ExNess.Com - Spread thấp - Instant Deposit (LR, WMZ, PM, Pecunix....) - Bonus khi Deposit

Status
Not open for further replies.
Nguồn http://www.exness.vn/2012/08/lich-su-rut-tien-cua-exnessvn.html

Đăng ký: http://www.exness.vn/p/mo-tai-khoan.html

Mình đã chơi nhiêu sàn...... trên 20 sàn có....... exness khớp lệnh hok hơn ai nhưng cũng không dưới ai đâu nha các bạn, nó được cái thanh toán nhanh gọn lẹ. việc khớp lệnh đôi khi bị off quote or bị lag bị dis thì hầu như sàn nào cũng có chứ hok chỉ mỗi exness nhé..!

Mình đã chơi nhiêu sàn...... trên 20 sàn có....... exness khớp lệnh hok hơn ai nhưng cũng không dưới ai đâu nha các bạn, nó được cái thanh toán nhanh gọn lẹ. việc khớp lệnh đôi khi bị off quote or bị lag bị dis thì hầu như sàn nào cũng có chứ hok chỉ mỗi exness nhé..!
Max không rõ với số vốn lớn >$1000 thì sàn này thế nào chứ dưới $1000 thì sàn Max đang chơi không có chuyện requote giá , disconect vô cớ , và news ra là vào lệnh bị requote như thằng này :) Đây chỉ là theo cách nhìn nhận cá nhân của Max khi chơi sàn này

Max

Max không rõ với số vốn lớn >$1000 thì sàn này thế nào chứ dưới $1000 thì sàn Max đang chơi không có chuyện requote giá , disconect vô cớ , và news ra là vào lệnh bị requote như thằng này :) Đây chỉ là theo cách nhìn nhận cá nhân của Max khi chơi sàn này

Max

Số vốn lớn hơn 1000USD cũng ok như bình thường cậu à

exness cũng được, ít ra nó cũng chuyên nghiệp hơn nhiều sàn khác, ít vốn thì chơi sàn này, nhiều thì fxcm hay forex.com<em sắp đủ 70$ rồi, chuẩn bị chuyển nhà sang FXCM thôi, he he>, :binhsua39:

Exness tạm thời không chấp nhận Deposit/Withdraw bằng Pecunix, C-gold do Gold đang tăng/giảm trong biên độ lớn

Các bạn vẫn có thể deposit/withdraw với LR, Webmoney, PM bình thường

nghe nói bên vietmaker rằng sàn này sp hay nhảy tứ tung lắm
và sever nó hơi ỳ ạch nhưng được cái tiền gửi rút nhanh

nghe nói bên vietmaker rằng sàn này sp hay nhảy tứ tung lắm
và sever nó hơi ỳ ạch nhưng được cái tiền gửi rút nhanh

Dạo này mình thấy ExNess rất ổn định. Spreads Gold cũng như các cặp Forex cực kỳ thấp

Hic, mới tham gia em nó 3 ngày cháy tk 45LR của mình rùi. Chủ yếu chơi vàng, mà vàng thất thường quá!!! Huhu. Có nên dep tiếp vào để cháy k mấy pro??? Ai chỉ em bí quyết với!!!!

Mình thì 3 ngày từ 9$ lên 99$ :D tuần này may mắn.
Dep tiếp thì cháy tiếp, mỗi trader phải có 1 cách trade cho riêng mình, khi nào bạn tìm được nó thì hãy trade còn ko thì chia tay sớm cho bớt đau khổ :binhsua163:

Dep 200$ 1 đêm rút ra 500$ để lại 200$ nửa buổi sáng cháy ;))

Forex là kinh doanh và bạn phải có chiến lược cụ thể. Quan trọng nhất là 100% theo chiến lược đề ra
chỉ cần bạn hở 1 cái thì kiếm nhiều và cháy ko ít:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week