Exness đòn bẩy 1:2000, bid/ask từ 0.3, bonus tới 50%,rebate cao, nộp rút tiền cực nhanh.

Status
Not open for further replies.
Hi chủ topic ơi, mình đang oải cái exness ni lắm nè. mình lập tk cent, chọn chế độ bảo mật trung bình qua sms, từng thử rút một lần ok (mình dùng mạng viettel), sau một giai đoạn đóng học phí, giờ mình mới bắt đầu gỡ lại đc một ít, muốn rút về thì không được vì không nhận được sms xác nhận của exness. Làm đi làm lại hoài không được, chat với support thì bảo sẽ kiểm tra, rốt cuộc cũng chẳng đâu vào đâu. Huhu giờ mình phải làm sao mình cũng chẳng biết nữa, chẳng lẽ phải bỏ sao?

thằng viettel nó chặn tin nhắn từ nước ngoài đó

nhiều lần google gửi mà cũng ko nhận được sms

lần sau xài viettel thì đừng chọn xác nhận gì hết qua sms

còn giải quyết trường hợp của bạn thì mình ko biết, pm yahoo thử đi

Hi chủ topic ơi, mình đang oải cái exness ni lắm nè. mình lập tk cent, chọn chế độ bảo mật trung bình qua sms, từng thử rút một lần ok (mình dùng mạng viettel), sau một giai đoạn đóng học phí, giờ mình mới bắt đầu gỡ lại đc một ít, muốn rút về thì không được vì không nhận được sms xác nhận của exness. Làm đi làm lại hoài không được, chat với support thì bảo sẽ kiểm tra, rốt cuộc cũng chẳng đâu vào đâu. Huhu giờ mình phải làm sao mình cũng chẳng biết nữa, chẳng lẽ phải bỏ sao?
Chat với support bảo nó đổi số phone hoặc gửi code manual nhé bạn ;) .

Hello cả nhà.

Liên quan tới tài chính thì bảo mật được đặt lên hàng đầu (nhất là mấy cái ngân hàng, trước có làm bên đó thấy mọi giao dịch rất chặt chẽ và bảo mật cao). Bảo mật tốt có cái hay của nó vì hớ hênh cái là bị ăn cắp mất tk hay bị rút tiền lúc nào không hay.

Anh em mình gọi là cò con nên tậm thời chỉ gọi là cần cái 1 pass cũng tàm tạm rồi vì đâu có nhiều tiền (bản thân tớ chọn cái chỉ nhận mật khẩu chuyển nhận bằng Email.

Do đợt trước tin nhắn rác, .. từ nước ngoài vào nhiều nên các mạng nó chặn ghê quá. Mình cũng dính mấy cái nhưng ở lĩnh vực khác, trước fb bị lock mà thử cả Viettel, Vina, Mobile ... đều không nhận được, củ chuối thế nào Beline thì lại OK :haiz...

Bạn Gaconss nói đúng đấy! Bạn làm thử xem nhé!

Năm mới qua rồi chúc cả nhà mạnh khỏe và làm ăn phát tài thoát qua thời kỳ khủng khoảng còn kéo dài vài năm tới!

Lâu nay mình bận việc khác quá nên ít vào FX, thời gian tới sẽ cố gắng hỗ trợ hay có tin tức gì mới sẽ post cho mọi người.!

Hello cả nhà.

Liên quan tới tài chính thì bảo mật được đặt lên hàng đầu (nhất là mấy cái ngân hàng, trước có làm bên đó thấy mọi giao dịch rất chặt chẽ và bảo mật cao). Bảo mật tốt có cái hay của nó vì hớ hênh cái là bị ăn cắp mất tk hay bị rút tiền lúc nào không hay.

Anh em mình gọi là cò con nên tậm thời chỉ gọi là cần cái 1 pass cũng tàm tạm rồi vì đâu có nhiều tiền (bản thân tớ chọn cái chỉ nhận mật khẩu chuyển nhận bằng Email.

Do đợt trước tin nhắn rác, .. từ nước ngoài vào nhiều nên các mạng nó chặn ghê quá. Mình cũng dính mấy cái nhưng ở lĩnh vực khác, trước fb bị lock mà thử cả Viettel, Vina, Mobile ... đều không nhận được, củ chuối thế nào Beline thì lại OK :haiz...

Bạn Gaconss nói đúng đấy! Bạn làm thử xem nhé!

Năm mới qua rồi chúc cả nhà mạnh khỏe và làm ăn phát tài thoát qua thời kỳ khủng khoảng còn kéo dài vài năm tới!

Lâu nay mình bận việc khác quá nên ít vào FX, thời gian tới sẽ cố gắng hỗ trợ hay có tin tức gì mới sẽ post cho mọi người.!
Chúc mừng bạn đã trở lại với 4 rum, lúc này thấy bạn ít online, muốn nhờ bạn chỉ 1 số việc về forex mình còn thắc mắc, chưa hiểu mà không gặp.

Bác chủ thớt trade khá ko, post chiến lược lên em tham khảo với

Chiến lược đôi khi sai mà bác theo rồi thua thì bác có quay lại mắng không ;)) ?

Em hiểu đó chỉ là dự đoán để tham khảo, có xác suất chứ làm sao chính xác 100% được, em còn gà lắm, dự đoán còn sai nhiều hơn nữa chứ nếu đoán khá như các bác thì em đâu cần đi hỏi vậy.

Em hiểu đó chỉ là dự đoán để tham khảo, có xác suất chứ làm sao chính xác 100% được, em còn gà lắm, dự đoán còn sai nhiều hơn nữa chứ nếu đoán khá như các bác thì em đâu cần đi hỏi vậy.

Gợi ý cho bác là cứ chơi ngay chỗ người ta để stop loss ấy ;)) . Nghĩa là bác có thể tham khảo bất cứ chiến lược của bất kỳ ai . Nhưng bác sẽ vào lệnh long/short ngay ở điểm người ta đặt stop loss ;)) . Bác thử demo với pp mà em nói xem sao ;)) .

:D.

Up phát trước khi về quê ăn tết.

Mình đánh cũng k tốt lắm, nên không muốn đưa ra chiến lược. Thi thoảng cứ trêu nhau là xin tài khoản invest của 1 ai đó mới chơi, và bạn luôn đánh ngược với họ, bảo đảm thắng :p.

Qua tết có một vài phương pháp chia sẻ với utchin gọi là tham khảo, chúc bạn giao dịch thành công.

Chúc cả nhà ăn tết vui vẻ!

thank gaconss,

Gợi ý cho bác là cứ chơi ngay chỗ người ta để stop loss ấy ;)) . Nghĩa là bác có thể tham khảo bất cứ chiến lược của bất kỳ ai . Nhưng bác sẽ vào lệnh long/short ngay ở điểm người ta đặt stop loss ;)) . Bác thử demo với pp mà em nói xem sao ;)) .

Bác chỉ em đánh ngay chỗ này thì khá an toàn rồi, em đang áp dụng. Thanks bác!

:D.

Up phát trước khi về quê ăn tết.

Mình đánh cũng k tốt lắm, nên không muốn đưa ra chiến lược. Thi thoảng cứ trêu nhau là xin tài khoản invest của 1 ai đó mới chơi, và bạn luôn đánh ngược với họ, bảo đảm thắng :p.

Qua tết có một vài phương pháp chia sẻ với utchin gọi là tham khảo, chúc bạn giao dịch thành công.

Chúc cả nhà ăn tết vui vẻ!

thank gaconss,
Năm mới xin chúc bác chủ thớt và mọi người trên forum An khang thịnh vượng, Tài lộc dồi dào!
Bác chủ thớt có kinh nghiệm gì hay xin chia sẻ với em nha. Những gì bác chỉ dẫn em đang học theo và nhận thấy có tiến bộ, nhưng kiến thức em vẫn còn gà lắm.

Last edited by a moderator:
Ai chơi exness thì nên close hết lệnh vào ngày thứ 6 vì nó sẽ auto change leverage về 1:200 --> ai đánh lớn thì chết hết + giãn spreads cực cao 10-20 pips trên mọi cặp tiền vào lúc sắp close market và mở cửa market vào sáng thứ 2 .

Ý bác là sao chưa hiểu lắm? VD mềnh buy at price 94, SL 93, và bác sẽ long hay short order ở SL 93?

Ý bác là sao chưa hiểu lắm? VD mềnh buy at price 94, SL 93, và bác sẽ long hay short order ở SL 93?

À , nghĩa là VD cặp EU spreads lúc bt là 2 pips . Vào cuối ngày thứ 6 , sáng ngày thứ 2 spreads có lúc bị giãn ra thành từ 10-20 pips . Nếu tối thứ 6 bác nhìn là đang lãi 20 pips thì khi bật mt4 vào sáng thứ 2 thì bác chỉ lãi từ 0-10 pips thôi . Nếu giá ở gần stop loss 20 pips <<< nhìn ở chart ấy thì có khi nó cũng tự hit stop loss luôn :)) .

Ko phải câu hỏi đó, bác đọc kỹ lại dùm e :))

Bác long gold 94 . SL 93 . Nếu giá hiện tại cao hơn 93 em thì short ngay . Để TP : 93 . Còn tùy cái mốc 93 đấy có phải là cản , trend hay pattern gì gì đấy mà momentum mạnh đẩy giá break qua mốc này nữa thì có thể để TP xa hơn .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week