FA còn thức thì bơi vô đây cùng tâm sự đầu năm.

hoivovan

Newbie
Reactions
237
MR
0.000
Mình chẳng giỏi mmo cho lắm, chỉ biết cày btc và thỉnh thoảng captcha sống qua ngày. Sau khi cùng cả nhà nhâm ly trà và nhận lì xì thì trở lại mmo. thiên đường của mình. Ai còn thức thì chém gió tí cho vui nào.

ko phải FA nhưng vẫn xin 1 chân.Chúc thớt và toàn thể ae năm mới kiếm được thật thật là nhiều tiền nhé :D
Tks bạn, già rồi mà vẫn còn nhận lì xì đầu năm lấy hên nữa. hic, tiếc là chưa kiếm đc nhiều $$$$

mới chính thức F.A nè bác. chúc bác năm mới tiền nhiều => hết F.A :D

mình tôn thờ chủ nghĩa tự do,và chủ nghĩa sâu đậm của tình yêu rồi mới tính tới chuyện chính thức quen nhau,nên bây giờ vẫn còn theo ý muốn là 1 FA :),tết này đi dạo rồi về nhà uống tách trà,rồi làm việc như mọi khi,xong rồi chúc tết bạn bè hàng xóm,rồi lao đầu vào kiếm những hình thức kiếm tiền khác để đảm bảo cho việc đang học được thuận lợi hơn,nhưng hơi khó để kiếm 1 hình thức kiếm tiền mới :),đang ghi thì được lì xì rồi này hahaha ^^,

@behu chả nhẽ tư tưởng lớn gặp nhau? " đó cũng là kế và hoạch của mình" dự kiến sáng mai thắp hương mộ ông bà xong thì về và......như ngày thuơg

FA với năm mới có liên quan gì đâu nhỉ, tớ có vợ con nhưng vẫn đang ở nhà cày task đây, chúc cả nhà năm mới vui vẻ, làm ăn thuận lợi và đừng bị ăn cam nhé, vụ canava ko biết thế nào nhưng căng quá, làm ko được bao nhiêu mà bị scam nữa chắc càng tuyệt vọng.

FA với năm mới có liên quan gì đâu nhỉ, tớ có vợ con nhưng vẫn đang ở nhà cày task đây, chúc cả nhà năm mới vui vẻ, làm ăn thuận lợi và đừng bị ăn cam nhé, vụ canava ko biết thế nào nhưng căng quá, làm ko được bao nhiêu mà bị scam nữa chắc càng tuyệt vọng.
Chúc bạn và gia đình nhiều sức khỏe , hạnh phúc và kiếm nhiều $ nhé.
Chuyện FA với năm mới rất liên quan đó. Như đi cf, họp lớp chẳng hạn, thằng FA ngồi uống cho say rồi về...... ko thú vị

:) FA đây, vừa nói chuyện với thằng bạn về, nó chém gió về thu nhập, nghe thì khủng nhưng bít rùi nên thấy nó khùng vl :cool:
Nhân đây chúc các thím FA qua năm mới vui vẻ và tìm ra cách thay đổi bản thân để hết FA
Có lượm đc 1 câu bên VOZ:" FA ko đáng sợ = 1 thằng lôi thôi lếch nhếch, chỉ khi nào bạn xấu nhưng gọn gàng sạch sẽ thêm phần nghiêm túc thì ắt hẳn gấu chó sẽ đánh hơi thấy bạn" ;)

:) FA đây, vừa nói chuyện với thằng bạn về, nó chém gió về thu nhập, nghe thì khủng nhưng bít rùi nên thấy nó khùng vl :cool:
Nhân đây chúc các thím FA qua năm mới vui vẻ và tìm ra cách thay đổi bản thân để hết FA
Có lượm đc 1 câu bên VOZ:" FA ko đáng sợ = 1 thằng lôi thôi lếch nhếch, chỉ khi nào bạn xấu nhưng gọn gàng sạch sẽ thêm phần nghiêm túc thì ắt hẳn gấu chó sẽ đánh hơi thấy bạn" ;)
năm nay thì hy vọng gấu ngựa nó đánh hơi thấy chứ gấu chó thì hơi căng à:)

Buồn nhất là những đứa để ý mình toàn là gì đâu không à.......
chắc có một vài bạn đùa giỡn vô tư bạn lại nghĩ người ta muốn quen bạn hay trêu chọc bạn gì đấy chứ gì
mình nè,nhiều khi chọc bạn bè cười vui chứ thật sự mình ko nghĩ yêu hay ko yêu gì hết,vậy mà có nhiều người cứ tưởng mình dê lắm :l

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,236
Latest member
bihorcouture

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week