Fake IP để up video lên youtube thì dùng soft nào nhanh nhất

danviphn

Banned
Reactions
536
MR
0.000
vào luôn vấn đê như trên, bác nào từng làm rồi thì chỉ e nhé, fake ip cần tốc độ nhanh nhất khi upload, mất tiền cũng múc

Mình thấy dùng phần mềm SafeIP cũng được đấy
lí do sao pải đi mua rơm về cho rặm làm con vps upload cho nhanh , fake ip cũng chỉ đảm bảo 80 % tốc độ đường mạng :binhsua17:
vps vừa fake dc ip vừa upload nhanh dc cả hai :binhsua24:

Upvote 0
ý bác là dùng vps.. xong rồi fake ip trong vps phải ko??
ông bị ngơ à dùng cái ip của vps là xong fake làm cái đệch gì nữa
"fake ip cần tốc độ nhanh nhất khi upload" nhìn cái yêu cầu của ông ấy ko , ông ấy ko muốn dùng ip vn để upload , nhưng lại muốn tốc đọ upload nhanh , đầu óc hơi nản chút nên nghĩ đến fake ip , nhưng theo tôi thì dùng vps là ngon nhất đáp ứng dc cả hai yêu cầu

Last edited by a moderator:
Upvote 0
ông bị ngơ à dùng cái ip của vps là xong fake làm cái đệch gì nữa
"fake ip cần tốc độ nhanh nhất khi upload" nhìn cái yêu cầu của ông ấy ko , ông ấy ko muốn dùng ip vn để upload , nhưng lại muốn tốc đọ upload nhanh , đầu óc hơi nản chút nên nghĩ đến fake ip , nhưng theo tôi thì dùng vps là ngon nhất đáp ứng dc cả hai yêu cầu

thanks bác nhưng e có điểm nữa là content em up lên là phải luôn để trong máy tính,khi nào link video bị die lại up lên được, nên mới ko nghĩ đến vps nó die phát thì mệt, còn sever thì giá thuê hàng tháng mắc quá nên cũng ko sài dc, vps down và up thì thích đấy nhưng khối lượng content lớn nên để trên vps ko ổn nhỡ nó die ấy

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week