Warning Fake nick trung gian để lừa kiều này anh em newbie rất dễ dính. hãy chú ý.

factorhis

Junior
Reactions
36
MR
0.208
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
nhìn vào nội dung cũng khó để biết đây có phải trung gian giả hay không. ông này fake nick của bác @danhmay24h

mình cũng nghĩ là thật

Ym giống hệt

và khi bấm vào chi tiết liên lạc mới thấy rõ đc sự giả tạo

Tuyệt đối trung gian không bao giờ họ PM cho Mọi người để hỏi mua gì cả... hãy nhớ tuyệt đối điều đó

Anh em cẩn thận với bọn scam này nha, tết nhất rồi, không cho chúng nó ăn nha.
Trung gian thì cứ vào bấm vào biểu tượng yahoo trung gian, là nó ra, tự nhiên mà bị PM trước là cần check thật kỹ, hoặc có thể điện thoại trực tiếp hoặc inbox để hỏi cho an toàn các bạn nha.

:) Thớt nói trung gian không bao giờ pm mua gì cũng ko đúng 100%
- Khi giao dịch với bất cứ ai mọi người nên làm động tác bấm : Ctrl + Shift + V để hiện lên khung thông tin người đó như thớt làm, check đúng hẵng gd.

mình thì làm đơn giản. hỏi mày là thằng nào, đưa nick mmo4me nếu có bh đây, vào đó click vào yahoo trên profile nếu là 1 thì nó sẽ focus vào tab yahoo đó còn nếu k phải thì nó mở tab mới

đến bây giờ vẫn thắc mắc là tại sao @Shin không thiết kế cho biểu tượng yh to ra, và nằm ở nơi nào đó như bên dưới topic của thớt,.. Dựa vào đó thì newbie, hoặc member khó có thể nhầm lẫn dc Hoặc ích ra thì set cho group Ẽchange được phép xài BBcode (yh code) ở dưới chữ ý có phải ngon lành hơn ko?

đến bây giờ vẫn thắc mắc là tại sao @Shin không thiết kế cho biểu tượng yh to ra, và nằm ở nơi nào đó như bên dưới topic của thớt,.. Dựa vào đó thì newbie, hoặc member khó có thể nhầm lẫn dc Hoặc ích ra thì set cho group Ẽchange được phép xài BBcode (yh code) ở dưới chữ ý có phải ngon lành hơn ko?
Đã face thì muôn màu muôn kiểu biết đâu mà lần bác kia mất 25c jo hoi cung ko kịp đang chờ kết quả .mong bác thành công để snay có tiền lệ ae ko con sợ máy thằng chó đó nửa. Có ăn cam cũng cho nó ăn quýt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week