Event Event:Thiết kế logo MyFriends Group&Đố vui có thưởng kinh phí 20LR

Status
Not open for further replies.
+Nòng nọc đứt đuôi thì thành con ếch,Hỏi?Khỉ đứt đuôi thành con gì?
-vẫn là con khỉ :))
+ Đố bạn biết?Người nào cả năm đi làm có 1 ngày mà không sợ bị đuổi việc
-Nghề đẻ thuê X_X

cho mình thêm cái này
LR: U4913844

Mới nghỉ việc,gia đình trách móc,người yêu bỏ rơi,,:binhsua56: nên móc PTS ra vọc đại góp vui cho Myfiends Grups .ko ném đá dưới mọi hình thức :D

* : cái thứ 2 đơn giãn là thế này:
- Cap như một người coi gái ,phụ nữ í mới nhìn hoặc tìm hiểu sơ qua thấy phức tạp kinh khủng
nhưng gần rồi mần nhiều sẽ thấy đơn giãn và sao mà nó dễ và " sướng" thế
- Cap còn ớn ăn hơn khi về đêm .càng về đêm thì càng mệt ;)) "giống như chúng ta phải chiến đấu mỗi đêm với các chị các em"
- mỗi khi luyện cap mệt vào site của My Friends Grups cái tỉnh ngủ và chiến hăng say hơn =))
p/s: góp vui là 9

Cái ý nghĩa của ông bạn này hay thế :D
Cho thử vào web nhìn đẹp đấy chứ
p/s : Mượn tạm thôi nhé mua bản quyền của ông bạn này sau ;))

Last edited by a moderator:
Cái ý nghĩa của ông bạn này hay thế :D
Cho thử vào web nhìn đẹp đấy chứ
p/s : Mượn tạm thôi nhé mua bản quyền của ông bạn này sau ;))
chỉnh lại với tông màu hồng phù hợp với web này hơn vì con gái đi với màu hồng mà
Còn của myfiend là màu xanh

Tác phẩm số 3, quyết tâm giật giải 15LR hihihehe

Sau 1 đêm trao đổi với anh myfriends thì lúc này mới hiểu được anh muốn có 1 logo như thế nào, ý nghĩa - mục đích ra sao :), và đây là tác phẩm hội đủ các yếu tố mà anh yêu cầu ;)), và đây cũng là tác phẩm cuối cùng của em cho event này, quá tam ba bận mà :(, hy vọng là anh sẽ thích :)

Giải thích ý nghĩa: Logo có 2 phần, phần hình và phần chữ

Phần hình: Lại chia ra thành 2 hình: hình 3 cái đĩa xích và hình các electron.

• Hình 3 cái đĩa xích tượng trưng cho sự vận hành xuyên suốt, vươn lên không mệt mỏi của group dưới sự dẫn dắt tài ba của myfriends (thêm tí văn chương cho nó dễ có giải :D)

• Hình electron tượng trưng cho sự gắn kết bền vững giữa các thành viên trong group, cùng chia sẽ những khó khăn, kinh nghiệm để giúp nhau vượt qua khó khăn, hoàn thành công việc 1 cách dễ dàng, góp phần đưa group ngày càng đi lên. Nhìn kĩ các bạn sẽ thấy phần electron màu trắng tượng trưng cho chữ M, phần electron màu đen tượng trưng cho chữ F, MF là ký hiệu viết tắt của group MYFRIENDS :)

Phần chữ: được xử lý đẹp và màu sắc chuẩn đã làm nên vẻ sang trọng cho logo, nhìn chữ được khắc trên hình nền như 1 sự khẳng định bản quyền logo của group :)) =)) (Cái này hơi bị ảo tung chảo =)))

Với màu sắc này của logo đảm bảo khi đưa lên web http://myfriends-group.com sẽ rất là hài hòa ;))

PS: Lời cuối cùng muốn nói đó là cảm ơn anh myfriends đã lập ra cái event này, nhờ nó mà em được nâng cao tay nghề hơn, biết được nhiều hơn 1 tí về kỹ năng xử lý trong PTS, em xin cảm ơn gia đình, bạn bè, người thân đã ủng hộ và cổ vũ em hết sức =)), đặc biệt là LukeLucy đã like cả 2 tác phẩm đầu tiên =)), dù có giật được giải hay ko thì em cũng rất vui vì em đã VƯỢT LÊN CHÍNH MÌNH =)).

Nếu như em là người giật giải, em sẽ trích 25% giải thưởng cho ba em, 25% giải thưởng cho mẹ em, 25% giải thưởng cho chị em, và em chỉ bỏ túi 25% còn lại ;)). EM THỀ - EM HỨA - EM ĐẢM BẢO

(HÔM NAY LÀ THỨ 5 RỒI MÀ ANH CHƯA MUA KEY ỦNG HỘ EM NHÁ =)))
vote,nhìn đẹp đấy,thích rồi đấy ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week