Warning Fake account mod danhmay24h

bunlope

Senior
Verified
Reactions
479
MR
0.226
$888.00
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-po-payoneer-rate-23-70-pipo-pingpong-rate-23-70-moi-so-luong.447125/|0||0|5
Các bác cẩn thận nhé :D

Lắm trò nhỉm giờ fake cả nick forum nữa ah haha

Lập xong lệnh banned thì thấy báo lỗi, hóa ra vừa bị Mod @tunvit banned rồi, ;)
ở cái đất mmo này mà dám fake kiểu ấy, thằng này chắc skype , facebook, zalo ... đang sở hữu 1 núi nick fake. Anh em cẩn thận nha.
Cảm ơn anh em đã thông báo.

=))) Dễ nhầm phết đấy các bác ah. Nó viết lên profile chứ không inbox hay comment nên không nhìn được mấy thông tin dưới profile nó :D Mình đang gõ "Cảm ơn mod nhiều nhé" rồi, nghĩ thế nào lại ra ngoài check lại xem, mới phát hiện ra acc fake :D

nếu thằng này lừa hoặc scam thành công thì danhmay24h thật vẫn phải đền, vì quản lý nick ko tốt để người khác giả mạo.
nó fake nick mà, danhmay24h thành chữ danhnnay24h, sao mà quản lý dc nó fake, đâu phải Mod thiệt xác nhận.

fake thế này lừa đảo đc ai đâu, chỉ làm mod tốn thêm thời gian đi banned nó thôi :D

nhưng mà công nhận bọn scammer nó cũng lắm ý tưởng thật

fake thế này lừa đảo đc ai đâu, chỉ làm mod tốn thêm thời gian đi banned nó thôi :D

nhưng mà công nhận bọn scammer nó cũng lắm ý tưởng thật
Cũng tuỳ thôi bác, gặp newbie hoặc ông nào lúc đang buồn ngủ thì cũng vẫn dính như thường :D Nó viết lên profile thế nếu ai ko click vào để xem lại thì cũng khó biết lắm :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week