HYIP Express-hyip - Lãi giờ

thớt mà cụt vốn lấy ai post bài cho mà chơi

các thớt là dân chuyên , mà dân chuyên lun có " private skill " , nên rất ít khi hết vốn :D:D

mấy site lãi h` chỉ mang tính giải trí , chuyên môn của thớt là ở " nơi chỉ có thớt biết " :rolleyes::rolleyes:

các thớt là dân chuyên , mà dân chuyên lun có " private skill " , nên rất ít khi hết vốn :D:D

mấy site lãi h` chỉ mang tính giải trí , chuyên môn của thớt là ở " nơi chỉ có thớt biết " :rolleyes::rolleyes:
là chơi lãi ngày , lãi giờ chỉ là hóng site thui :D

bác thread có nói admin 1 ngày ra 2 site nghi án admin Việt mà, bác ấy đã cảnh báo trước rồi thì đừng trách nữa, mà cũng kịp hết chẵn 1 plan sau đó pending ngay :D

Tây bây giờ cũng ít chơi thể loại này, giờ chỉ toàn admin Việt và mem Việt chơi với nhau thôi nên đa số đều ăn non. Mà admin Việt nó chỉ ăn được thế này , site 1 nó thả cho 2-3 vòng, các bác lời giỏi lắm 1$ không tính các bác có ref, site 2 nó quất cho 1/2 vòng các bác lỗ từ 3$ trở lên :p. Ae bỏ thể loại này thì admin Việt sẽ đói, cơ mà lòng đã dặn lòng nghỉ chơi thế nhưng quá nhiều lý do lý trấu, nào là người post uy tín, nào là không có gì làm, nào là muốn thử cảm giác đau tim, v.v... 1 số pro trước chơi thể loại này đều nghỉ hết rồi, trước còn gặp 50$, 30$, 20$,... giờ thì toàn bỏ con số 0 thì biết nó đi xuống tới mức nào:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,275
Latest member
digimarketing12

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week