Event [ EVENT ] ********************Tạm biệt mmo4vn*************************

Status
Not open for further replies.
Bao giờ cũng có một ai đó làm bạn tổn thương. Bạn hãy giữ niềm tin vào mọi người và hãy cảnh giác với những kẻ đã từng một lần khiến bạn mất lòng tin

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:47 PM ----------

Bạn hãy nhận biết chính bản thân mình và làm một người tốt hơn trước khi làm quen với một ai đó, và mong muốn người đó biết đến bạn.

Làm sao có thể yêu người khác. Nếu bạn không yêu chính mình.

---------- Post added at 03:56 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

Ghét ai có thể nêu được lý do, nhưng yêu ai thì không thể

---------- Post added at 03:56 PM ---------- Previous post was at 03:56 PM ----------

sao có lúc post được 2 post liên tục có lúc lại ko nhỉ :">

Làm sao có thể yêu người khác. Nếu bạn không yêu chính mình.

---------- Post added at 03:56 PM ---------- Previous post was at 03:55 PM ----------

Ghét ai có thể nêu được lý do, nhưng yêu ai thì không thể
kiếm đaủa mấy cau sến vậy pác:binhsua168:

kiếm đaủa mấy cau sến vậy pác:binhsua168:
google tình yêu ạ :D

---------- Post added at 03:59 PM ---------- Previous post was at 03:58 PM ----------

Anh sẽ cho em tất cả cuộc đời này để đổi lại được nhìn em cười, được nắm tay em.

---------- Post added at 04:00 PM ---------- Previous post was at 03:59 PM ----------

Khi nhìn em, anh cảm giác tim anh như loạn nhịp.

anh em spam ghê quá nên mềnh cũng đua đòi:binhsua146:

Một thằng khờ có thể mở mắt, một gã thông minh có thể mở mang trí óc, nhưng chỉ có chàng trai tốt mới có thể mới có thể mở lối vào trái tim.

---------- Post added at 04:04 PM ---------- Previous post was at 04:03 PM ----------

anh em spam ghê quá nên mềnh cũng đua đòi:binhsua146:
adua là ko tốt nhé :">

---------- Post added at 04:04 PM ---------- Previous post was at 04:04 PM ----------

Khi yêu ai ta không thể diễn tả được cảm giác khi ở bên cô ta thì mới gọi là yêu.

---------- Post added at 04:05 PM ---------- Previous post was at 04:04 PM ----------

sao toàn add post nhỉ mọi ng chém nhiệt tình lên chứ

tối nay đón tết + 10LR nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg