cũng nghi ngờ về box từ thiện ) rồi lôi mấy câu chuyện (mà đối với bản thân mình là vô nghĩa vì mình là người vô đạo và chẳng tin vào cái gì) .

Vấn đề mình và cậu mình sẽ nói sau , còn vấn đề box từ thiện mình sẽ tiếp tục đưa lên cho Shin để tham khảo về sự minh bạch của nó .
úi giời hahahahahah ,cuồng tín đi truyền đạo trong những gì mình nói với cậu ở trên thì có gì gọi là liên quan đến đạo mà nói là cuồng tín và truyền đạo hahaha ,thật sự là cậu vẫn chưa hiểu ra vấn đề và lại nghĩ lung tung nó đi đâu rồi ấy nhỉ ,còn những cái cậu nghĩ thì cậu lại suy bụng ta ra bụng người nói là nhiều người khác haiz thiệt là bó tay,nói chung mình nghĩ stop ở đây được rồi ,còn muốn điều tra cái gì thì điều tra haha ,mà nghe giống vụ vinashin quá nhỉ ,ơ hay cái nhóm từ thiện mmo4me nó làm từ thiện nó kêu gọi,mọi người ủng hộ nó hầu hết vì mọi người đều tin tưởng nó qua những gì nó làm thế mà bây giờ cái nhóm từ thiện đó bị điều tra đấy ,ơ hay thật là buồn cười ,thích thì cứ điều tra hihihihi ,cây ngay chả sợ chết đứng bao giờ :D

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,383
MR
1,223.823
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
từ sáng tới giờ mất mạng liên tục nên chưa gửi event cho các bạn đc, xin lỗi nhé hic

Nếu fix rule gần nhất như của bạn capcharer trúng thì chắc em đc giải 3 phải ko anh :D. Của em là số 35

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,989
176,465
Latest member
Davvero

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week