Event Event xả xui qua những ngày giông bão :)

Status
Not open for further replies.
Vãi cả đáp án........ =)) :confused::confused: đành rằng even của cậu, luật là của cậu nhưng cũng hợp lý tý chứ =)))
Ko hợp lý chỗ nào cậu có thể pm trược tiếp hỏi mình
yh: thisi82
Xin nói trước luôn ai còn thắc mắc pm kiu mình giải thích luôn ..
Thứ nhất: đáp án là quan tài thì đúng nhưng đáp án này quá nhiều người biết
Thứ 2: thuốc mê người mua ko dùng, người dùng ko biết ( ở đây người bị uống thuốc mê thì người ta mê man ko biết gì chứ đừng có nghĩ là ko biết mình đã bị uống nhé)
Thân chào đoàn kết và xây dựng :p

Thứ 2: thuốc mê người mua ko dùng, người dùng ko biết ( ở đây người bị uống thuốc mê thì người ta mê man ko biết gì chứ đừng có nghĩ là ko biết mình đã bị uống nhé)

Cậu tự ra trường hợp thế khác nào giống cái nước Indo tổ chức Seagame cho vận động viên võ thuật pencak silat chạy thoái mái, cắn tẹt ga, núp sau trọng tài.. khi đánh ko lại.... hay còn gọi là........

Nhưng thôi.. even của cậu, cãi kiểu j cũng ko lại... cho nên chúc mừng even thành công tốt đẹp ......... :D:D:D

Xin lỗi nhưng mình cho phép mình nói thẳng nhé..tự ra trường hợp là thế nào cậu cứ nói chung chung như thế đố ai mà hiểu @@..hay cậu cần mình dịch tiếng việt ra tiếng việt nhỉ?
Mà tóm lại cậu nói cũng có lý event của mình tổ chức ,đáp án là đáp án của mình.. người nào trả lời đúng đáp án sẽ trao giải người đó.. những ai ko phục thì good bye ko miễn cưỡng nhóe :D

Tình hình là năm nay e xui hết chuyện này rồi chuyện nọ..
Làm ăn thất bát , ng iu thì chia tay.
ĐK tham gia event : Giải được câu đố của em nhanh và chuẩn xác nhất
Giải thưởng:
+ Giải nhất : 100k vcb or 5$ wmz hoặc 1 thẻ đt 100k
+Giải nhì: 50k vcb 2.5$ wmz hoặc thẻ đt 50k
+ Giải ba: 30k hoặc 1.5$ wmz hoặc thẻ đt
Trường hợp ko có bạn nào giải được đáp án mình sẽ tính kết quả theo kết quả xskt miền trung , stt comment của các bạn theo 2 số cuối các giải nhất nhì và 3 (ko tính đặc biệt nhé )
Giải thưởng sẽ được công bố vào 10 giờ tối mai :D

P/s : giải thưởng ko nhiều chủ yếu là hại não các bạn 1 tý :p

Câu đố như sau: Cái gì người mua ko dùng , người dùng ko biết ?

ĐÁP ÁN: THUỐC MÊ

Giải nhất : @bOOm 5$
Giải nhì : @tjnam0 2.5$
Giải ba : @z9gdragon 1.5$

hình thức nhận là : wmz, vcb hoặc thẻ đt nhé !
các bạn inbox tk nhận thẻ cho mình để mình trao giải
vãi bạn mình trả lời thuốc mê từ đầu sao ko có giải thế

Bạn trả lời thuốc mê ở chỗ nào ? sao mình chẳng thấy?
:(( hôm qua trả lời thuốc mê xong 15p sau trả lời thuốc lắc mà ko biết cái thuốc mê đâu r :(( chắc hôm qa máy lag..huhu đang xui r chơi cái event còn xui vầy nữa

hì , rất tiếc đáp án của bạn ko đúng với đáp án của mình , nhưng đáp án của bạn cũng có sáng tạo , mình quên ko có giải khuyến khích cho giải sáng tạo ..Hẹn bạn event lần sau vậy :D

ĐÁP ÁN GIẢI THÍCH GIỐNG THỚT NGHE CŨNG KO HỢP LÍ

thế này cũng gọi là đáp án? lần sau ko nên hỏi những câu hỏi có nhiều đáp án, dễ gây bức xúc cho những người trả lời đúng mà ko đc tính

hì , rất tiếc đáp án của bạn ko đúng với đáp án của mình , nhưng đáp án của bạn cũng có sáng tạo , mình quên ko có giải khuyến khích cho giải sáng tạo ..Hẹn bạn event lần sau vậy :D
oke tks bạn mình pm yahoo r........:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week