Exchange tại web http://exchangervn.com ko nhận được tiền

Status
Not open for further replies.

hailac92

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Có ai hôm nay exchange wmz tại web này nhận được tiền ko. Lúc nãy mình exchange 10z vào tk viettinbank nhưng ko nhận được tiền nhưng mail báo về là giao dịch đã hoàn thành. Pm yahoo thì ko được :(

Mình giao dịch với site này mấy lần rồi rất ok nhưng tự nhien lần này ko đc. Mà lúc nãy dùng tk viettin nạp thẻ dt vẫn được mà

hệ thống auto thi thoảng lỗi là bình thường bạn ạ, bởi đơn giản là máy chứ ko phải con người nên ko kiểm soát cũng như xử lý đc hết các ngoại lệ.

hệ thống auto thi thoảng lỗi là bình thường bạn ạ, bởi đơn giản là máy chứ ko phải con người nên ko kiểm soát cũng như xử lý đc hết các ngoại lệ.
Mình biết là thế nhưng liên lạc với bác chủ trang này ko được, thấy yahoo online mà pm không thấy trả lời

Mình biết là thế nhưng liên lạc với bác chủ trang này ko được, thấy yahoo online mà pm không thấy trả lời
:D xử lý được chưa bạn. mấy ông ấy toàn treo yahoo thế thôi, chứ ki phải lúc nào cũng on đâu.

:D xử lý được chưa bạn. mấy ông ấy toàn treo yahoo thế thôi, chứ ki phải lúc nào cũng on đâu.
Đã ok, chắc lúc tối hệ thống có vấn đề, sáng nay tiền đã về. Nhờ mod đóng topic hộ, cám ơn mọi người.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week