Event Event Tháng 12 Của Ban Quản Trị

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,481
MR
20.087
$300.00
@chemgio xong rồi thì nói mình close topic nha :D
ờ thanks bạn đã nhắc nhở :D phải chờ shin trao giải xong mới close topic được,chưa trao giải mà close topic mang tiếng scam event bị ban ít nhất 30 ngày nên không dám close bậy :D

Mình trúng giải 3 nhé số pm mình đây:
U4833530
do congphuong9 chơi an gian nên lanpy đã được đôn lên giải 2 rồi nhé
congphuong9 đạo văn http://tiin.vn/chuyen-muc/yeu/mu-a-gia-ng-sinh-do-co-n-nho-khong-anh.html
còn sửa bậy bạ từ ngữ đọc k giống ai "anh bé nhỏ nép vào vai em giữa dòng người đông như mắc cửi. em véo nhẹ đôi má anh ửng hồng" <--anh là phái mạnh mà bé nhỏ nép vào phái yếu =)) "anh thấy mắt mình nhòa lệ, khẽ gạt nước mắt" <-- bede ah??? nổi hết da gà. Giải nhì nên trao người khác BQT ạ, ghét nhất đạo văn người khác còn sửa bậy bạ
thanks bạn đã phát hiện và kết quả đã được thay đổi như sau
1 LukeLucy : 6pm
2 lanpy : 5pm
3 khoaproqt186 : 4pm

@congphuong9 do lần này em chưa gây hậu quả nghiêm trọng nên anh chỉ cảnh cáo em cho em 1 warn 1 point sẽ hết hạn sau 1 tháng vì tội gian lận nếu lần sau em còn gian lận nữa thì a sẽ banned em nhé ,mong em rút kinh nghiệm ,giải thưởng ko đáng gì nhưng đừng để mọi người đánh giá mình chỉ bằng giá trị giải thưởng em nhé

do câu 5 khó nghĩ tên hay quá nên mình không tính vào nữa ,sau khi suy nghĩ kỹ càng mình quyết định chọn ra 3 người đoạt giải sau đây nha,
1 LukeLucy : 6pm
2 lanpy : 5pm

3 khoaproqt186 : 4pm

shin sẽ trao giải cho mọi người ,mọi người để lại số account pm nha,thanks tất cả mọi người đã tham gia nha nhất là designers và tất cả anh em khác
luisteo để ý dòng chữ màu nha em ,nếu em nghĩ được 1 câu hay thì có lẽ a cũng dành cho em giải 2 hoặc 3 gì rồi tiếc là tất cả các câu anh em nghĩ ra đúng luật nhìn vào không hợp chút nào cho ý nghĩa từ thiện của nhóm cả :D

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
anh chemgio nói đúng đó bạn cu tèo đừng có buồn , admin Shin giàu lắm mỗi tháng BQT đều ra event cho mem chơi cả
hụt lần này thì cố gắng lần sau , nhưng nhớ đừng "đạo" bất cứ j của ai nhé , thành quả mình làm ra mặc dù ko hay = ngta vẫn đáng trân trọng nhất

Từ đầu mình đã thấy câu 5 chỉ là phần đệm vào cho mọi ng cười : )) phần chính vẫn là những câu 1-2-3-4 , đặc biệt ở câu 4 mình mất hơn nửa tiếng mới viết ra xong ấy . Và giờ thì tiếp tục chờ đợi event tháng 1 của BQTrịiiiiiiiiiiiiiiiii
, dc chờ mong vì nó khác biệt mọi event , quyết định ở random hay số đề , phụ thuộc vào đỏ đen only .

Mãi nói nhiều quên mất ghi PM : )) Đây ạ U2120480 . Tks lần nữa chemgio và Shin .

Shin

Administrator
Staff member
Trusted 3
Solutions
5
Reactions
17,495
MR
54.951
$240.00
anh chemgio nói đúng đó bạn cu tèo đừng có buồn , admin Shin giàu lắm mỗi tháng BQT đều ra event cho mem chơi cả
hụt lần này thì cố gắng lần sau , nhưng nhớ đừng "đạo" bất cứ j của ai nhé , thành quả mình làm ra mặc dù ko hay = ngta vẫn đáng trân trọng nhất

Từ đầu mình đã thấy câu 5 chỉ là phần đệm vào cho mọi ng cười : )) phần chính vẫn là những câu 1-2-3-4 , đặc biệt ở câu 4 mình mất hơn nửa tiếng mới viết ra xong ấy . Và giờ thì tiếp tục chờ đợi event tháng 1 của BQTrịiiiiiiiiiiiiiiiii
, dc chờ mong vì nó khác biệt mọi event , quyết định ở random hay số đề , phụ thuộc vào đỏ đen only .

Mãi nói nhiều quên mất ghi PM : )) Đây ạ U2120480 . Tks lần nữa chemgio và Shin .

Mình trúng giải 3 nhé số pm mình đây:
U4833530

Đã thanh toán xong.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member