Tutorial [ewsaly.com] - 0,5$ / ngày , có auto

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
Đây là 1 dạng site like , sub, surf quen thuộc :)

Link ref: http://ewsaly.com/promote.php?ref=36440
Link non ref: ewsaly.com

Site có nhiều hình thức kiếm tiền trên facebook, youtube, twitter,.... Số lượng công việc để làm hằng ngày đều có (ko như 1 số site chỉ nhiều lúc đầu)

Min pay : 1$ (payza), 0,7$ (paypal)
thường là thanh toán trong ngày.

Proof mượn tạm của upline mình:

AUTO: (imacros)

Các bạn tạo 1 mục và copy mã auto vào và chay nhé :)

SET !ERRORIGNORE YES
VERSION BUILD=8810214 RECORDER=FX
TAB T=1
URL GOTO=http://ewsaly.com/website.php
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT ATTR=*
TAB T=2
TAB T=1
WAIT seconds=25
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
ONDIALOG POS=2 BUTTON=OK CONTENT=
ONDIALOG POS=3 BUTTON=OK CONTENT=
ONDIALOG POS=4 BUTTON=OK CONTENT=
ONDIALOG POS=5 BUTTON=OK CONTENT=
TAB T=1

Chúc anh em kiếm đc nhiều tiền :)
Site check cheat rất kĩ nên ai pro thì hãy cheat ko thì lại bị banned nick đấy :)

Đây là 1 dạng site like , sub, surf quen thuộc :)

Link ref: http://ewsaly.com/promote.php?ref=36440
Link non ref: ewsaly.com

Site có nhiều hình thức kiếm tiền trên facebook, youtube, twitter,.... Số lượng công việc để làm hằng ngày đều có (ko như 1 số site chỉ nhiều lúc đầu)

Min pay : 1$ (payza), 0,7$ (paypal)
thường là thanh toán trong ngày.

Proof mượn tạm của upline mình:

AUTO: (imacros)

Các bạn tạo 1 mục và copy mã auto vào và chay nhé :)

SET !ERRORIGNORE YES
VERSION BUILD=8810214 RECORDER=FX
TAB T=1
URL GOTO=http://ewsaly.com/website.php
TAG POS=1 TYPE=INPUT:SUBMIT ATTR=*
TAB T=2
TAB T=1
WAIT seconds=25
ONDIALOG POS=1 BUTTON=OK CONTENT=
ONDIALOG POS=2 BUTTON=OK CONTENT=
ONDIALOG POS=3 BUTTON=OK CONTENT=
ONDIALOG POS=4 BUTTON=OK CONTENT=
ONDIALOG POS=5 BUTTON=OK CONTENT=
TAB T=1

Chúc anh em kiếm đc nhiều tiền :)
Site check cheat rất kĩ nên ai pro thì hãy cheat ko thì lại bị banned nick đấy :)
cái này trc đây scam mà.lâu ko vào tự nhiên dc cộng 10$ ,rút thì bảo cần 2ref, đăng kí 2ref xong thì bảo 2 ref phải dc pay rồi.thế chịu :D

cái này trc đây scam mà.lâu ko vào tự nhiên dc cộng 10$ ,rút thì bảo cần 2ref, đăng kí 2ref xong thì bảo 2 ref phải dc pay rồi.thế chịu :D

uk , site này trước đây scam còn bây giờ thì ko biết thế nào :) Thấy upline bảo là : làm từ 11h sáng , đến 10h tối thì đủ min pay, ấn pay thì đến 11h tối nó pay.
Ko yêu cầu 2 ref nữa rồi :)
http://ewsaly.com/payproof.php

tài khoản cậu còn tiền thì rút thử xem :)

uk , site này trước đây scam còn bây giờ thì ko biết thế nào :) Thấy upline bảo là : làm từ 11h sáng , đến 10h tối thì đủ min pay, ấn pay thì đến 11h tối nó pay.
Ko yêu cầu 2 ref nữa rồi :)
http://ewsaly.com/payproof.php

tài khoản cậu còn tiền thì rút thử xem :)

tưởng nó scam rồi , mới vào request payout chờ xem ( site này lúc trước em vào click mấy cái pay đươc 1$ , ai dè rút tiếp bắt kiếm ref nên ngưng

tưởng nó scam rồi , mới vào request payout chờ xem ( site này lúc trước em vào click mấy cái pay đươc 1$ , ai dè rút tiếp bắt kiếm ref nên ngưng

ok, hóng proof của cậu :D

cẩn thận nhé, mình like được 2 hôm bị khóa like 30 ngày luôn

cậu auto like à?
Mình ko có hướng dẫn auto like , mình chỉ hướng dẫn auto surf thôi :)

Còn ai muốn kiếm thêm thì like, share, sub... youtube, facebook, twitter.... bằng tay thì chả bao giờ bị block đâu :)

Auto thì làm xong cả like fakebook cả surf luôn rồi mà vẫn không đủ 1$.
Nghe nói xách 1 acc facebook rồi đi like nhiều quá thì facebook nó khóa acc phải không các bác nhỉ.

Nghe nói xách 1 acc facebook rồi đi like nhiều quá thì facebook nó khóa acc phải không các bác nhỉ.
1 ngày thì chưa đủ 1$ đâu, cậu đợi ngày mai vào làm tiếp nhé. Vì site vẫn có việc tăng hàng giờ :)

Like nhiều bị block thì mình chưa bị vì mình chỉ like tay thôi :) Còn ko biết có ai bị ko, nhưng tốt nhất thì nên tạo 1 facebook clone để like cho an toàn :)

Ai có auto like thì post lên để anh em kiếm thêm nào :D

chơi cái này phải nhiều account facebook

nếu chơi 1 account
sẽ có 3 sự trừng phạt của facebook cho dù account cậu trên 1 năm thì cũng vậy và mình đã nhận 3 trừng phạt đó
1) cấm like tròng vòng bao nhiêu ngày ấy mình không nhớ rõ lắm
2) xác minh phone và danh tính
3) nặng nhất mình đã từng bị , là login vào account ( ko tồn tại account này , nhưng đợi khoảng bao nhiêu tháng cũng ko nhớ rõ , tự nhiên login vào thấy được )

chơi cái này phải nhiều account facebook

nếu chơi 1 account
sẽ có 3 sự trừng phạt của facebook cho dù account cậu trên 1 năm thì cũng vậy và mình đã nhận 3 trừng phạt đó
1) cấm like tròng vòng bao nhiêu ngày ấy mình không nhớ rõ lắm
2) xác minh phone và danh tính
3) nặng nhất mình đã từng bị , là login vào account ( ko tồn tại account này , nhưng đợi khoảng bao nhiêu tháng cũng ko nhớ rõ , tự nhiên login vào thấy được )
Ồ vậy thì khó khăn nhỉ. Vậy phải like cái nào nhiều điểm thôi, cái nào ít điểm thì bỏ qua.

Vậy đối với youtube có bị tình trạng như vậy không bạn.

thằng này thì nó pay nhưng ko hiểu thế nào . rút lần đầu thì cho dù bác làm bao nhiêu $ nó cũng chỉ cho rút 0.77$ giới hạn minpay chủa nó , còn lần thứ 2 thế nào thì mình ko biết vì thấy có vấn đề nên ko chơi nữa :D

thằng này thì nó pay nhưng ko hiểu thế nào . rút lần đầu thì cho dù bác làm bao nhiêu $ nó cũng chỉ cho rút 0.77$ giới hạn minpay chủa nó , còn lần thứ 2 thế nào thì mình ko biết vì thấy có vấn đề nên ko chơi nữa :D

những rule từ em nó xóa bỏ rồi bạn, giờ em nó hoạt động trở lại rồi nhé :)
Bạn muốn rút bao nhiêu cũng đc miễn là point mới chứ ko phải point cũ (từ xưa) là đc :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week