Other [Exchane PW=>LR]--> Bonus khủng Max 0.25$ LR (Từ 5h AM=>5h40 AM Mỗi Ngày)

Status
Not open for further replies.
mình mới vừa về đang bonus và EX đợt 1 cho anh em nè, anh em thông cảm chờ tí nhé

---------- Post added at 04:15 PM ---------- Previous post was at 03:42 PM ----------

Thông Báo: đã bonus và sent EX cho các bạn ở lần bonus 1 xong hết rồi nhé. lần 2 mình sẽ bonus sau,nếu gom đủ min 25$ mình sẽ EX về ngay và bonus cho anh em nè, thanks

Last edited by a moderator:
Bạn ơi check lại cho mình ngày 22-5 xem bạn bn cho mình chưa nhé.

ngày 22 bonus cho thiensu rồi nờ proof này bạn

---------- Post added at 05:34 PM ---------- Previous post was at 05:30 PM ----------

Thông Báo: tối nay khoãng 8=>10h nếu có bonus các bạn get bonus đợt 3 và mình cũng nhận EX PW=> LR nhé, nếu đủ 25$ mình sẽ EX và bonus đợt 2 và 3 cho các bạn ngay nhé.

còn nếu ko đủ min 25$ thì phải rủi ro đợi đến ngày mai mới EX về được nờ.

:( ac payweb của bạn bị ban rồi sao á phionglam1 ak .. vào get ..hiện như vậy nè : Incorrect referral ID or no partner ID found

cái này mình định dồn lại 4 ngày get một thể mà mấy bữa dậy muộn không get được nên còn lẻ đến giờ. Check rồi bonus cho mình nhé!
136813 2011.05.21 00:34:21

Còn em chưa được bonus anh ơi
=> get bonus đợt 2 nè, hiện vẫn chưa đủ min EX nè bạn ah. xem đợt 3 nữa có đủ min EX ko nờ, rồi mình sẽ bonus ngay hay phải đợi sáng mai nè

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:56 PM ----------

:( ac payweb của bạn bị ban rồi sao á phionglam1 ak .. vào get ..hiện như vậy nè : Incorrect referral ID or no partner ID found

Thông Báo: uhm! chán thật lại bị ban rồi! nản quá. tối sẽ up blog ID mới cho các bạn nờ , phải chi PW chỉ có 1 đợt để mình dễ quản lí nhỉ.

Em đang có 2.5 PW nè , anh cần exchange kô ạ ?

Bạn thử xem nó bonus 3 đợt vào hôm nào. Hôm nào nó chia bonus 3 đợt thì mình tạm nghỉ hoặc mọi người get vào trang của nó đó.

Hôm nay chia làm 3 đợt nên cứ tưởng mình get chậm. Dậy lúc 5h30 đã hết :)

cái này mình định dồn lại 4 ngày get một thể mà mấy bữa dậy muộn không get được nên còn lẻ đến giờ. Check rồi bonus cho mình nhé!
136813 2011.05.21 00:34:21

đã xong ngày 21 cho bạn nhé.

---------- Post added at 06:11 PM ---------- Previous post was at 06:08 PM ----------

Bạn thử xem nó bonus 3 đợt vào hôm nào. Hôm nào nó chia bonus 3 đợt thì mình tạm nghỉ hoặc mọi người get vào trang của nó đó.

hạ phương nói cũng đúng ấy, đợt 3 anh em tạm đình chiến hoặc vào trang http://paywebexchange.com mà get bonus nhé, sáng mai mình sẽ chiến với acc mới nờ, chứ bây h up blog mới mà ko đủ min EX thì cũng như ko nờ.

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:11 PM ----------

Em đang có 2.5 PW nè , anh cần exchange kô ạ ?

=> sáng mai em nha. anh mới bị ban acc nờ, mà h cũng ko đủ min 25$ EX nè em ơi.

Đã nhận được bonus. Cảm ơn chủ thớt! :)

Hôm nay đã bonus đợt 3 chưa các bạn? Mình hnay bận quá, giờ mới về đến nhà, thử get bonus thì thấy báo exceeded
\

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week