[Facebook] Hỏi cách ẩn thông báo trên dòng thời gian

daigia9x

Junior
Reactions
29
MR
1.902
Chào anh em, mình có thắc mắc thế này, không biết anh em nào biết cách làm không ? đó là giả sử nick face mình tên A, có kết bạn vơi 1 bạn tên B, đại loại là bạn bè rồi ấy, thì mỗi khi mình click Like 1 trang tên C nào đó, thì trên dòng thời gian của bạn B sẽ có xuất hiện thông tin "A vừa like trang C" Vậy có cách nào để thông báo đó không xuất hiện trên dòng thời gian của B không, để B không biết mình đã Like trang nào hết ấy, mình thử vào cài đặt chỉnh và test thử nhưng không được, anh em nào biết làm chỉ với ?

Chào anh em, mình có thắc mắc thế này, không biết anh em nào biết cách làm không ? đó là giả sử nick face mình tên A, có kết bạn vơi 1 bạn tên B, đại loại là bạn bè rồi ấy, thì mỗi khi mình click Like 1 trang tên C nào đó, thì trên dòng thời gian của bạn B sẽ có xuất hiện thông tin "A vừa like trang C" Vậy có cách nào để thông báo đó không xuất hiện trên dòng thời gian của B không, để B không biết mình đã Like trang nào hết ấy, mình thử vào cài đặt chỉnh và test thử nhưng không được, anh em nào biết làm chỉ với ?
Trên dòng thời gian của B làm sao hiện đc hả cậu? Trừ khi cậu làm gì đó liên quan tới B, nó mới hiện ở dòng thời gian của B thôi

Trên dòng thời gian của B làm sao hiện đc hả cậu? Trừ khi cậu làm gì đó liên quan tới B, nó mới hiện ở dòng thời gian của B thôi
Hiện được chứ, giờ bác thử like 1 trang nào đi, rồi hỏi bạn bác là có thấy trên dòng thời gian của mày có thông báo là tao vừa like trang nào đó không ? ko có mình đi bằng đầu nhé.
Có B nhấn "Bỏ theo dõi" A !
Hình như còn mõi chiêu này, mà chiêu này thì chịu rồi.

Hiện được chứ, giờ bác thử like 1 trang nào đi, rồi hỏi bạn bác là có thấy trên dòng thời gian của mày có thông báo là tao vừa like trang nào đó không ? ko có mình đi bằng đầu nhé.
Hình như còn mõi chiêu này, mà chiêu này thì chịu rồi.
cái đó ng ta gọi là newsfeed chứ k phải dòng thời gian, dòng thời gian là wall, dòng thời gian làm gì có hiện

Mình có 1 người bạn gái và bạn gái này hay ghen nên khi like hoặc comment một người nào đó đặc biệt là con gái thì bạn gái mình điều thấy và khi thấy thì các bác cũng đã bít hậu quả rùi .........cứ hờn giận nên mình rất muốn có cách nào như thớt này :D người cùng cảnh ngộ với thớt :D

Cái đấy là thông báo mà

Chỉ 1 cách là B bỏ theo dõi A thì sẽ không thấy trang C, còn ai làm được thì xin gọi điện đến admin facebook lãnh thưởng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week