Solved Facebook bị khóa...huhu

Không hiểu sao FB mình bị nó khóa (chắc do fake sock quên tắt login vào nên bị).

Giờ nó bắt xác nhận 5 người bạn cho đúng, nhưng số lượng bạn bè quá nhiều, lúc trước add friend thì add tùm lum tá lả trên trời dưới đất hết, nên giờ rất khó xác nhận. Mỗi lần cùng lắm chỉ được 2 người mình quen thì biết mặt để xác nhận

Giờ làm sao đây mấy bạn???? Làm sao để qua được Step này??? Hay có cách khác không???

kuanh01

Senior
Reactions
474
MR
0.074
Chat with me via Skype
Dễ mà :) lấy acc phụ đi vào thông tin acc chính. Nếu nó cho xác minh ngày tháng năm sinh thì lấy ngày tháng năm sinh ra.
Nó không cho thì đi tới từng người bạn xem hình chứ biết sao giờ :D
Chúc may mắn

Upvote 0

naochoettt

Kindness
Reactions
456
MR
0.731
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Không hiểu sao FB mình bị nó khóa (chắc do fake sock quên tắt login vào nên bị).

Giờ nó bắt xác nhận 5 người bạn cho đúng, nhưng số lượng bạn bè quá nhiều, lúc trước add friend thì add tùm lum tá lả trên trời dưới đất hết, nên giờ rất khó xác nhận. Mỗi lần cùng lắm chỉ được 2 người mình quen thì biết mặt để xác nhận

Giờ làm sao đây mấy bạn???? Làm sao để qua được Step này??? Hay có cách khác không???

hì - mượn 2 acc fb của 2 người bạn ( có add friend với njck cậu ) search tên vượt checkpoint
nhờ thêm đứa bạn ngồi cạnh search hộ
2 người search sẽ dễ thành công hơn

1 step có 6 kết quả ( chia ra cho mỗi ng 3 kết quả để search ) - nhìn hình loại bỏ con trai + loại con gái ( hết )

Upvote 0
Reactions
475
MR
0.000
Chat with me via Skype
có 1 cách là cậu tạo thêm 1 acc fb :D xong r nó hỏi friend tên j thì search koi đúng hình k :D
Đã thử nhưng Search tên login thì ra dc chính xác nhưng Search theo tên hiển thị trên FB thì nó ra cả lố lun, ko đúng hình đại diện.

Dễ mà :) lấy acc phụ đi vào thông tin acc chính
Bạn có thể hướng dẫn chi tiết hơn ko, ko hiểu lắm. FB mình chính chủ nên info mình nhớ hết

Upvote 0

thucdinh94

Hero
Verified
Reactions
312
MR
0.011
Chat with me via Skype
lấy máy khác log in vào nhập mật khẩu, nó gửi code về số dt lấy code đó nhập vào là xong.
Đã từng làm cho 1 người máy nó bị 5 bạn, mình lấy máy mình log vào chả sao hết

Upvote 0

babycry

Junior
Reactions
32
MR
0.000
cách vào list bạn bè search tên là ko khả thi nhé :eek:
mình có acc 5k bạn (100% mình chẳng biết ai), bị khoá kiểu này 2 lần, lần đầu mất 5 ngày, lần sau mất 3 ngày là mình mở được
kinh nghiệm : nó thường hỏi vài người thôi, cậu trả lời vài lần là nhớ, câu nào không chắc thì bỏ qua, hên nhất là tên của fb có trong ảnh ...... và may mắn là chính :D

Upvote 0
cách vào list bạn bè search tên là ko khả thi nhé :eek:
mình có acc 5k bạn (100% mình chẳng biết ai), bị khoá kiểu này 2 lần, lần đầu mất 5 ngày, lần sau mất 3 ngày là mình mở được
kinh nghiệm : nó thường hỏi vài người thôi, cậu trả lời vài lần là nhớ, câu nào không chắc thì bỏ qua, hên nhất là tên của fb có trong ảnh ...... và may mắn là chính :D
Cho dù là mấy k thì lúc xác minh nó cũng đưa ra 5 cái tên.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week