Waiting for Answer ex bảo kim sang pp

Status
Not open for further replies.
má ơi, mấy giờ rồi, còn gữi lại cái đó, tớ phải tìm người khác để mua chứ
Muốn report scam mà cậu nói vậy thì chịu rồi :confused:. Tìm hiểu kĩ cách giao dịch rồi hẵng giao dịch. Nếu như cậu chuyển trực tiếp thì bạn kia scam. Còn nếu hold tiền như bạn kia nói thì cậu scam :D. Vậy nên ko có proof thì chịu thua cậu

EA51B93867567FD 20:43 ngày 23/02/2014 Chuyển tiền [email protected] An toàn 192.000 đ Hoàn thành
Chi tiết

, vậy là chuyển tiền an toàn
lúc ấy thấy cậu ấy làm găng quá nên tớ xác nhận giao dịch thành chuyển tiền trực tiếp luôn, thấy nó báo thành công, tưởng cậu ấy được phá băng rồi

baokim à ?? giờ vào baokim xác nhận chuyển liền được mà ta???

EA51B93867567FD 20:43 ngày 23/02/2014 Chuyển tiền [email protected] An toàn 192.000 đ Hoàn thành
Chi tiết

, vậy là chuyển tiền an toàn
lúc ấy thấy cậu ấy làm găng quá nên tớ xác nhận giao dịch thành chuyển tiền trực tiếp luôn, thấy nó báo thành công, tưởng cậu ấy được phá băng rồi
chup anh chua đưa link ai rảnh mà đăng nhập baokim ?

vì vậy tớ chốt lại 1 câu cuối : 3 ngày sau : 26/02/2014 tớ check lại rồi sẽ send 10$ pp cho cậu .

done

gd an toàn nhé,vẫn đang hold
vậy t có lỗi à, híc, sr nhé, nhưng rõ ràng lúc đó sau khi chuyển cậu làm găng quá nên đã cho thành trực tiếp luân mà, vẫn giao dịch thế, bảo kim nói gd xong nên mới hiểu nhấm
cũng tại cậu pm yahoo ko thấy rep

Cậu muốn nhận luôn thì vào trong BK có chỗ chuyển ngay đó. Không cần chờ 3 ngày đâu. Đọc kĩ hướng dẫn trước khi dùng nha cậu :rolleyes:
t có chuyển ngay và nó nói thành công nên mới xảy ra thế này đây, hicc,

haizz.. có 10$ mà mấy cậu làm ghê quá... sao k trung gian luôn đi cho lành.

Cậu muốn nhận luôn thì vào trong BK có chỗ chuyển ngay đó. Không cần chờ 3 ngày đâu. Đọc kĩ hướng dẫn trước khi dùng nha cậu :rolleyes:
pro nào mới xuất hiện đây @legialoc :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week